ลำดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. เด็กชายธีรโชติ เนื่องสนธิ 2. เด็กหญิงพัชรพร อุสาพรหม 3. เด็กหญิงกาญชนก บุณยสิทธิ์พิชัย
|
1. นางสาวจีระภา ชินภักดี 2. นางสาวสุลาวัลย์ บุริจันทร์
|
2 |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. เด็กหญิงศิธประภาวรรณ พันธุ์สังข์ 2. เด็กหญิงณัฐวศา ศรีเมือง 3. เด็กหญิงปภาวรินทร์ หอมไสย
|
1. นายตรีชาวัชร์ คณาพงษ์วราภัทร์ 2. นางสาวเช ตรีจักรสังข์
|
3 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. เด็กหญิงมนัสนันท์ รัตนาภากร 2. เด็กหญิงวรัญชลี นุ่มมีศรี 3. เด็กหญิงวีรณัฐ สุดใจกล้า
|
1. นางสาวดลลดา สังฆสุวรรณ 2. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท
|
4 |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
1. เด็กหญิงบวรลักษณ์ สงัด 2. เด็กหญิงจิราพร ศรีอนันต์ 3. เด็กหญิงอรนิตย์ ผลวิลัย
|
1. นางสาวพนิดา สุวรรณเวช 2. นางสาวเพ็ญประภา ปานอุทัย
|
5 |
โรงเรียนสภาราชินี |
1. เด็กหญิงปาณิสรา อังศุวิริยะ 2. เด็กหญิงณัฏฐณิชา พรเดชอนันต์ 3. เด็กหญิงสุธาสินี เดิมหลิ่ม
|
1. นายธีรภัทร เสียมไหม 2. นางเพชรณา บริพันธ์
|
6 |
โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย |
1. เด็กชายพงษ์พนิชย์ ละอองเพชร 2. เด็กชายอัฑฒกร ปราบพล 3. เด็กชายชิษณุพงษ์ รองปาน
|
1. นางสาวคณิศร เสมพืช 2. นางสาวภิญญวรรณ ดาบเหล็ก
|
7 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. เด็กชายเมธาวิน สร้อยเพชร 2. เด็กหญิงณิชกมล เห็มกัณฑ์ 3. เด็กหญิงธารทอง บุญเสนาะ
|
1. นางรุ้งระวี สะอาด 2. นายวรัท สะอาด
|
8 |
โรงเรียนภูเรือวิทยา |
1. เด็กหญิงลลิตา มุลทากุล 2. เด็กหญิงชนัญชิดา สุธงษา 3. เด็กหญิงปพิชญา สีทาสังข์
|
1. นางสาวศิริพร เหมี้ยงหอม 2. นายสัตยา ยศพิมพ์
|
9 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. เด็กหญิงปาลิตา สังข์แคลนพรม 2. เด็กหญิงณัฐชา เอ็นภา 3. เด็กหญิงสิริโสภา ผางน้ำคำ
|
1. นางนุจรี ช้างอินทร์ 2. นางสิริยากร จำปาสิม
|
10 |
โรงเรียนร่มเกล้า |
1. เด็กหญิงอรรถยาพร ใจมั่น 2. เด็กหญิงชนิดาภา กรวดนอก 3. เด็กหญิงณปภัช พีระธรรม
|
1. นางสาวรมิดา พลราชม 2. นางสุวคนธ์ บุตรชาติ
|
11 |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ |
1. เด็กหญิงญาโณทัย อุทุมพันธ์ 2. เด็กชายธนวัตน์ ค่ำคูณ 3. เด็กหญิงนัฎดาภรณ์ แนนดี
|
1. นางสาวยุพาภรณ์ บุญไพโรจน์ 2. นางวาสนา เกษียร
|
12 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี |
1. เด็กชายธีรพัฒน์ เสือเทศ 2. เด็กชายธนบดี คำสิงห์ 3. เด็กชายนัฐดณัย สาลีงาม
|
1. นางสาวจินตรา พลลาภ 2. นายภาณุวัฒน์ อุปมา
|
13 |
โรงเรียนนารีนุกูล |
1. เด็กหญิงจิรชยา ขยายวงศ์ 2. เด็กชายทรงพล นนทะการ 3. เด็กชายนิธิวิทย์ แก่นคูณ
|
1. นายปิยพัทธดนย์ พันธ์สุวรรณ 2. นายราวี รอบโลก
|
14 |
โรงเรียนศรีเมืองวิทยาคาร |
1. เด็กชายพณิชพล ทองเย็น 2. เด็กชายวีรภัทร สาระธรรม 3. เด็กชายณัฐวุฒิ พรหมโสภา
|
1. นายกนกวรรณ จันทะมาศ 2. นางสาวณัฏฐธิดา ผาฮุย
|
15 |
โรงเรียนโนนสูงศรีธานี |
1. เด็กหญิงสุชาดา บุลานาผาย 2. เด็กหญิงณัฐอริญ วีระเท่า 3. เด็กหญิงณัฐณิชา สุขงูเหลือม
|
1. นางสาวกัญญาณี หมายนามกลาง 2. นายสุรศักดิ์ ชูเกียรติสกุล
|
16 |
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. เด็กชายกษิดิศ มูลฟอง 2. เด็กชายชนาธิป โก่งสายเงิน 3. เด็กชายธนกฤติ ปิ่นคำ
|
1. นางสาวพรวนัช มณีวัฒนพร 2. นายศุภฤกษ์ ปาสาทัง
|
17 |
โรงเรียนแม่ลาน้อยดรุณสิกข์ |
1. เด็กชายเตชิษฎ์ พิมพ์ใจประภา 2. เด็กชายชนาธิป ชัยเพชภูธร 3. เด็กชายกฤตเมธ นิรันดร์พงศธร
|
1. นายสมชาย เกษมสุขมา 2. นายสมชาย แผ่อำนาจ
|
18 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. เด็กหญิงปิติชา สายสนิท 2. เด็กหญิงปวีณ์นุช บุญประคอง 3. เด็กชายนนทชา ไชยยา
|
1. นางสาวสุนทรา ชายา 2. นางสาวอัญชลี ทะวงศ์อารี
|
19 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. เด็กชายภูริต นิวัตยะกูล 2. เด็กชายณัฐชมน บัวป้อม 3. เด็กชายไกรวิชย์ แก้วเกตุ
|
1. นางสาวจุฑาทิพย์ คำสุด 2. นางธันยาภรณ์ เต็งดี
|
20 |
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. เด็กหญิงประพิศรา เที่ยงตรง 2. เด็กหญิงวิชญาพร เชียงบุญณะ 3. เด็กหญิงอมรพรรธ์ พรมไคร้
|
1. นางสาวจงกลณี ตันตระกูล 2. นางสาวภิรญา สายศิริสุข
|