ลำดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. เด็กหญิงกมลชนก หฤแสง 2. เด็กหญิงภาสินี สงวนทรัพย์
|
1. นางสาววชิราภรณ์ สันตวงษ์ 2. นางสาวเกศินี จันทร์ครบ
|
2 |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. เด็กหญิงมุกดา ไซเอ็ด 2. เด็กหญิงพัชชานันท์ อินเนตรวงษ์
|
1. นางสาวกาลัญญา กันสำอาง 2. นางสาวลัดดาวัลย์ เนียมหัตถี
|
3 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. เด็กหญิงขวัญชนก ชุมศรี 2. เด็กชายประวีร์ เสร็จกิจ
|
1. นายพิทยา จ้อยศรีเกตุ 2. นายเดชา เดชะคำภู
|
4 |
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม |
1. เด็กชายสถาพร เขียวไสว 2. เด็กชายมานะชัย เซี่ยงม้า
|
1. นางสาวกัลยรัตน์ พานิชวงษ์ 2. นางสาวชวิศา แสงอิน
|
5 |
โรงเรียนสภาราชินี |
1. เด็กชายกรเพชร พรหมทอง 2. เด็กชายปณต พิพัฒกุล
|
1. นางภัทรานิษฐ์ การิกาญจน์ 2. นายอนันตศักดิ์ เหมเส็น
|
6 |
โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ |
|
|
7 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. เด็กชายเขมรา สมบัติ 2. เด็กชายณัฐศักดิ์ อินทร
|
1. นายสมหมาย ศรีพงษ์ 2. นายสิรภพ คุ้มพ่วงดี
|
8 |
โรงเรียนตราษตระการคุณ |
1. เด็กชายพรพิพัฒน์ ดวงใจ 2. เด็กชายธันวา เสี่ยงโชค
|
1. นายพลนรัตน์ ทองเพิ่ม 2. ว่าที่ร้อยตรีสมศักดิ์ ก๋งอ่อน
|
9 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. เด็กชายกิจจาณัฏฐ์ ยิ้มเยื้อน 2. เด็กชายปวริศ ถึงวงษ์
|
1. นางสาวขนิษฐา เท้าไม้สน
|
10 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. เด็กชายธนภัทร นิลคูหา 2. เด็กชายธีรดนัย ฤทธิ์พงษ์
|
1. นายถาวร เขียนเสมอ 2. นายธนกิจ พางาม
|
11 |
โรงเรียนเพรักษมาตาวิทยา |
1. เด็กชายภานุวัฒน์ บัวยิ้ม 2. เด็กชายณัฐ -
|
1. นางสาวกชพรรณ ภูทองหล่อ 2. นายสุชาติ คงสุข
|
12 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. เด็กชายภูวิศศักดิ์ ภูมิพานิชย์ 2. เด็กชายพนัสศักดิ์ มานพพิรุฬห์
|
1. นางสาวดวงฤดี เทศสนั่น 2. นายพิพัฒน์พงษ์ สาจันทร์
|
13 |
โรงเรียนภูเรือวิทยา |
1. เด็กชายกิตติชัย ศรีสมบัติ 2. เด็กชายกิตติพล ศรีสมบัติ
|
1. นางสาวปราณิสา พิชัยคำ 2. นายโชคชัย สุขผล
|
14 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. เด็กชายธีรภัทร วังเกี้ยง 2. เด็กชายนันฐภัทร อุมัน
|
1. นายชาญชัย บุษบา 2. นายธงศักดิ์ มาศรี
|
15 |
โรงเรียนร่มเกล้า |
1. เด็กชายธนศักดิ์ สีเสนาะ 2. นายสมพร บุระเนตร
|
