ลำดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. เด็กชายจักกาย กฤษฎาธิการ 2. เด็กชายอิธิพร ท้าวนิล 3. เด็กชายทินภัทร เดชโนนสังข์
|
1. นางสาวจิรวดี วันทาดี 2. นางวรวรรณ เงินชูกุล
|
19 |
|
2 |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. เด็กชายกฤตติกุล พัชนี 2. เด็กหญิงณัชชา วงษ์สุชัย 3. เด็กหญิงกัญญาวีร์ หลักคำพันธ์
|
1. นางจิตพร สุวรรณะ 2. นางสาวโชติรส บุตรชน
|
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. เด็กหญิงพลัฏฐา สายมาลา 2. เด็กหญิงพัชรากร นิ่มนวล 3. เด็กหญิงพิมพ์ลภัส อุบลบาน
|
1. นายปิติภูมิ น้ำแก้ว
|
15 |
|
4 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. เด็กหญิงจิรัชยา ทองคำใส 2. เด็กหญิงภัณฑิลา ไทยศรี 3. เด็กชายชยพล มิตรสัมพันธ์
|
1. นางสาวดลลดา สังฆสุวรรณ 2. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
5 |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
1. เด็กชายกิตติภพ ทองผัน 2. เด็กชายชานนท์ นวลเพ็ง 3. เด็กชายอัคคเดช กำลังดี
|
1. นางสาวพิมพิมล จรเข้ 2. นายอาทิตย์ แก้วรุ่งเรือง
|
23 |
|
6 |
โรงเรียนเวียงสระ |
1. เด็กชายอธิพงศ์ ติ้วต้ง 2. เด็กชายนนธนัท ธรรมบำรุง 3. เด็กหญิงสุกฤตา มณีรัตน์
|
1. นายวุฒิพงษ์ แพรกทอง 2. นายอรรถสิน บุญถาวร
|
6 |
|
7 |
โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก |
1. เด็กหญิงเพ็ญพิชชา รารักษ์ 2. เด็กหญิงนิศากร สุวรรณทิพย์ 3. เด็กหญิงกันย์สินี พงษ์พิริยะเดชะ
|
1. นางวาสนา รัตนบุรี 2. นางสาวเต็มศิริ ศิริสมบัติ
|
21 |
|
8 |
โรงเรียนสภาราชินี |
1. เด็กชายเตชินท์ วรพงศ์พัฒน์ 2. เด็กชายปัญญากร ธวัชสุวรรณ 3. เด็กชายสุรพัฒห์ เหนี่ยวสกุล
|
1. นายธรรมวิวรรชน์ รัตนประทีป 2. นายธีรภัทร เสียมไหม
|
|
|
9 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. เด็กชายสิรวิชญ์ ศิริพงษ์ 2. เด็กหญิงจิตภัสร ณ สงขลา 3. เด็กหญิงวิรากานต์ วงศ์กระจ่าง
|
1. นางสาวกมลชนก ชีวะกุล 2. นายกอบชัย จันทร์ศรี
|
5 |
|
10 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. เด็กชายกฤตานนท์ นิตรมะณี 2. เด็กหญิงณิชนันทน์ ดำเนินกิจ 3. เด็กหญิงธณาภรณ์ บุญวาที
|
1. นางรุ้งระวี สะอาด 2. นายวรัท สะอาด
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนตราษตระการคุณ |
1. เด็กชายวีรภัทร เจริญสุข 2. เด็กชายอณาวิล สรรพศรี 3. เด็กหญิงศิริวดี มัณฑนาภรณ์
|
1. นางสาวกุลฤดี เวชปรีชา 2. นายอรุณ กุมภะ
|
11 |
|
12 |
โรงเรียนเพรักษมาตาวิทยา |
1. เด็กชายโรสา ทา
|
1. นายนิรันดร ปุ่มทอง 2. นายภีมม์ ยศเทียม
|
|
|
13 |
โรงเรียนพนัสพิทยาคาร |
1. เด็กชายสุทธิพงค์ สากร 2. เด็กชายณฐกร วรกลีบ 3. เด็กชายณัฐษิฏฒ์ ทาต๊ะ
|
1. นายอนุสรณ์ ปิติวงษ์ 2. นางอัมภา วัฒนโยธิน
|
12 |
|
14 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. เด็กชายสิทธิพงษ์ ธรรมรัง 2. เด็กชายธเนศ ภาษี
