ลำดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายพัชรพล เจษฎาไพโรจน์ 2. นางสาวพรปวีณภัทร หงยะประนันท์ 3. นายพีรพัฒน์ ชื่นชม
|
1. นายธนพล กัณหสิงห์ 2. นายธนภัทร ครุเวชรัตน์
|
6 |
|
2 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายจักรพรรดิ พลซา 2. นายธนาดุล จริยาวิลาศ 3. นางสาวณัฐณิชา กิจมงคลชัย
|
1. นางสาวอัญชิสา เหมทานนท์ 2. นางสาวเมธาวี สุขเจริญ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
3 |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. นางสาวสุพัตรา งามจั่นศรี 2. นายศุภฤกษ์ เพ็งสุคนธ์ 3. นางสาวศิรัญญา ศรีวรสาร
|
1. นายศิรวิทย์ ซุยซวง 2. นางสาวสุนันทา เปลื้องรัตน์
|
37 |
|
4 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. นายปัญญา ธรรมสามิสรณ์ 2. นางสาวลดามณี จันทร์นุ่ม 3. นายปิยะ แสงวิชา
|
1. นายวราชิน ไตรทิพย์ 2. นางสาวสุวารีย์ ยี่ภู่
|
19 |
|
5 |
โรงเรียนธรรมโชติศึกษาลัย |
1. เด็กหญิงสุวภัทร สดคมขำ 2. เด็กหญิงวิริยา กลั่นเอี่ยม 3. เด็กหญิงพิชรดาภัสร์ เนื้อศรีจันทร์
|
1. นางสาวปวีรารัตน์ นิรมลพิศาล 2. นายรชตะ แก้วสวรรค์
|
6 |
|
6 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. เด็กหญิงณพิชญา เหลืองมงคลกิจ 2. เด็กหญิงพิชามญชุ์ นาประจุล 3. เด็กชายแมทธิว จิรกฤต ปรีชาเกษตรกิจ
|
1. นายธีรศักดิ์ มังคุด 2. นางมนัสนันท์ เนตรสว่างวิชา
|
17 |
|
7 |
โรงเรียนศรีประจันต์ เมธีประมุข |
1. นายวัชภัส เบญจมาศ 2. นางสาวนภัสสร หงษ์โต 3. นางสาวธารทิพย์ ม่วงพันธุ์
|
1. นายธนภัทร เทพสถิตย์ 2. นางสาวลัดดาวัลย์ เรืองวิเศษ
|
12 |
|
8 |
โรงเรียนเวียงสระ |
1. นางสาวภัทรมล สกูลกุล 2. นางสาวปริยาภัทร มณีอ่อน 3. นางสาวอุมากร ทองถึง
|
1. นางสาวสาธิตา ตะนาวศรี 2. นางสาวอรสุมา ขานทอง
|
ชนะเลิศ |
|
9 |
โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก |
1. นายสรวิศ วงศ์ราษฎร์ 2. นางสาวจุฬาลักษณ์ โกศัย 3. นางสาวปวิชญาดา เลิศไกร
|
1. นางสาวสุวิมล ลำทุมลักษณ์ 2. นางอนุสรา โสพรรณรัตน์
|
4 |
|
10 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
|
|
|
|
11 |
โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ |
|
|
|
|
12 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นายวชิรวิทย์ สิทธิศร 2. นายบุณยภู เพชรอดิเรก 3. นายวีรวิทย์ ประจิต
|
1. นายธนเดช ลี้เลิศธนกุล 2. นายอนุชา เภกะสุต
|
23 |
|
13 |
โรงเรียนวัดป่าประดู่ |
1. นายฐนกร โพธิ์ปาน 2. นายธนากร ธวัชศักดิ์ 3. นายณัชนนท์ เพชรสังข์
