ลำดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายจิตติพัฒน์ พานชมภู 2. นายอรรถนนท์ อภิรักษ์สันติ
|
1. นายธนภัทร ครุเวชรัตน์ 2. ว่าที่ร้อยตรีสยาม ศุภลัยวัฒน์
|
26 |
|
2 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายอชิตพล กระจ่างจันทร์ 2. นายวัธนพัทธิ์ พิศาลสรกิจ
|
1. นายสุริยา ทรัพย์เฮง 2. นางสาวโสภา สุขนิคม
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนโยธินบูรณะ |
1. นายเขมพิสิฐฐ์ มังกรลอย 2. นายฐิติโชติ จันทร์โท
|
1. นางสาวนุชนารถ นุชมี 2. นางสาวอริตา สมัตถะ
|
19 |
|
4 |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. นายยศษภูมิ สภารักษ์ปัญญา 2. นายนนทวัฒน์ คำเผือก
|
1. นางสาวศุภาพิชญ์ แย้มประโคน 2. นางสาวสุกัญญา เพาะแป้น
|
ชนะเลิศ |
|
5 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. นายชนสรณ์ ชมพิกุล 2. นางสาวสวรรยา ตันชัย
|
1. นางสาวสุวารีย์ ยี่ภู่ 2. นางสาวอภันตรี วังสงค์
|
27 |
|
6 |
โรงเรียนธรรมโชติศึกษาลัย |
1. เด็กหญิงมณิสรา รุ่งเรือง 2. นางสาวจารุพัสตร์ แก้วคำ
|
1. นางสาวปวีรารัตน์ นิรมลพิศาล 2. นายรชตะ แก้วสวรรค์
|
23 |
|
7 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวรุจาภา วิเศษสุข 2. นางสาวพิมพ์ชนก ตันติเสถียร
|
1. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท 2. นายสันติชัย บุญรักษ์
|
20 |
|
8 |
โรงเรียนอู่ทอง |
1. นายธีรนัย รักราษฎร์ 2. นายพงษ์วิทย์ ขันทอง
|
1. นายนฤเทพ สุขประเสริฐ 2. นายเตชทัต ชัยชีวานนท์
|
9 |
|
9 |
โรงเรียนศรีประจันต์ เมธีประมุข |
1. นายณฐพร แจ่มจำรัส 2. นายภัธนัทธ์ แป้นเพชร
|
1. นางสาวศิริรัตน์ กระจาดทอง 2. นางสาวสุธาสินี บุญสุข
|
35 |
|
10 |
โรงเรียนเวียงสระ |
1. นางสาวพัชรีภรณ์ เดชะ 2. นายวราวุธ เดชะ
|
1. นางพัชรี วุฒิกรณ์ 2. นางศิริลักษณ์ ชูข่วย
|
32 |
|
11 |
โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก |
1. นายธีปกรณ์ จงจิตต์ 2. นายนนท์ธชัย สวนรักษา
|
1. นายภาราดร ฟุ้งเฟื้อง 2. นายสมชาย เกตุพงศ์
|
21 |
|
12 |
โรงเรียนเหนือคลองประชาบำรุง |
1. นายสราวุฒิ กัลมลิกา 2. นายปฏิวัติ มูลกุล
|
1. นายจักรี มูลกุล 2. นายอรุณ ทันยุภัก
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
13 |
โรงเรียนสภาราชินี |
1. นายกรณ์นฤวิชญ์ ลั่นเต้ง 2. นายกฤษณวิชย์ อินทร์ฤทธิ์
|
1. นายวีระยุทธิ์ นิลละออ 2. นางเพชรณา บริพันธ์
|
42 |
|
14 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. นางสาวศรัณภัสร์ ภู่ทับทิมธนพัฒน์ 2. นางสาวสุวภัทร อุทัยรัตน์
