ลำดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายรากร แซ่หวู่ 2. นางสาวฉัตรติญา ทรงประกอบ 3. นางสาวอรณิชา อุบลเขียว
|
1. นายนิคม จิตต์คง 2. นายสุธี ภาระหันต์
|
2 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายมังกร วงศ์พินิจ 2. นายชนวีร์ ถัวทอง 3. นางสาวบัณฑิตา ธรรมนิยม
|
1. นางสาวประภาศิริ อุทัยศรี 2. นายเจ๊ะกามา สือนิ
|
3 |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. นายธนากร อาษาแก้ว 2. นางสาวอารีรัตน์ พลวรรณ์ 3. นางสาวธัญชนก มะลิซ้อน
|
1. นางสาวกมลรัตน์ มีผดุง 2. นางสาวพัชรินทร์ ไชยบุบผา
|
4 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวณภัชนันท์ จ่างวุฒิไกร 2. นางสาวกัญชพร กลิ่นจันทร์ 3. นางสาวลภัสรดา โพธิชัย
|
1. นายศิวาวุธ ภาณุพิจารย์
|
5 |
โรงเรียนอู่ทอง |
1. นายปรเมทร์ ฟองดา 2. นายวุฒิชัย หลักเพชร 3. นายพงค์ณรินทร์ รัตนชาติวิเชียร
|
1. นายพงศกร สุคลธา 2. นางเบญจวรรณ กลิ่นหอม
|
6 |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
1. นายก้องภูมิ แซ่ตัน 2. นางสาวเปรมยุดา ศรีเหรา 3. นางสาวทัตพิชา วิเศษสิงห์
|
1. นางสาววาสิตา มีทองคำ 2. นายอาทิตย์ แก้วรุ่งเรือง
|
7 |
โรงเรียนเหนือคลองประชาบำรุง |
1. นายกิตติพศ สิทธิฤกษ์ 2. นางสาวมัลลิกา ชายกุล 3. นายรังสิมันต์ โททอง
|
1. นางสาวปารวิตา ฟุ้งเฟื่อง 2. นางสาวอัจฉรา เป็ดทอง
|
8 |
โรงเรียนสภาราชินี |
1. นางสาวธริณญา จ้องโก้ 2. นางสาวสิริมา แซ่อั๋ง 3. นายกวินภพ พัฒนกุล
|
1. นางณัฐติยา พงษา 2. นายวีระยุทธิ์ นิลละออ
|
9 |
โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย |
1. นายปุณยธร ฝักไฝ่ 2. นายคเชนทร์ชัย ใจกล้า 3. นายกฤติพงศ์ ทรงยศ
|
1. ว่าที่ร้อยตรีชนะภัย ชลธาร 2. นางสุนันตา ลุพรหมมา
|
10 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นายณัฐเกียรติ ไทยเจริญ 2. นายพงศพัศ ลำพล 3. นายอนุชิต เจริญยศ
|
1. นายภูศิษฐ์ บรรจงการ 2. นายสุนทร เรืองภักดี
|
11 |
โรงเรียนตราษตระการคุณ |
1. นายชิษณุพงศ์ เขียนกระจ่าง 2. นายพงษ์ศิริ กลิ่นเกษร 3. นายพฤฒพงศ์ งาเจือ
|
1. นางชวลี เจริญสมบัติ 2. นางเสาวนีย์ ช่างเหลา
|
12 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี |
1. นายปีระกา พวงทอง 2. นายปัณณธร ขุนโหร
|
1. นายวิเชียร ดอนแรม
|
13 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. นางสาวชัญญานุช เกษมสินธุ์ 2. นางสาวชาลิสา รวดเร็ว 3. นายสมศักดิ์ สุขทองแท้
|
1. นางสาวศรัญญา งามสม 2. นายอดุลเดชกร เข็มรัตนกุล
|
14 |
โรงเรียนพนัสพิทยาคาร |
1. นายวรโชติ พันธ์สนิท 2. นางสาวนฤชล พานทองชัย 3. นายภวัต พงศ์พัชราพันธุ์
|
1. นางการัณย์ภัทร กังวานพณิชย์ 2. นางสาววรรณิษา เข็มทอง
|
15 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. นางสาวจิรัชญา กัญญะพิลา 2. นายคาทซึมาซะ อิโนอุเอะ 3. นายวายุภักษ์ สมเมือง
|
1. นายจิรายุส อรุณเดชาชัย 2. นางสุนทรี มนตรีศรี
|
16 |
โรงเรียนภูเรือวิทยา |
1. นางสาวสุพิชญา ศรีบุรินทร์ 2. นางสาวสุภิสรา โกจันทึก 3. นางสาวอรปรียา วังคีรี
|
1. นางสาวศิริพร เหมี้ยงหอม 2. นายสัตยา ยศพิมพ์
|
17 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นายอภิวัฒน์ พิเคราะห์งาม 2. นายเอกมล กำจัด 3. นางสาวภัทรวดี ไชยชะนะ