|
1. นางสาวศิริลักษณ์ ศิริเวช 2. นายอดิศักดิ์ เหลืองเดชานุรักษ์
|
23 |
|
14 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. นางสาวนภสร บารชน 2. นางสาวพัฒนาวดี แสงเงินยอด 3. นางสาวจิรัชญา สิงห์สำราญ
|
1. นายพงศกร พงค์คำ 2. นายสุทัศน์ บุตรชานนท์
|
10 |
|
15 |
โรงเรียนเชียงคาน |
1. นางสาวดาริกา โมชัย 2. นางสาวณิศศา ดีเวียง 3. นายธีร์ธวัช พัฒนกิจชัยกุล
|
1. นายจักรพันธ์ สุวรรณบล 2. นายนายอุทัย ไชยโชค
|
21 |
|
16 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นางสาวรัชนก พุทธะวอ 2. นางสาวพาขวัญ รุจาคม 3. นางสาวกานต์พิชชา ไชยชาติ
|
1. นางสาวชนัดดา ประกิ่ง 2. นางสาวรัชนีกรณ์ ธนันท์ไชยสิน
|
12 |
|
17 |
โรงเรียนศรีสองรักษ์วิทยา |
1. นางสาวเพชรมณี ศิริ 2. นางสาววิลัยพร พรมมาวัน 3. นางสาวจันทราภา คำเเหงพล
|
1. นายธงชัย รักษามั่น 2. นางนิศรา รักษามั่น
|
15 |
|
18 |
โรงเรียนร่มเกล้า |
1. นายอดิเทพ มะลิมาศ 2. นายชญานน บุญถูก 3. นายสิริชัย โสดก
|
1. นายยชญ์ธเนศ อัปทัง 2. นายสันติภาพ แสงศรีจันทร์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
19 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. นายเอกรินทร์ ศรีประดู่ 2. นายกษิดิ์เดช ประโกสันตัง 3. นายธีรภัทร อุทัยโค
|
1. นางสาวอริสรา สุดหล้า
|
33 |
|
20 |
โรงเรียนวารินชำราบ |
1. นางสาวจีรณา ทำคำสุข 2. นางสาวเกวริน แก่นสาร์ 3. นางสาวพุทธิดา จึงประเสริฐ
|
1. นางสมลักษณ์ มาตชัยเคน 2. นายสุระชัย ชอบเสียง
|
9 |
|
21 |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ |
1. นายปองพล ไชยพันธ์ 2. นางสาววัชราภา ผึ่งมา 3. นางสาวชลธิชา คชพรม
|
1. นางสาวยุพาภรณ์ บุญไพโรจน์ 2. นางสาวแจ่มสิริ ศรีภูไฟ
|
10 |
|
22 |
โรงเรียนคึมใหญ่วิทยา |
1. นางสาวอรนลิน กระทุ่มนอก 2. นางสาวอรอุมา อ่อนโคกสูง 3. นายธีรภัทร สนธิหอม
|
1. นางนิ่มนวล ขันเงิน 2. นางสาวพิมพ์เพ็ญ สุวรรณพันธุ์
|
28 |
|
23 |
โรงเรียนปทุมราชวงศา |
1. นายวีรภัทร แต้มทา 2. นางสาวปกิตตา หมุนสิงห์ 3. นางสาวเพ็ญพิชชา ปุรินันท์
|
1. นายพีรวัส พันธ์สุวรรณ 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงวิมลวรรณ พันธ์อยู่
|
19 |
|
24 |
โรงเรียนเกษมสีมาวิทยาคาร |
1. เด็กหญิงจุฑาดา เชื้อสิงห์ 2. เด็กหญิงฐิติพร นิยม 3. เด็กหญิงโซติกา แจ้งเณร
|
1. นางสาวธิดารัตน์ สีวรรณะ 2. นายศุภลักษณ์ สาธิตนาถ
|
29 |
|
25 |
โรงเรียนเขมราฐพิทยาคม |
|
|
|
|
26 |
โรงเรียนโคกสว่างคุ้มวิทยานุสรณ์ |
