ลำดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นางสาวบัณฑิตา ศิลลา 2. นางสาวศุภกานต์ คันศร 3. นางสาวธนวรรณ์ มะโนรา
|
1. นางสาววรัญญา อัฐสุวรรณ 2. นายสุธี ภาระหันต์
|
31 |
|
2 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายศุภกร มั่นจิตร 2. นายพศิพงศ์ แก้วนิวงศ์ 3. นายกฤตพล สารพันลำ
|
1. นายจักรกฤษณ์ แก้วลำหัด 2. นายเจ๊ะกามา สือนิ
|
16 |
|
3 |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. นายมิ่งมงคล ลุนศรี 2. นายเวสารัช สังข์ศรี 3. นางสาวพัสวีภัค งามสม
|
1. นางสาวสายรุ้ง ทองสูง 2. นายอรรถวิทย์ สุปัตติ
|
|
|
4 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. นายรพีพงศ์ ตั้งธโนปจัย 2. นายชนม์ชนันทร์ สกุลพราหมณ์ 3. นายสายน้ำดอย ใจตุ้ย
|
1. นายปิติภูมิ น้ำแก้ว
|
28 |
|
5 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวกรศิรินทร์ พาเลิศ 2. นางสาวกษมา คุ้มประดิษฐ์ 3. นางสาวปนัสยา จันทร์เทศ
|
1. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์ 2. นางศุภลักษณ์ ขุนสังวาลย์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
6 |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
1. นางสาวกวินนาฎ ปทุมานนท์ 2. นางสาวทวิวรรณ ศรีวิเชียร 3. นางสาวนวพร พิทักษ์วงษ์
|
1. นางสาวนฤมล มีมุข 2. นายบุญชู กระฉอดนอก
|
33 |
|
7 |
โรงเรียนเวียงสระ |
1. นายอภิสิทธิ์ ศรีทอง 2. นายไกศักดิ์ เภกกิ้ม 3. นายรชต เสนารัตน์
|
1. นายวิทยา ชุมทอง 2. นางสุดารัตน์ ลำล่อง
|
12 |
|
8 |
โรงเรียนสภาราชินี |
1. นายฐนันด์ นุ่นเกตุ 2. นายภาณุพงศ์ เลี่ยนกัตวา 3. นายธนภัทร พรมทอง
|
1. นายวีระยุทธิ์ นิลลออ 2. นายอนันตศักดิ์ เหมเส็น
|
6 |
|
9 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
|
|
|
|
10 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นางสาวสุภักสรา ศักดาเพชรศิริ 2. นายอานันท์กร ร่มพฤกษ์ 3. นางสาวพัชริดา คงขวัญ
|
1. นางสาวชญาณัฏฐ์ คำรอด 2. นายพิทยา ปฏิโค
|
5 |
|
11 |
โรงเรียนตราษตระการคุณ |
1. นายสุธีกานต์ ละมัย 2. นายวายุพัทธ์ ธนากิจ 3. นายสกุลภักดิ์ เสาวยงค์
|
1. นางสาวกัญญาณัฐ อิ่มอุไร 2. นางสาวโสภาภรณ์ แซ่เต็ง
|
9 |
|
12 |
โรงเรียนเพรักษมาตาวิทยา |
1. นางสาวจุฑาธิบดิ์ มาลัย 2. นางสาวชุติมา เขตคีรี
|
1. นายนัฐพงษ์ ถนอมวงษ์ 2. นายสุชาติ คงสุข
|
|
|
13 |
โรงเรียนพนัสพิทยาคาร |
1. นายวงศ์วริศ อินทร 2. นายธนสร เพชรคอน 3. นายธนกฤติ ไชยธงรัตน์
|
1. Mr.Manivannan Subramanian 2. นายอนุสรณ์ ปิติวงษ์
|
22 |
|
14 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นางสาวรินรดา ประพันธ์ 2. นายปัณณวิชญ์ สุทธิโมกข์ 3. นางสาวพรภิรุณ นาคะหุง