|
1. นายอนรรฆ นิอิสมัย 2. นายโทวัฒน์ เพชรเพ็ง
|
44 |
|
15 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นายจรรยวรรธน์ หัสคุณ 2. นายณัชพล ทำนุ
|
1. นางสาวรัตนา กสิวัตร 2. นายอนุชา เภกะสุต
|
15 |
|
16 |
โรงเรียนตราษตระการคุณ |
1. นายจิรเดช สิกบุตร 2. นายธฤตวัต จันทคีรีเขต
|
1. นายชุมแพ แก้วใส 2. นางสาวิณี ฉิมพาลี
|
18 |
|
17 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. นายเจษฎาภรณ์ ประกอบเกื้อ 2. นายนราวิชญ์ สาครจันทร์
|
1. นายณัชพล ศรีลาโท 2. นายอดุลเดชกร เข็มรัตนกุล
|
16 |
|
18 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. นายธีรภัทร์ ชุ่มชื่น 2. นายศุภเสก ปีย์วราเมธี
|
1. นางสาวสุมัทนา อ่องจำปา 2. นางสาวอัจฉราพรรณ พานหาร
|
29 |
|
19 |
โรงเรียนสิงห์สมุทร |
1. นายภูภูมิ สุจริต 2. นายสิทธิพงศ์ เขียวอ่อน
|
1. นางสาวณฐิกา ขำพุ่มพงษ์ 2. นางสาวอัจฉราพร สารสมัคร
|
25 |
|
20 |
โรงเรียนภูเรือวิทยา |
1. นายทินกฤต อัครสูรย์ 2. นายปัญญวิชญ์ บุญเสงี่ยม
|
1. นางดาวใจ ทำทิพย์ 2. นายสัตยา ยศพิมพ์
|
13 |
|
21 |
โรงเรียนเชียงคาน |
1. นายธนพนธ์ คุณทาบุตร 2. นายบัญชาการ อภัยสอน
|
1. นายนายอุทัย ไชยโชค 2. นายสุวิจักขณ์ วอหา
|
24 |
|
22 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นายกวี ธารีวัฒน์ 2. นายจีระพัทร วัฒนะ
|
1. นางพัชรี ดวงศรี 2. นางสุพิชตา ประทุมทอง
|
34 |
|
23 |
โรงเรียนศรีสองรักษ์วิทยา |
1. นายธีรวัฒน์ ไตรสี 2. นางสาวณิชารีย์ ศรีพิชัย
|
1. นายธงชัย รักษามั่น 2. นางนิศรา รักษามั่น
|
14 |
|
24 |
โรงเรียนร่มเกล้า |
1. นางสาววสุธรา ไผ่ตาแก้ว 2. นางสาวพิชชญาภา ชนะบุตร
|
1. นางณปภัช นันทราช 2. นายพิเชษฐ หาญมนตรี
|
8 |
|
25 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นายปิยะพล กุลวงค์ 2. นางสาวชัญญา ไชยธงรัตน์
|
1. นายธนาคร ศรีแนน 2. นายศักดิ์สิทธิ์ สาขามุละ
|
40 |
|
26 |
โรงเรียนวารินชำราบ |
1. นางสาวอรวรรณ จันทร์ทรัพย์ 2. นางสาวทัตชญพร เสียงหวาน
|
1. นางจงกลนี อาษาสิงห์ 2. นายประสิทธิ์ สายสุวรรณ
|
38 |
|
27 |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ |
1. นายสัณหณัฐ บุญกาญจน์ 2. นางสาวณัฐพร บัวศรียอด
|
1. นายณิชพงศ์ บุตราช 2. นางสาวอัญรัตน์ ศรีสุวรรณ
|
37 |
|
28 |
โรงเรียนคึมใหญ่วิทยา |
1. นายเสฏฐวุฒิ เบญจะขันธ์ 2. นายสิทธิพงษ์ เหมือนแก้ว
|
1. นายธนธรณ์ โกมลวรรค 2. นางสาวนิตยา ทาตะไชย
|
52 |
|
29 |
โรงเรียนปทุมราชวงศา |