1. เด็กชายต้นกล้า ประสงค์เสียง 2. นางสาวจินต์จุฑา กาลพัฒน์ 3. นางสาววลัยลักษณ์ บังลังกุล
|
1. นางสาวทิพย์สุดา กลางคำ 2. นายอานันท์ กลางคำ
|
35 |
|
27 |
โรงเรียนโดมประดิษฐ์วิทยา |
1. นางสาวสิริกร วิลานันท์ 2. นายอภิวัฒน์ เฉิดไธสง 3. นางสาวธนัชชา คำภา
|
1. นายพนม คณะคูณ 2. นายสุริญะ แสงราช
|
25 |
|
28 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี |
1. นายธนิตถ์ ชัยเฉลิม 2. นายพีรพัฒน์ ศรีรักษา 3. นายยุคลเดช มรดก
|
1. นางสาวฉัตรสุดา มนัส 2. นายภาณุวัฒน์ อุปมา
|
|
|
29 |
โรงเรียนนารีนุกูล |
1. เด็กชายปัณณวัฒน์ ทองภูเวช 2. เด็กชายสมิทธ ทุมมณี 3. เด็กหญิงวราพร ประจวบบุญ
|
1. นางนางชนม์สิตา มุกดาหาร 2. นางรัตติยา ตุ้มอ่อน
|
40 |
|
30 |
โรงเรียนโพธิ์ไทรพิทยาคาร |
1. นายรุ่งกฤษฎา แก้วพิลา 2. นางสาววีริยาพร ตระทอง 3. นางสาวนุชนาถ ราชมี
|
1. นางสาวสุภาวดี โจระสา 2. นางสาวแจ่มละมัย โจระสา
|
30 |
|
31 |
โรงเรียนไผ่ใหญ่ศึกษา |
1. นางสาวนิตยา ชัยคำ 2. นางสาววรนุช โลห์ป้อง 3. นายธนาวิทย์ วรรณเสน
|
1. นางสาววาสินี คำหา 2. นางสาวเกศรา คำเลี่ยม
|
37 |
|
32 |
โรงเรียนศรีเมืองวิทยาคาร |
1. นายอาทร คำสุดแสง 2. นายธีรภัทร บุญขาว 3. นายนัฐพล ประสบสุข
|
1. นางสาวพิมพ์ลภัทร์ สิมานุรักษ์ 2. นางสาวสุรีรัตน์ รุ้งแก้ว
|
39 |
|
33 |
โรงเรียนหกสิบพรรษาวิทยาคม อุบลราชธานี |
1. นางสาววิมลศิริ เผ่าภูรี 2. นางสาวเขมจิรา บุญเหลี่ยม 3. นางสาวกชพรรณ จันทรโคตร
|
1. นางสาวกันยารัตน์ สาคร 2. นางสาวปรียาภรณ์ เครือทอง
|
|
|
34 |
โรงเรียนหนามแท่งพิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
1. นางสาวสุกัญญา เหล็กกล้า 2. นางสาวญาณิศา พรมหล่อ 3. นางสาววนิดา ชื่นชม
|
1. นางสาววิภัสรา แสงหิรัญ 2. นางสาวสุธีวัลย์ บรรณการกิจ
|
33 |
|
35 |
โรงเรียนโนนสูงศรีธานี |
1. นายธีรภัทร์ นาคแท้ 2. นายพิชญุตม์ ขอพลอยกลาง 3. นายอนุรักษ์ ทูลกลาง
|
1. นายประจวบ แจ้โพธิ์ 2. นายสุรศักดิ์ ถนอมพจน์
|
5 |
|
36 |
โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
1. นางสาวชลหทัย งามประจบ 2. นางสาวอภิวรรณ สุมทุม 3. นายมนชิต สุนทรวิทย์
|
1. นายกิตตินันท์ อทุมชาย 2. นางสาวภาวิษพร กสิกุล
|
15 |
|
37 |
โรงเรียนห้องสอนศึกษาในพระอุปถัมภ์ |
1. นายจตุภัทร เวียงเหล็ก 2. นายสุชนกนันท์ อรินแก้ว 3. นายมนัญชัย วงษ์คำภู
|
1. นางภาวิณี พรหมฟัง 2. นางสาวสุธิดา วงศ์ดำรงวิวัฒน์
|
|
|
38 |
โรงเรียนแม่อายวิทยาคม |