|
1. นางสาวจุฑามาศ อ่อนทอง 2. นางสาวสุธาสินี ไชยแสน
|
13 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. นายธนกฤต เสมอหน้า 2. นายปองพล บุรีรักษ์ 3. นางสาวฐิตาพร สมอคำ
|
1. นางสาวชนัญนิช รัตรองใต้ 2. นายนวพล สีดามล
|
4 |
|
16 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นางสาวศศิวิมล พรมโคตุ 2. นางสาวพัชรนันท์ พันธ์สวัสด์ 3. นายธีระนัย ใจหาญ
|
1. นายธนาคร ศรีแนน 2. นายศักดิ์สิทธิ์ สาขามุละ
|
13 |
|
17 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. นายปณิธาน เกตุชมภู 2. นายไชยวัฒน์ ภูแผ่นนา 3. นายภูธเนศ วงษ์ชาดี
|
1. นางสาวสิริญญา นินนันท์ 2. นายไสว วีระพันธ์
|
23 |
|
18 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. นางสาวชลิตา เชื้อสา 2. นางสาวนันท์นภัส นารี 3. นายสิทธิโชค จันทาพูน
|
1. นางจตุพร พรเกียรติคุณ 2. นายเสฐียรพงษ์ ดวงรัตนเอกชัย
|
6 |
|
19 |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ |
1. นางสาวเมษยา สว่างวงศ์ 2. นางสาวศิริญะกรณ์ บุญสารี 3. นายกฤตภาส ศรีสุวรรณภูมิ
|
1. นายภรต แก้วพรหม 2. นางวาสนา เกษียร
|
32 |
|
20 |
โรงเรียนเขมราฐพิทยาคม |
1. นางสาวเบญจวรรณ ชมภูโคตร 2. นางสาววณิชชาวดี เวทางคบวร 3. นางสาวธัญลักษณ์ มีมั่ง
|
1. ว่าที่ร้อยตรีจันทร์เพ็ง อังฉกรรจ์ 2. นางสาวสมนึก สิมพงษ์
|
29 |
|
21 |
โรงเรียนนารีนุกูล |
1. นายชำนาญ สมพานนอก 2. นางสาวอันนา เขื่อนคำ 3. นายศิรัชวิทค์ พิมพะกรรณ์
|
1. นายปิยพัทธดนย์ พันธ์สุวรรณ 2. นายเจษฎา สอนพงษ์
|
27 |
|
22 |
โรงเรียนม่วงสามสิบอัมพวันวิทยา |
1. นายปรเมศวร์ ถวิล 2. นายธนพิพัฒน์ สลักคำ 3. นางสาวกัญญาภัค บุญณะอินทร์
|
1. นายสรศักดิ์ ก้อนด้วง 2. นางอัมพร ทองที
|
19 |
|
23 |
โรงเรียนหกสิบพรรษาวิทยาคม อุบลราชธานี |
1. นายสมศักดิ์ ตามสีวัน 2. นางสาวสัญศนี คำมี 3. นางสาวกรกร คงคลัง
|
1. นายนันทคม เป็นมงคล 2. นางสาวสุธิดา วงษ์สุนทร
|
|
|
24 |
โรงเรียนเมืองพญาแลวิทยา |
1. นายศุภชัย ทรงชัย 2. นายชาญวิชญ์ แก้วพรม 3. นายอจลวิชญ์ เพียงตา
|
1. นายขจรศักดิ์ นกแก้ว 2. นางสาวคุณาภรณ์ ธรรมสิทธรัตน์
|
25 |
|
25 |
โรงเรียนโนนสูงศรีธานี |
1. นายวิชยานนท์ แก้วสุข 2. นายศิวกร แหนกลาง 3. นางสาวพัชรี ศรีอภัย
|
1. นายชัชชน อินอุ่นโชติ 2. นางสุภาวดี นาคเม้า
|
23 |
|
26 |
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. นางสาวเยาวดี แซ่เห่อ 2. นางสาวภัทรธิดา พรสุขภาพ 3. นางสาวสมัชญา แม่นดี
|
1. นายธนกฤต เลิศล้ำ 2. นางอัญชลี เลิศล้ำ
|
ชนะเลิศ |
|
27 |
โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