|
1. นางสาวจุฑามาศ อ่อนทอง 2. นางสาวสุธาสินี ไชยแสน
|
16 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. เด็กหญิงธิปอักษร สันที 2. เด็กหญิงภิรดา คำขาว 3. เด็กหญิงณัฐธยาณ์ เฟื่องชล
|
1. นางสาวธนพร นาตรีชน 2. นางสมปรารถนา จันทร์ประทัด
|
4 |
|
16 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. เด็กชายโชติกุล สงวนรัตน์ 2. เด็กหญิงพุทธิมา ไชยเนตร 3. เด็กหญิงสิภาลักษณ์ ไพเราะ
|
1. นางสาวภีรนันท์ กล้าหาญ 2. นางอุบลรัตน์ ชรารัตน์
|
10 |
|
17 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ โพธิ์ดี 2. เด็กหญิงจิดาภา อุดมลาภ 3. เด็กหญิงนภัสกร วรวิเศษ
|
1. นายธนบดี โสภาที 2. นายสมัย นามชารี
|
13 |
|
18 |
โรงเรียนเขมราฐพิทยาคม |
1. นางสาวนิจวิภา จันทะพันธ์ 2. นางสาวศิรภัสสร เหล็กดี 3. นางสาวปุณฑริกา คำผุย
|
1. นางสาว พรรณนรวร ยุทธชนะ 2. นางสาวณิชา บุญยืน
|
18 |
|
19 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี |
1. เด็กชายธนาวุฒิ แสงสว่าง 2. เด็กหญิงแอนนา อินทุภา เรนเดล 3. เด็กหญิงนันนภัส ดวงกระโทก
|
1. นางสาวจิตรา ทองไทย 2. นายศราวุธ ศรีมาคำ
|
14 |
|
20 |
โรงเรียนม่วงสามสิบอัมพวันวิทยา |
1. เด็กชายเตชสิทธิ์ มหาทอง 2. เด็กชายวีรภัทร วรรณโน 3. เด็กหญิงอรปรียา ประกอบ
|
1. นายสถาปนา วงษ์นาง 2. นายสมศักดิ์ เสนาใหญ่
|
|
|
21 |
โรงเรียนโนนสูงศรีธานี |
1. เด็กชายอรรถกานต์ จุลกลาง 2. เด็กหญิงกมลชนก หงษ์ขุนทด 3. เด็กหญิงนภัสสร เซ็นกลาง
|
1. นายกิตติพงษ์ ทองรักษ์ 2. นายอภิสิทธิ์ อาศัยป่า
|
17 |
|
22 |
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. เด็กหญิงปพิชญา กันธิยะ 2. เด็กชายพีรวิชญ์ สิงห์แก้ว 3. เด็กชายสุวภัทร เครืองาม
|
1. นางสาวพรวนัช มณีวัฒนพร 2. นายศุภฤกษ์ ปาสาทัง
|
20 |
|
23 |
โรงเรียนสันกำแพง |
1. เด็กชายพัทธดนย์ ปาทา 2. เด็กหญิงขวัญข้าว มีอุบลมหวัฒ 3. เด็กหญิงณหทัย สร้อยระย้าแก้ว
|
1. นายวิชัย สิงห์น้อย 2. นางสาวสุวิมล สุกันธา
|
9 |
|
24 |
โรงเรียนปายวิทยาคาร |
1. เด็กชายติโต ชิลล์วิโอ เมดิเนลลิ 2. เด็กชายขวัญ เจริสุข 3. เด็กหญิงอัญญรัตน์ เทศมี
|
1. นางคัทลียา เสาร์แดน 2. นางสาวภิญญาพัชร์ บุญเปง
|
22 |
|
25 |
โรงเรียนปงรัชดาภิเษก |
1. เด็กหญิงเกศรินทร์ ซื่อสัตย์ 2. เด็กหญิงชุติกาญจน์ อุทธวัง 3. เด็กหญิงพราวพิชชา ทรัพย์นิติภากร
|
1. นายธีรยุทธ ปันอินต๊ะ 2. นางสาวมะลิวัลย์ เขื่อนปัญญา
|
|
|
26 |
โรงเรียนแม่ใจวิทยาคม |
1. เด็กหญิงพรหมธิดา สุขเกษม 2. เด็กชายแทนคุณ วังทู่ 3. เด็กหญิงวรรณษา ฟูแสง
|
1. นางกรรณิกา รัถยาธรรมกูล 2. นางมยุรี ปนยะ
|
7 |
|
27 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อุตรดิตถ์ |
1. เด็กหญิงมะลิวัลย์ ขันทะเสน 2. เด็กหญิงรัญชิดา มีเงิน 3. เด็กหญิงสุธิธารัศ เนตรกูล
|
1. นางสาวพรพิมล บูรณศิริ 2. นายศุภชัย แก้วขาว
|
8 |
|