1. เด็กหญิงพรชนก อินสิริ 2. เด็กหญิงปุณยนุช ทิพจร 3. เด็กหญิงพณิชา รูปดี
|
1. นายจักรี พรเพิ่มสุข 2. นางธนัชศิกานต์ ขวัญวริศกุล
|
17 |
|
39 |
โรงเรียนเสด็จวนชยางค์กูลวิทยา |
1. นายนวพล แสนจิตต์ 2. นายธีรกานต์ แก้วอินตา 3. นางสาวพรลภัส ชมภูใบ
|
1. ว่าที่ร้อยตรีปรัชญา จินาวงค์ 2. นางอมรพรรณ สืบสม
|
27 |
|
40 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นายณัฐวุฒิ นุชพ่วง 2. นายพรหมประสิทธิ์ ธนวัฒนาปกรณ์ 3. นายนครินทร์ บุญมี
|
1. นายวิชาญ ยาวิชัย 2. นางสาวอมรพันธุ์ วงศ์พุฒิ
|
12 |
|
41 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
1. นางสาวกรชกร วงศ์เติง 2. นางสาวจิราลักษณ์ เครือวิเสน 3. นางสาวเงินแสง ยิ่งเจริญ
|
1. นางนฤมล สกุลไทย 2. นายโสตถิพงศ์ รัตนา
|
30 |
|
42 |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
1. นางสาวมฤดี ชัยวัง 2. นางสาววรรณนิดา เจริญยศ 3. นางสาวกฤษนา สุรินทร์
|
1. นายถิรวุฒ สุตาลังกา 2. นางสาวภทรกรณ์ บุญยงค์
|
30 |
|
43 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
1. นางสาวศิริรัตน์ กันธิมูล 2. นางสาวกิดาการ สีสมครุฑ 3. นายชินวัตร มณีวงค์
|
1. นางสาวกอแก้ว อ่อนสำอางค์ 2. นางสาวอรญา รู้คิด
|
25 |
|
44 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. นางสาวกวินธิดา งาเจือ 2. นางสาวปัณฑิตา ยำจิตหมั่น 3. นายณภัทร อินทรทัต
|
1. นางสาวภรณ์กนก อุปชัย 2. นางสาวอัญชลี ทะวงศ์อารี
|
|
|
45 |
โรงเรียนปงรัชดาภิเษก |
1. นายนายรัฐภูมิ มณีชัย 2. นายนายบรรลือศักดิ์ ใจกว้าง 3. นายจิรพนธ์ สุดแสวง
|
1. นายประหยัด วงค์ขัติย์ 2. นางสาวมลิวัลย์ พันธ์พืช
|
|
|
46 |
โรงเรียนร้องกวางอนุสรณ์ |
1. นางสาวอาทิตยา กวางอิน 2. นายวิทูร แสนจ้าง 3. นางสาวธนัชพร รัตนกันทา
|
1. นายณัฐพันธ์ มาลี 2. ว่าที่ร้อยตรีสุวิทย์ หงษ์สามสิบเจ็ด
|
|
|
47 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นางสาวกวิสรา คงจูด 2. นางสาวชญานันท์ สุขเสริฐ 3. นายกฤษกร เกตุขาว
|
1. นางชนกานต์ กฤติธัญกช 2. ส.ต.ต.หญิง ภัทร์วดี มูลดี
|
35 |
|
48 |
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. นางสาวกัญญารัตน์ เลี้ยงประเสริฐ 2. นางสาวกุสุมาลย์ น้อยแท้ 3. นายพณิชพล ขำฉา
|
1. นายพิทยา อ่ำขำ 2. นางสาวเพ็ญพิชชา กลิ่นแย้ม
|
8 |
|
49 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อุตรดิตถ์ |
1. นายนครินทร์ กล่ำอุ่น 2. นายพุฒินนท์ แสนพล 3. นางสาวจิรัฎชญา สุคำ
|
1. นางสาวปวีณา โพธิ์จันทร์ 2. นายวชิรศักดิ์ แก้วดี
|
22 |
|