ลำดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายกอบเพชร โพธิ์ทอง 2. นางสาวอรวรา รอดวรรณะ 3. นายภูมิพัฒน์ เครือเนียม
|
1. นายชัยจุติ โอสถ 2. ว่าที่ร้อยตรีสยาม ศุภลัยวัฒน์
|
2 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นายณัฐวัฒน์ รอดสะอาด
|
1. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์
|
3 |
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม |
1. นางสาวปทุมพร พ่วงมัจฉา 2. นางสาวธันยพร ฮะสม 3. นางสาวดิษยา ละวรรณวงค์
|
1. นายพงษ์ดนัย ศรีวิเชียร 2. นายยุทธ ศรีบุญมี
|
4 |
โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ |
|
|
5 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นายพุทธรักษ์ สีสุระ 2. นายณัฏฐพล ภิรมย์ชม 3. นายวิพุธรักษ์ วลาบูรณ์
|
1. ว่าที่ร้อยตรีจุมพล ภักวิลัย 2. นายบริสุทธิ์ สะเดา
|
6 |
โรงเรียนตราษตระการคุณ |
1. นายวีรภัทร พลเสน 2. นางสาวพิมาดา อินทร์แก้ว 3. นางสาวรมิตา บุญทริกชาติ
|
1. นางสาวฉันทวรรณ สุวรรณหิตาทร 2. ว่าที่ร้อยตรีสมศักดิ์ ก๋งอ่อน
|
7 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. นายณภัทร ขุนไหม 2. นายจักรพรรดิ์ พันธุรัตน์ 3. นายพัชรพล จันทร์เรือง
|
1. นายธนกิจ พางาม 2. นางสาวอภิญญา งามดี
|
8 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. นายโมฮามัดอัมซาราซี อาร์มซา เรียมเเสน 2. นายณภคพล วรรณขาม 3. นายนมัสกร คนกล้า
|
1. นายศิริสวัสดิ์ ราชมา 2. นายอุุไทย โกยชัย
|
9 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นายกฤษฏิ์ธนทัต กนกสังแคลนพรหม 2. นายจารุเดช คำพิมูล 3. นายปิยวัช สุขบัว
|
1. นายพิทยา สิงห์สถิตย์ 2. นางเพิ่มพูล สิงห์สถิตย์
|
10 |
โรงเรียนร่มเกล้า |
1. นายสุพัฒน์ กงลีมา 2. นายภูมิภัทร ชาไชย 3. นายพายุ ลายบุตรศรี
|
1. นายพิเชษฐ หาญมนตรี 2. นายวีระพันธ์ จันทะจร
|
11 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. นายกันต์พงษ์ ศรเจริญฐิติกุล 2. นายพงศ์นริศร์ แสงเขียว 3. นายอภิรัชย์ ไกรษี
|
1. นายธนกฤต เกตุไชยเลิศ 2. นางนิออนด์ รอบคอบ
|
12 |
โรงเรียนม่วงสามสิบอัมพวันวิทยา |
1. นางสาวณัฐวรรณ ฆ้องโนนแดง 2. นายชนวีร์ ไชยมี 3. นายเสฏฐวุฒิ ศรีสรร
|
1. นายสถาปนา วงษ์นาง 2. นายสมศักดิ์ เสนาใหญ่
|
13 |
โรงเรียนโขงเจียมวิทยาคม |
1. นายธนภูมิ โสดา 2. นางสาววาสนา เจริญผาสุข 3. นางสาวรุ่งศจีย์ สิมพิรักษ์
|
1. นางสาวปณิดา เผือกแก้ว 2. นายสุรศักดิ์ ดวงธนู
|
14 |
โรงเรียนเมืองพญาแลวิทยา |
1. นายอัคคภพ ผาสุขมูล 2. นางสาวศศิกานต์ วัดเมือง 3. นางสาวณัฐฑริกา ชนิดนอก
|
1. นายชนปกร สุรนิวงศ์ 2. นางสาวศิรินทิพย์ รักษาชนม์
|
15 |
โรงเรียนโนนสูงศรีธานี |
1. นายฤทธากร วีระเท่า 2. นางสาวภณิดา จันทราพูน 3. นางสาวศิริลักษณ์ กั้นกลาง
|
1. นางสาวชุติมา จั่นกลาง 2. นายอนุวัฒน์ ทำไถ
|
16 |
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. นางสาวมานิตา นายวม 2. นางสาวธิยานันท์ วนาวิไลกุล 3. นางสาวลลิตา ขจรงามแท้
|
1. นางสาวทิพย์วรรณ เปี้ยเอ้ย 2. นายธนพล สุวรรณทอง
|
17 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นายธีนภัทร ใจอินทร์ 2. นายวีรากร หวานมีรส 3. นายอภิรักษ์ ไชยคุณ
|
1. นายภัคพล ทะแกล้วพันธุ์ 2. นายเกรียงไกร หลวงเขียว
|
18 |
โรงเรียนฟากกว๊านวิทยาคม |
1. นางสาวนฤสรณ์ เขื่อนคำ 2. นายกรวิชญ์ ปินใจ 3. นายธนกร แซงดา
|
1. นายแอ๊ด ชาวน่าน
|
19 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. นายศุภฤกษ์ ธารทองไพบูลย์ 2. นายพฤกษ์ รัศมีจันทร์ 3. นายชนน์ชนันทร์ สายสำราญ
|
1. นางวนิดา มังคลาด 2. นายวศิน มังคลาด
|
20 |
โรงเรียนเชียงคำวิทยาคม |
1. นายอนาวิณท์ คำคง 2. นายธีรเมธ ศรีชัย 3. นายนฤดม หอมนาน
|
1. นางพัชรธรรณ์ โหจินดารัตน์
|
21 |
โรงเรียนแม่ใจวิทยาคม |
1. นายกิตติกร คำชมภู 2. นายธนพล ขัติยะ 3. นายทักษ์ดนัย เดชมนต์
|
1. นางจงจิตร สิทธิไพร 2. นายวิทยา สิทธิไพร
|
22 |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ |
1. นายกรวิชญ์ อากาศเมฆ 2. นายกเศกสิทธิ์ เล็กอุทัย 3. นางสาวสุคนธี พันธ์เดช
|
1. นายศุภณัฐ พัฒนสารินทร์ 2. นายอภิเชษฐ์ วงศ์ษา
|
23 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นายสิธา มากล้ำ 2. นายชินกฤต ละจุ้ม 3. นายพีรวิชญ์ เงินดี
|
1. นายจักกฤษณ์ สุขรอด 2. นางสาวเกื้อกูล เรืองฤทธิ์
|
24 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อุตรดิตถ์ |
1. นางสาวกัณฐิกา จันทร์โสดา 2. นางสาวศิรินภา บางแท้ 3. นางสาวพิมพ์วิภา ศรีรุ่ง
|
1. นางสาวฉัตรชฎา จันทร์เจียวใช้ 2. นายศุภศิษย์ แก้วจีน
|