|
1. นางนุจรี ช้างอินทร์ 2. นางสาวอัญชลี มณีศรี
|
18 |
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. นางสาวปริฉัตร ชุปวา 2. นางสาวจิดาภา มูลกัน 3. นางสาวณัชชา สินโพธิ์
|
1. นางสาวชนัญนิช รัตรองใต้ 2. นายนวพล สีดามล
|
19 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. นายธนกฤต โอวาส 2. นายสิรวิชญ์ จันสว่าง 3. นายอดิศักดิ์ ภามี
|
1. นางกมลศรี ศุภตรัยวรพงษ์ 2. นางรัตนา จันสว่าง
|
20 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. นางสาวจิตราภรณ์ บุญนำ 2. นางสาวชลดา ช่างแก้ว 3. นางสาวนันทวรรณ แก้วสิงห์
|
1. นางณิริณณ์พัชญ์ อ่างมณี 2. นางสาวพรรณพิมพ์ ศิริพัชรโชติ
|
21 |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ |
1. นายกรวิทย์ ทารักษ์ 2. นางสาวอุมาพร จริตรัมย์ 3. นางสาวดารารัตน์ จันดีปุน
|
1. นายภรต แก้วพรหม 2. นางสาววาสนา เกษียร
|
22 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี |
1. นายภูวเดช สินสำอางค์ 2. นายอลานน์ มาตูรานา 3. นายปภังกร ตังควรรณวานิช
|
1. นายรังสรรค์ เวชพันธ์ 2. นางสาวสุมนพิชญ์ พลศรี
|
23 |
โรงเรียนนารีนุกูล |
|
|
24 |
โรงเรียนโพธิ์ไทรพิทยาคาร |
1. นายกฤษฐิวัฒน์ พิมพ์พรมมา 2. นายนพรัตน์ คำสวัสดิ์ 3. นายณัฐกร จันทาทอง
|
1. นางสาวภัทราวรรณ อุทธสิงห์ 2. นายอนุสรณ์ ฤกษ์บางพลัด
|
25 |
โรงเรียนศรีเมืองวิทยาคาร |
1. นางสาวมณฑิตา โขมะจิต 2. นางสาวปาริฉัตร แก้วกัญญา 3. นางสาวอภิญญา ศรีมาคำ
|
1. นางปิยวดี ปัฐพี 2. นายอรุณศักดิ์ ศรีมาคำ
|
26 |
โรงเรียนโนนสูงศรีธานี |
1. นายภัทรดนัย หนุนกลาง 2. นางสาวเสาวลักษณ์ ดอกพิกุล 3. นางสาวอธิชา ป้องกัน
|
1. นายชรินทร์ กรวยสวัสดิ์ 2. นายเสรี โพธิ์ปานพะเนา
|
27 |
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. นายวายุ ลัยนันทน์ 2. นายชูศักดิ์ รักกฎหมาย 3. นางสาวชญานิษฐ์ บรรทัด
|
1. นางสาวพรวนัช มณีวัฒนพร 2. นายศุภฤกษ์ ปาสาทัง
|
28 |
โรงเรียนแม่ลาน้อยดรุณสิกข์ |
1. นายณรงค์ชัย จารุชาต 2. นางสาวกัญญาณัฐ รบชนะ 3. นางสาวดากานดา สายสวาท
|
1. นายสมชาติ มิ่งศรีสุข 2. นายสมชาย เกษมสุขมา
|
29 |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
1. นายสุวิจักขณ์ นุหล้า 2. นายคณาธิป เกตุแก้ว 3. นางสาวพรพิมล มงคล
|
1. นางสาวศุภพร ใจปินตา 2. นายอุดมศักดิ์ แสนจิตต์
|
30 |
โรงเรียนเกาะคาวิทยาคม |
1. นางสาวเดือนธกาญจน์ นามเมือง 2. นางสาวกนกพร คำดวง 3. นางสาวรุ้งนภา แจ่มแจ้ง
|
1. นางสาวบุศริน เหมทานนท์
|
31 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. นายฉัตรดนัย กันทะวงศ์ 2. นายพีรณัฐ เมฆวิศิษฎ์ 3. นางสาวปิยธิดา พาวะพรม
|
1. นายชนกันต์ กิจรักษ์ 2. นางสาวอัญชลี ทะวงศ์อารี
|
32 |
โรงเรียนปงรัชดาภิเษก |
1. นายกฤตภาส ดวงสนิท 2. นางสาวปวีณา บุญรักษา 3. นางสาวอภิชญา มณีชัย
|
1. นางสาวมะลิวัลย์ เขื่อนปัญญา 2. นายวชิระ อุทธวัง
|
33 |
โรงเรียนแม่ใจวิทยาคม |
1. นายธราวุธ ขอดแก้ว 2. นายกิตติศักดิ์ บุญหลง 3. นายศตายุ พูลดี
|
1. นายจิรัฎฐ์ สุขใจเหลือ 2. นางนุสรา ปัญญานะ
|
34 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นางสาวณัฐวดี นุ่มพรม 2. นางสาวธนาพร จุมวุฒิสิ 3. นางสาวพิมพ์วรรณ บังใบ
|
1. นางสาวจุฑาทิพย์ คำสุด 2. นายเฉลิมผล อินทรสอาด
|