1. นายทิพย์ปกรณ์ ขันบุ 2. นางสาวภัคจิรา รุ่งเรือง
|
1. นางสาวณัฐพร ก้อนรัตน์ 2. นายเกรียงศักดิ บัวถา
|
51 |
|
30 |
โรงเรียนเขมราฐพิทยาคม |
1. นายธีระเดช จันทรา 2. นายวิษณุพงศ์ บัวเขียว
|
1. นายธีระศักดิ์ คาดหมาย 2. นางสาวสุพิชญ์ชญา หิรัญกวิณพงศ์
|
36 |
|
31 |
โรงเรียนโคกสว่างคุ้มวิทยานุสรณ์ |
1. นางสาววรรณกานต์ ทองมาก 2. นางสาวณัฐทิตา ระวิชัย
|
1. นางสาวพชรกมล จันดารัตน์ 2. นางสาวสุธีรภรณ์ บุญพอ
|
48 |
|
32 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี |
1. นายเจษฎากร ภูจอมนาค 2. นางสาวชลธิชา คำภูแก้ว
|
1. นายภาณุวัฒน์ อุปมา 2. นายภาณุวัฒน์ คณิตาภิลักษณ์
|
43 |
|
33 |
โรงเรียนนารีนุกูล |
1. นายภัทรกร แคนเภาว์ 2. นายวิศรุต ภานุมนต์วาที
|
1. นายธงชัย ศิลาชัย 2. นางสาวรัชนีกร พัดมณีรัตน์
|
22 |
|
34 |
โรงเรียนไผ่ใหญ่ศึกษา |
1. นายบดินทร์ คำภูแสน 2. นายอภิชัย ละออเอี่ยม
|
1. นางสาวฉวีวรรณ บุตดีพันธ์ 2. นางสาวอุราภรณ์ วันดี
|
49 |
|
35 |
โรงเรียนม่วงสามสิบอัมพวันวิทยา |
1. นายภูวเดช เกษมวรรณ 2. นายศุภชัย หมั่นหา
|
1. นางสาวจิราภรณ์ นาเจริญ 2. นายอนุรัฐ วามะลุน
|
47 |
|
36 |
โรงเรียนศรีเมืองวิทยาคาร |
1. นายอธิวัฒน์ โคตรพัน 2. นายวีรากร ศุภษร
|
1. นางปิยวดี ปัฐพี 2. นายสุทัศน์ สัตย์ประเสริฐ
|
|
|
37 |
โรงเรียนหนามแท่งพิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
1. นายรัตตพล ภูทอง 2. นายศิรวพล ขันธิวัตร
|
1. นายนัทธพงษ์ ฉลวยแสง 2. นางสาววิภัสรา แสงหิรัญ
|
4 |
|
38 |
โรงเรียนนาโพธิ์วิทยา |
1. นางสาวประกายพลอย ผาหยาด 2. นางสาวอรอุมา ทรัพย์มั่น
|
1. นางสาวผกามาศ ทะสีละ 2. นายเชิดชัย มีกุศล
|
|
|
39 |
โรงเรียนโนนสูงศรีธานี |
1. นางสาวณัฐพร ไม้กลาง 2. เด็กหญิงปราณี ศาลากลาง
|
1. นางกนกวรรณ ไกรศรี 2. ว่าที่ร้อยตรีวิทวัส ไชยโชค
|
46 |
|
40 |
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. นายธนนันท์ สายบัว 2. นายศุภโชค เอี่ยมบู่
|
1. นางสาวพรวนัช มณีวัฒนพร 2. นายศุภฤกษ์ ปาสาทัง
|
31 |
|
41 |
โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
1. นางสาวณิชาภา รุ้งสกุลส่องแสง 2. นายพัทธดนย์ แก้ววัง
|
1. นายกิตตินันท์ อทุมชาย 2. นางสาวภาวิษพร กสิกุล
|
41 |
|
42 |
โรงเรียนห้องสอนศึกษาในพระอุปถัมภ์ |
1. นายณัฐนนท์ ชินสวัสดิ์ 2. นายนันทพงค์ วิรัตนาภรณ์
|
1. นายประกิจ ผาติจิรโชติ 2. นายสุกฤษฏิ์ แก้วกองบุญ
|
11 |
|
43 |
โรงเรียนสารภีพิทยาคม |
1. นางสาววิศัลยา บัวชุม 2. นายภูวเบษ อินต๊ะวงค์
|
