ลำดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. เด็กชายสุรเดช วัฒนมงคล 2. เด็กชายสุธีกานต์ พรามนัติ 3. เด็กชายเรืองศักดิ์ สุทธิประภา
|
1. นายนนทชัย หมัดซาและ 2. นายนิคม จิตต์คง
|
2 |
โรงเรียนโยธินบูรณะ |
1. เด็กชายชัยวัฒน์ ชินศุภวัฒน์ 2. เด็กชายวรพัทธ์ ธนสุบัลลังก์กุล 3. เด็กชายธัญญวุฒิ กฤตติกานนท์
|
1. นายปุณภณ ธนัสนิธิกุล
|
3 |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. เด็กชายสรกฤช นนทวงศ์ 2. เด็กชายกฤตติกุล ยาพิลา 3. เด็กชายกิตติภพ อนงค์นุช
|
1. นายพยุงศักดิ์ คำมี 2. นายเจษฎา ชมเชย
|
4 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. เด็กชายปรัชญ์นนท์ สุอังคะวาทิน 2. เด็กชายณัฐฐานนท์ สินธุชล 3. เด็กชายเตวิช กิจอารีวรรณ
|
1. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์ 2. นางศุภลักษณ์ ขุนสังวาลย์
|
5 |
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม |
1. เด็กชายสหรัตน์ ยอดขำ 2. เด็กชายกร เกษสุวรรณ 3. เด็กชายปิยะพงษ์ แสงอินทร์
|
1. นายบุญณิตา จิตรีเชาว์ 2. นายไพฑูรย์ แยกผิวผ่อง
|
6 |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
1. เด็กชายกมลวุฒิ ศรีเชียง 2. เด็กชายธนัช ศิริจันทร์นนท์ 3. เด็กชายธนชาติ ประทุมทอง
|
1. นายภธรเดช วสุวีรกร 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงเรือนขวัญ พลฤทธิ์
|
7 |
โรงเรียนเวียงสระ |
1. เด็กชายนทีธร แดงสุภา 2. เด็กชายกิตติพงศ์ สอนประสม 3. เด็กชายวิชศกร อินนอก
|
1. นายวิทยา ชุมทอง 2. นายสุเมฆ สุวรรณสาม
|
8 |
โรงเรียนพัทลุง |
1. เด็กชายชวภณ เกตุศรัทธา 2. เด็กชายธนัญกรณ์ นวลแก้ว 3. เด็กชายรชต เอื้อปกรณ์ชัย
|
1. นายภูเบศวร์ หนุแก้ว 2. นางเยาวลักษณ์ ตาแก้ว
|
9 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. เด็กชายศิวกร ประไพเมือง 2. เด็กชายธีรเทพ ชูกลิ่น 3. เด็กชายชนะพล แก้วเจริญ
|
1. นายอนรรฆ นิอิสมัย 2. นายโทวัฒน์ เพ็ชรเพ็ง
|
10 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. เด็กชายกฤตภาส เทพธรณี 2. เด็กชายชัชพิสิฐ รัตนสัจธรรม 3. เด็กชายภัทรพล เอื้อเฟื้อ
|
1. นางสาวชญาณัฏฐ์ คำรอด 2. นายพิทยา ปฏิโค
|
11 |
โรงเรียนตราษตระการคุณ |
1. เด็กหญิงธันฐภัทร์ รำไพ 2. เด็กหญิงลภัสรดา พัดพาดี 3. เด็กหญิงวรัญญ์กานต์ ทำประโยชน์
|
1. นางสาวปรียนันท์ ชาติกุล 2. นายอรุณ กุมภะ
|
12 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี |
1. เด็กชายนิธิศ จันทร์สม 2. เด็กชายพุฒิสรรค์ เอี่ยมโอภาส 3. เด็กชายภคคุณ ศรีนวล
|
1. นางยุภาพร เปรมกมล 2. นายเชาวเลิศ พลรัตน์
|
13 |
โรงเรียนพนัสพิทยาคาร |
1. เด็กชายอภิวุฒิ กีรติปกรณ์ 2. เด็กชายพงศ์พิชญะ ไทยพินิจ 3. เด็กชายพีรวัชร์ เจียมอาตย์
|
1. นายพฤทธิวรรณ ช่วงพิทักษ์ 2. นางสาวรุ่งนภา ขาวสะอาด
|
14 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. เด็กชายเนติภัทร ศรีบุญมี 2. เด็กชายปฏิภาณ ลุนใต้
|
1. นายธงศักดิ์ มาศรี 2. นายบุญเที่ยง คนกล้า
|
15 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. เด็กชายพงศธร สงเคราะห์ 2. เด็กชายชลธาร โพธิ์สุวรรณ 3. เด็กหญิงฐิติมา ตระกูลวงศ์
