หน้าหลัก
|
ผลการแข่งขัน
|
ผลการลงทะเบียน
หมวดหมู่
:
กิจกรรมการแข่งขัน
ลำดับ
ID
No.
กิจกรรม
บัตรรวม
1
003
1.000
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[6]
2
005
2.000
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.1-3
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[6]
3
028
3.000
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[8]
4
029
4.000
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.4-6
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
5
009
5.000
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[7]
6
030
6.000
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[6]
7
012
7.000
การแข่งขันเครื่องร่อนบังคับด้วยวิทยุ DLG (Discus Launch Glider DLG) ม.4-6
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[6]
8
008
8.000
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[9]
9
013
9.000
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[5]
10
039
10.000
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[5]
11
050
11.000
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[6]
12
014
12.000
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[8]
13
035
13.000
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.1-3
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[5]
14
036
14.000
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[5]
15
049
15.000
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[5]
16
006
16.000
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
17
007
17.000
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
18
031
18.000
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
19
032
19.000
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
20
033
20.000
การแข่งขันหุ่นยนต์แบบผสม ม.1-3
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[5]
21
034
21.000
การแข่งขันหุ่นยนต์แบบผสม ม.4-6
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[5]
22
051
22.000
การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ รายการหุ่นยนต์เรือสี่ฝีพาย ควบคุมไร้สาย ม.4-6
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
23
053
22.000
การประกวด Cover เพลงไทย ม.1-ม.6
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[7]
24
052
24.000
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[14]
กรรมการตัดสิน
กิจกรรม : การแข่งขันเครื่องร่อนบังคับด้วยวิทยุ DLG (Discus Launch Glider DLG) ม.4-6
ลำดับ
ชื่อ-สกุล
บัตรประจำตัว
เกียรติบัตร
1
ผศ.ดร.ปฏิญญา สมานุหัตถ์
2
นายบุตรดา จันทเสน
3
นายพิชิต วงศ์เพชรชัย
4
นายสังวาล คำเหลือ
5
นางราตรี จันทเสน
6
นายมงคล แก้วปัดชา
กลุ่มโรงเรียนผู้นำ 46ict โรงเรียนในฝันและเครือข่าย
เจ้าภาพจัดการแข่งขัน ประจำปีการศึกษา 2566
โรงเรียนวารินชำราบ จังหวัดอุบลราชธานี
Copyright © 2012-2014 All right reserved.