ที่ |
ID |
รายการแข่งขัน |
สถานที่ |
วันที่ |
เวลา |
1 |
003 |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบฯ ห้อง ชัยพฤกษ์ |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-16.00 |
2 |
005 |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.1-3 |
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบฯ ห้อง ชัยพฤกษ์ |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-16.00 |
3 |
028 |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบฯ ห้อง พวงพยอม |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-16.00 |
4 |
029 |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.4-6 |
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบฯ ห้อง พวงพยอม |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-16.00 |
5 |
009 |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
ศูนย์กีฬาเอนกประสงค์ |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-17.00 |
6 |
030 |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
ศูนย์กีฬาเอนกประสงค์ |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-17.00 |
7 |
012 |
การแข่งขันเครื่องร่อนบังคับด้วยวิทยุ DLG (Discus Launch Glider DLG) ม.4-6 |
ศูนย์กีฬาเอนกประสงค์ |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-17.00 |
8 |
008 |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
ศูนย์กีฬาเอนกประสงค์ สนามข้าง |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-17.00 |
9 |
013 |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบฯ ห้อง ประดู่ 5 |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-16.00 |
10 |
039 |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบฯ ห้อง ประดู่ 4 |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-16.00 |
11 |
050 |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบฯ ห้อง ประดู่ 6 |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-16.00 |
12 |
014 |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย ชั้น 2 |
17 ส.ค. 2566 18 ส.ค. 2566 |
09.00-15.00 |
13 |
035 |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.1-3 |
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบฯ ห้องโถงเทางเข้าอาคาร |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-16.00 |
14 |
036 |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบฯ ห้อง ยางนา |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-16.00 |
15 |
049 |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย ชั้น 2 |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-14.00 |
16 |
006 |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบฯ ห้อง พยุง |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-16.00 |
17 |
007 |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบฯ ห้อง พยุง |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-16.00 |
18 |
031 |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบฯ ห้อง พยุง |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-16.00 |
19 |
032 |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบฯ ห้อง พยุง |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-16.00 |
20 |
033 |
การแข่งขันหุ่นยนต์แบบผสม ม.1-3 |
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบฯ ห้อง พยุง |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-16.00 |
21 |
034 |
การแข่งขันหุ่นยนต์แบบผสม ม.4-6 |
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบฯ ห้อง พยุง |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-16.00 |
22 |
051 |
การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ รายการหุ่นยนต์เรือสี่ฝีพาย ควบคุมไร้สาย ม.4-6 |
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบฯ ห้อง โถงกลางระหว่างพยุงกับยางนา |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-16.00 |
23 |
053 |
การประกวด Cover เพลงไทย ม.1-ม.6 |
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบฯ ห้อง ประดู่ 3 |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-17.00 |
24 |
052 |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบฯ ห้อง ประดู่ 1,2 |
18 ส.ค. 2566 |
09.00-17.00 |