|
1. นายณัฐวุฒิ ภูมิชัยโชติ 2. นายศักดิ์สิทธิ์ สาขามุละ
|
16 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. เด็กชายพงศกร ได้นาม 2. เด็กชายศุภชัย ถนอมพันธ์ 3. เด็กชายกฤตยชญ์ เหล็กเพชร
|
1. นายศตภิษัช ไกรษี 2. นายเฉลิม บัวสิงห์
|
17 |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ |
1. เด็กชายชัยทัศน์ ทองภามี 2. เด็กชายศิริโชค จันทร์อยู่จริง 3. เด็กชายนิติธร ประกอบศุขราษฎร
|
1. นายภรต แก้วพรหม 2. นางวาสนา เกษียร
|
18 |
โรงเรียนคึมใหญ่วิทยา |
1. นายธรรมรงค์ พิมพ์โพธิ์ 2. นายอนุชิต ปรากฎ 3. นายศักรนันท์ สอนพงษ์
|
1. นางสาวนิตยา ทาตะไชย 2. นายไพรัตน์ ทองเถาว์
|
19 |
โรงเรียนปทุมราชวงศา |
1. เด็กชายธนันท์ธร จันนา 2. เด็กชายสดใส หลงภูงา 3. เด็กชายณัฐดนัย บุตตะคาม
|
1. นายทองแสง หน่อแก้ว
|
20 |
โรงเรียนเขมราฐพิทยาคม |
1. เด็กหญิงธันยาพร แสงแดง 2. เด็กชายวีรภัทร สายทิพย์ 3. เด็กหญิงนัฐสุดา สุริยะศรี
|
1. นายธนันธร แก้วเนตร 2. นายประกอบ คำซาว
|
21 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี |
1. เด็กหญิงกวินตรา บุญเพ็ง 2. เด็กชายปวริศ บุญเทียม 3. เด็กหญิงธัญญาทิพย์ ดวงทอง
|
1. นายภาณุวัฒน์ อุปมา 2. นายภาณุวัฒน์ คณิตาภิลักษณ์
|
22 |
โรงเรียนนารีนุกูล |
1. เด็กชายวรัชญ์ อนุเคน 2. เด็กชายภีมวัศ ลาสา 3. เด็กชายศิริเมธ ศิรืวาลย์
|
1. นายนิธิกร ประสาทศรี 2. นายวัลลภ บุญช่วย
|
23 |
โรงเรียนนาส่วงวิทยา |
1. เด็กชายอำพล ขันธวัตร 2. เด็กชายพลวัตร เสนาภักดิ์ 3. เด็กชายพิชิตชัย ไกรสวัสดิ์
|
1. นายอรุณชัย บัวใหญ่ 2. นายเอกสิทธิ์ ส่องแสง
|
24 |
โรงเรียนม่วงสามสิบอัมพวันวิทยา |
1. เด็กชายชัชพร สีจันชัย 2. เด็กหญิงวรางคณา ลีลาศ 3. เด็กชายกิตติพล วงษ์ครุฑ
|
1. นายธนิตเชษฐ์ สกุลพงษ์ 2. นายอนุรัฐ วามะลุน
|
25 |
โรงเรียนโนนสูงศรีธานี |
1. เด็กหญิงกัญญ์ณัชชา เมี้ยนกลาง 2. เด็กหญิงจิรัชญา โชตนภารัตน์ 3. เด็กหญิงจรินทร์พร เงินโพธิ์
|
1. ว่าที่ร้อยตรีวิทวัส ไชยโชค 2. นายอนุวัฒน์ ทำไถ
|
26 |
โรงเรียนแม่อายวิทยาคม |
1. เด็กชายวรวิช เจริญวงษ์ 2. เด็กชายภัทรดนัย ปรีดารัตน์ 3. เด็กชายสุวัจน์ อึ่งบำเหน็จ
|
1. นายณัฐวรรธน์ ตาดคำ 2. นายองอาจ อิทธิสิริศักดิ์
|
27 |
โรงเรียนเฉลิมรัชวิทยาคม |
1. เด็กชายกิตติคุณ ปัญญาดี 2. เด็กชายสิรวิชญ์ คำดี 3. เด็กชายพิทวัส ติดชัย
|
1. นายธีรนัย ฝึกหัด 2. นางสาววลัยพร โกศัย
|
28 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. เด็กชายชนันธร สุวรรณพุฒ 2. เด็กชายทักษ์ดนัย ทิพย์สุวรรณ 3. เด็กชายปัณณวิชญ์ จันทร์โพยม
|
1. นายปฏิฬ นาคทอง 2. นายวิษณุ อ้นบางเขน
|
29 |
โรงเรียนศรีเทพประชาสรรค์ |
1. เด็กชายเจษฏา พิทักษ์อำนวย 2. เด็กชายณัฐภูมิ คุปตัษเฐียร 3. เด็กชายณกฤต บุญงาม
|
1. นายชานนท์ คงรวยทรัพย์ 2. นายดลภัทร สายวงศ์คำ
|
30 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
1. เด็กหญิงณัฐชยา พุกทอง 2. เด็กหญิงเพ็ญพิชชา แก้วเอี่ยม 3. เด็กชายนิติธร ปราณีศรี
|
1. นางสาวนัทกานต์ จันทร์นวล 2. นางสาวสุธานันท์ จุ้ยสวง
|