1. นางนารี จันทะจร 2. นายวีระพันธ์ จันทะจร
|
16 |
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. เด็กชายกฤษณพล โมทอง 2. เด็กชายบุญช่วย ศรีทะจันทร
|
1. นางสาวพิมลวรรณ พลสิงห์ 2. นางสาวมนสิชา โคตรตาแสง
|
17 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. เด็กชายปรมินทร์ พลเยี่ยม 2. เด็กชายดิษยพงษ์ โพธิ์แสง
|
1. นางสาวสะอาด พลซื่อ 2. นางสาวอมร หนองขุ่นสาร
|
18 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. เด็กชายวรัญญู คำสิงห์ 2. เด็กชายกัณฑ์ณภัทร เลื่อนฤทธิ์
|
1. นางสาววิรยา แก่นคำ 2. นางศิริวรรณ สาธุพันธ์
|
19 |
โรงเรียนวารินชำราบ |
1. เด็กชายณัฐพล ดวงศรี 2. เด็กหญิงกนกพร เบ้ามณี
|
1. นายจักฤษณ์ สุรำไพ 2. นางสาวรัตติยาภรณ์ ศรีสง่า
|
20 |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ |
1. เด็กหญิงภัทราพร ดวงมาลา 2. เด็กชายชินวุฒิ ตุ่มน้อย
|
1. นางศิริเพ็ญ อนันทวรรณ 2. นายศุภกฤต จันทรา
|
21 |
โรงเรียนคึมใหญ่วิทยา |
1. เด็กชายพุธพนาวรรณ์ โพธิ์ขาว 2. เด็กชายธีรวัฒน์ ตั้งใจ
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงกันต์ลภัส พลเทพ 2. นางสาวยุภารัตน์ อภัยพันธ์
|
22 |
โรงเรียนปทุมราชวงศา |
1. นายณัฐภัทร ใจสุข 2. เด็กชายภัทรเดช อนันต์
|
1. ว่าที่ร้อยตรีชัชวาลย์ ต้นโพธิ์ 2. นายทองแสง หน่อแก้ว
|
23 |
โรงเรียนเขมราฐพิทยาคม |
1. เด็กหญิงพรพรรษา บัวแก้ว 2. เด็กชายพงศ์พล วงค์ปัดสา
|
1. นางพิไลลักษณ์ บัวทอง 2. นางสาวสมนึก สิมพงษ์
|
24 |
โรงเรียนโคกสว่างคุ้มวิทยานุสรณ์ |
1. เด็กชายถิรพัฒน์ หงษาวัน 2. เด็กชายวรวัฒน์ แก้วคำ
|
1. นางจิตติมา วัฒราช 2. นายวิศิษฎ์ ศรีอักษร
|
25 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี |
1. เด็กหญิงกฤษณา พูลเพิ่ม 2. เด็กชายกฤตัชญ์ คุณภาที
|
1. นางสาวกัลยาณี พันโบ 2. นายเศรษฐ์สกล คันศร
|
26 |
โรงเรียนนารีนุกูล |
1. เด็กชายภาคภูมิ ปัดทาบาล 2. เด็กชายเมธาสิทธิ์ คำศรี
|
1. นางวาสนา บุญขจร 2. นายสุทธิพงษ์ เนื้ออ่อน
|
27 |
โรงเรียนโพธิ์ไทรพิทยาคาร |
1. เด็กชายธนพัฒน์ นันทรักษ์ 2. เด็กชายจุลจักร กุจะพันธ์
|
1. นายคณิต ภาระไพ 2. นายสมพงษ์ ศรีเลิศ
|
28 |
โรงเรียนไผ่ใหญ่ศึกษา |
1. เด็กชายบุณยกร คณาจันทร์ 2. เด็กชายนภาดล เกษเพชร
|
1. นางสาวพิสมัย เจริญลอย 2. นางสาวอุราภรณ์ วันดี
|
29 |
โรงเรียนม่วงสามสิบอัมพวันวิทยา |
1. เด็กชายมนพัทธ์ ผาเหลา 2. เด็กชายสมชาย โควสุรัตน์
|
1. นายสถาปนา วงษ์นาง 2. นายสมศักดิ์ เสนาใหญ่
|
30 |