1. นางสาววิมลมณี นามวงค์ 2. นายสักรินทร์ หงษ์คำ
|
30 |
|
44 |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
1. นายณฐภัทร แสนใจพรหม 2. นายธนดล ถ้วยทองคำ
|
1. นายปณวรรต บุญตาศานย์ 2. นายอนุสิทธิ์ ปิตุรัตน์
|
6 |
|
45 |
โรงเรียนสันกำแพง |
1. นายพิเชษฐ์ แจ้มา 2. นายจีราวิชช์ พุทธิทัยธีรธร
|
1. ว่าที่ร้อยตรีภัทรพงศ์ สุทธิพงศ์ 2. นายภานุพงศ์ พูลทาจักร
|
12 |
|
46 |
โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม |
1. นายอานนท์ ริยะปา 2. นายเป็ง บ่อแสง
|
1. นายนพรัตน์ คำแดง 2. นายศศวัต ทรัพย์เหม
|
5 |
|
47 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
1. นายกิตติรัตน์ คุณมี 2. นายทัตเทพ องอาจ
|
1. นางสาวบัณฑิตา เรือนมา 2. นางระพี ไกรภพ
|
45 |
|
48 |
โรงเรียนฟากกว๊านวิทยาคม |
1. นายจิรวิทย์ แรกข้าว 2. นางสาวปรางชนก เครือเนาวรัตน์
|
1. นายปัณณ์ ปัญโญใหญ่ 2. นายแอ๊ด ชาวน่าน
|
39 |
|
49 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. นางสาวธัญชนก วงค์ชนะ 2. นางสาวภัคจิรา สร้อยญานะ
|
1. นายขจรศักดิ์ พวงกุหลาบ 2. นางสาวอัญชลี ทะวงศ์อารี
|
|
|
50 |
โรงเรียนปงรัชดาภิเษก |
1. นายสิทธิชัย ศรีวิชัย 2. นายธราเทพ ยะมา
|
1. นางสาวมลิวัลย์ พันธ์พืช 2. นายสรัลรัชต์ ดอนมูล
|
|
|
51 |
โรงเรียนดงเจนวิทยาคม |
1. นายปิยวัฒน์ วงศ์ไชย 2. นายอมรเทพ แสนหล้า
|
1. นายณรงค์กรณ์ ธนานุรักษ์กุล 2. นายธนกฤต ปิงน้ำโท้ง
|
|
|
52 |
โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
1. นายฤทธิกร โลหะกิจตระกูล 2. นายปิยพล ถิ่นโสภณ
|
1. นางพัชรี สารงาม 2. นายไพบูลย์ ภิญโญ
|
16 |
|
53 |
โรงเรียนจุนวิทยาคม |
1. นายณัฐภัทร ปาวี 2. นายเดโชวัติ สีสัน
|
1. นายกนก ใจกล้า 2. นางภคอร สมฤทธิ์
|
7 |
|
54 |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ |
1. นายอรรค ชนาธินาถพงศ์ 2. นายญาณโชติ คงดิษฐ์
|
1. นางสาววณิชชา แม่นยำ 2. นางอภิรมย์ กึกก้อง
|
10 |
|
55 |
โรงเรียนบ้านตาก ประชาวิทยาคาร |
1. นายไชยวัฒน์ ปั้นเสถียร 2. นางสาวสุกฤตา วงษ์กาวิน
|
1. นางสาวนงค์นุช ระมั่ง 2. นางนิตยา นวลนิ่ม
|
28 |
|
56 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นายกลวัตร สายเนตร 2. นายณชพล เครือยิหวา
|
1. นางชนกานต์ กฤติธัญกช 2. นางสาวไพจิตร จันทร์โพยม
|
50 |
|
57 |
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. นางสาวอรจิรา ลมุดทอง 2. นางสาวศุภวรรณ หมื่นละม้าย
|
1. นายพลวิชญ์ วัยวุฒิ 2. นางเยาวลักษณ์ สิทธินันท์
|
33 |
|