1. นายธนกร สาลาม 2. นายปรัชญา หินวงค์ 3. นายชัยวรรณ ตั้งดี
|
1. นายกิตตินันท์ อทุมชาย 2. นางสาวจันทนา สุปิณะ
|
20 |
|
28 |
โรงเรียนห้องสอนศึกษาในพระอุปถัมภ์ |
1. นางสาวณัฐกฤตา วังวิเศษ 2. นางสาวปวีณ์ สุธรรม 3. นางสาวธัญพิชชา ไพบูลย์
|
1. นางสาวณัฏฐนันท์ เพชรสกุลศิริ 2. นายสาธิต ชุมของ
|
11 |
|
29 |
โรงเรียนแม่ลาน้อยดรุณสิกข์ |
1. นางสาวธัญญานุช เฒ่าตระกูล 2. นางสาวฑิฆัมพร ศรีทิพย์สิริพร 3. นางสาวเนตรทราย พิชัยสกุลสุทธิ
|
1. นายสมชาติ มิ่งศรีสุข 2. นายสมชาย แผ่อำนาจ
|
|
|
30 |
โรงเรียนแม่สะเรียง"บริพัตรศึกษา" |
1. นายวัชรินทร์ ปิยะรัตน์ 2. นายภูมิรพี ยาวิชัย 3. นายกันตวิชญ์ ฤทธาเกริกไกล
|
1. นางสาวชนิสรา เสมมหาศักดิ์ 2. นายสมชาติ แผ่อำนาจ
|
17 |
|
31 |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
1. นายธนกร ปวงสมุทร 2. นายศุภกิจ พยุงศิริผล 3. นายวัชระ กันนา
|
1. นายอนุสิทธิ์ ปิตุรัตน์ 2. นายไพรัช เฉยเมล์
|
26 |
|
32 |
โรงเรียนปายวิทยาคาร |
1. นายเกียรติศักดิ์ นะแยง 2. นายจิรภัทร สิริโม 3. นายกัณตภณ ธิติชัยกุล
|
1. นางคัทลียา เสาร์แดน 2. นางสาวอินทราภรณ์ เพ็ญจิตต์
|
|
|
33 |
โรงเรียนเชียงคำวิทยาคม |
1. นางสาวปิยะธิดา ศรีคำยศ 2. นางสาวภัททิยา ไชยมงคล 3. นายสุทธิภัทร์ มะโนเรือง
|
1. นางสาวกษิรา ศศิภาศุภสิน 2. นายวรัท หมั่นการ
|
10 |
|
34 |
โรงเรียนแม่ใจวิทยาคม |
1. นางสาวปิยะนันท์ พิลัยไชยกุล 2. นางสาวกนกพิชญ์ อุปะละ 3. นายปิยะราช ธรรมใจสุ
|
1. นางจงจิตร สิทธิไพร 2. นายวิทยา สิทธิไพร
|
17 |
|
35 |
โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
1. นายกันตพัฒน์ สิงตะนะ 2. นางสาวกุลนิษฐ์ เครื่องทิพย์ 3. นางสาวมาฆะวดี แก้วชื่น
|
1. นางจามจุรี พรหมเผ่า 2. นายประภาส รวมปะระ
|
15 |
|
36 |
โรงเรียนจุนวิทยาคม |
1. นายอนุรักษ์ เวียงลอ 2. นายถิรวัสส์ ตระกูลขยัน 3. นางสาววริศรา อนุมา
|
1. นายคำพัด สาพันธ์ 2. นางจุฑาทิพย์ สาพันธ์
|
8 |
|
37 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นายธีธัช เลาบุญเสถียร 2. นางสาวธัญญรัตน์ ฝั้นมงคล 3. นางสาวภัทรลาภา จิตพินิจ
|
1. นางสาวสิรินุช เข็มคง 2. นางสาวเกื้อกูล เรืองฤทธิ์
|
30 |
|
38 |
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. นางสาวชาลิสา ชูเชิด 2. นางสาวช่อรดา ทรัพย์สุข 3. นางสาววรัญญา ขันทอง
|
1. นางกนกอร ผาสีกาย 2. นายตรัยมิตร รูปใส
|
21 |
|
39 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อุตรดิตถ์ |
1. นางสาวพิมพ์ชนก โนวังหาร 2. นายธนกร ทัพหน้า 3. นายพัทธนพงษ์ รอดฝุ่น
|
1. นางสาวจิราภรณ์ อุ่นทอง 2. นายศุภชัย แก้วขาว
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|