โรงเรียนหกสิบพรรษาวิทยาคม อุบลราชธานี |
1. เด็กชายณัฐพล สายเนตร 2. เด็กชายวัชร โชติช่วง
|
1. นางสาวจุฑาพร พูลทวี 2. นางฉัตรภาพร วงศ์ชินวิทย์
|
31 |
โรงเรียนนาโพธิ์วิทยา |
1. เด็กชายธีรภัทร ทองเทพ 2. เด็กชายราชินทร์ วุฒิยา
|
1. ว่าที่ร้อยตรีรักยม บุญยืน 2. นายเชิดชัย มีกุศล
|
32 |
โรงเรียนเมืองพญาแลวิทยา |
1. เด็กชายปภังกร ฝ่ายสัจจา 2. เด็กชายธนาดุลย์ บุญชูรัตนภาพ
|
1. นางสาวฉวีวรรณ วงษ์แสง 2. นายวรวุฒิ ฝ่ายสัจจา
|
33 |
โรงเรียนโนนสูงศรีธานี |
1. เด็กชายธนาธิป ชัยหะนาม 2. เด็กชายกฤตภาส ทองดวง
|
1. นายชรินทร์ กรวยสวัสดิ์ 2. ว่าที่ร้อยตรีวิทวัส ไชยโชค
|
34 |
โรงเรียนสารภีพิทยาคม |
1. เด็กหญิงกมลลักษณ์ เพ็ชรนิล 2. เด็กชายแสง ลุงวี
|
1. นายวาทิน ทองวิค 2. นายวิโรจน์ อินตะมูล
|
35 |
โรงเรียนปายวิทยาคาร |
1. เด็กชายธนกร เต็มนวคุณ 2. เด็กชายณัฐวัฒน์ ตุ่นวิชัย
|
1. นางสาวภิญญาพัชร์ บุญเปง 2. นายอานนท์ ตื้อจันตา
|
36 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
1. เด็กชายอธิภัทร สิงห์สุข 2. เด็กชายเท -
|
1. นายภาวัต เต่านันท์ 2. นางมารินทร์ รักสุข
|
37 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. นายวรากร ชายปัญโญ 2. เด็กชายก้องฟ้า เมฆอากาศ
|
1. นายชัยวุฒิ มาเมืองกล 2. นายสมชาติ ประสม
|
38 |
โรงเรียนเชียงคำวิทยาคม |
1. นายวิริทธิ์พล คิดหา 2. เด็กชายวุฒิไกร ยุบลนิล
|
1. นางพัชรธรรณ์ โหจินดารัตน์
|
39 |
โรงเรียนแม่ใจวิทยาคม |
1. เด็กชายพันธกฤต อุดแก้ว 2. เด็กชายกฤษณะ อินต๊ะปัญโย
|
1. นางจงจิตร สิทธิไพร 2. นายวิทยา สิทธิไพร
|
40 |
โรงเรียนร้องกวางอนุสรณ์ |
1. เด็กชายวีรภัทร รสกัน 2. เด็กชายวิศนุวัตร นวพันธ์
|
1. นางสาววิจิตรา แดงดี
|
41 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. เด็กชายคุณพระ สุวรรณรัตน์ 2. เด็กชายพีรดนย์ เขียวเหลือง
|
1. นายจักกฤษณ์ สุขรอด 2. นางสาวเกื้อกูล เรืองฤทธิ์
|
42 |
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. เด็กหญิงฉัตรณิชานันท์ เพ็ชรสิน 2. เด็กหญิงพันธนันท์ ค้ำชู
|
1. นางสาวฐิติมา พุฒโต 2. นายวุฒิวัฒน์ อิ่มเพ็ง
|
43 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อุตรดิตถ์ |
1. เด็กหญิงณัฐชา ปรีชาชาติ 2. เด็กหญิงพลอยแพรวา โบกคำ
|
1. นางสาวฉัตรชฎา จันทร์เจียวใช้ 2. นายศุภศิษย์ แก้วจีน
|
44 |
โรงเรียนศรีเทพประชาสรรค์ |
1. เด็กชายณัฐดนัย บุขุนทด 2. เด็กชายอภิวัฒน์ ทาอ่อน
|
1. ว่าที่ร้อยตรีศตวรรษ กาสร้อย 2. นายสุวิทย์ แก้วอุสาห์
|