ลำดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นางสาวนันทิชา เหล็กดี 2. นางสาวศิริวรรณ จันทอก
|
1. นายมารุต วิศวพิพัฒน์ 2. ว่าที่ร้อยตรีสยาม ศุภลัยวัฒน์
|
2 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายณัฐชนน ทองคำธรรมชาติ 2. นางสาวรัชพร แก่นเมือง
|
1. นางสาวนงคราญ คำลัยวงษ์ 2. นางสาวโสภา สุขนิคม
|
3 |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. นางสาววัลลภา ฉิมงาม 2. นางสาวรัญชิดา อ่อนนวล
|
1. นางสาวกรวรรณ พิลาพันธ์ 2. นายศิรวิทย์ ซุยซวง
|
4 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. นายพงศกร หอมลำดวน 2. นางสาวสุทธินันท์ เพชรทอง
|
1. นายวราชิน ไตรทิพย์ 2. นางสาวสุวารีย์ ยี่ภู่
|
5 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวกมนนัทธ์ เฟื่องจันทร์ 2. นางสาววริศรา ศุขเจริญ
|
1. นางสาวธนันญดา ศรีโมรา 2. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท
|
6 |
โรงเรียนศรีประจันต์ เมธีประมุข |
1. นางสาวนัทธมน นันทนารักษ์ 2. นางสาวปิยภา เอี่ยมฉลวย
|
1. นายชำนาญ แก้วกำเนิด 2. นางสาวศิริรัตน์ กระจาดทอง
|
7 |
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม |
1. นายพัสยงณ์ กงจักร์ 2. นายปราโมทย์ อู่สุวรรณ
|
1. นางสาวบุญณิตา จิตรีเชาว์ 2. นางลัดดาวัลย์ มามาตร
|
8 |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
1. นายชำนิ เหรียญอำนวยชัย 2. นายวัชรพงษ์ นนทริ
|
1. นางสาวพิมพิมล จรเข้ 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงเรือนขวัญ พลฤทธิ์
|
9 |
โรงเรียนสภาราชินี |
1. นางสาวอัญมณี จันทสุวรรณ 2. นางสาวโสรัจจา สังข์แก้ว
|
1. นางณัฐติยา พงษา 2. นางสาวนวพร ษัฏเสน
|
10 |
โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย |
1. นางสาวสิรีธร พานิชผล 2. นางสาวสรัสวันต์ ปจันทบุตร
|
1. นางสาวจรรยา สืบมา 2. นางสาวณัฐมณฑ์ ไพศาลกิจสงวน
|
11 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. นายฟัยซอล แวหะมะ 2. นางสาวปิยาภัสร์ รักประเทศ
|
1. นายอนรรฆ นิอิสมัย 2. นายโทวัฒน์ เพชรเพ็ง
|
12 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นายชัยชนะ ปัจจุสานนท์ 2. นางสาวอนันตญา พุทธรักษา
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงรัชฎาพร กันเสนาะ 2. นางสาวรัตนา กสิวัตร
|
13 |
โรงเรียนตราษตระการคุณ |
1. นางสาวอรญา ศรีผูย 2. นางสาวอรัชพร มงคลสิทธิ์
|
1. นายธนการ เทียนห้าว 2. นางสาวปรียนันท์ ชาติกุล
|
14 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. นายกฤษฎา คงดี 2. นายนทีกานต์ คนฑา
|
1. นายณัชพล ศรีลาโท 2. นางสาวศรัญญา งามสม
|
15 |
โรงเรียนเพรักษมาตาวิทยา |
1. นายปรเมศร์ สุริยะขัด 2. นางสาวสุทธิดา รัตนไกร
|
1. นายธนาศักดิ์ แสนสุภา 2. นายปัญญา ทศกระโทก
|
16 |
โรงเรียนสิงห์สมุทร |
1. นายเจษฎากร ไฮคำ 2. นางสาวกมลพัชร พลายเถื่อน
|
1. นางสาวณฐิกา ขำพุ่มพงษ์ 2. นางสาวอัจฉราพร สารสมัคร
|
17 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. นายธนภัทร ผดุงกิจ 2. นางสาวมลฑน์กาญจน์ เหล่าอุดม
|
1. นายจิรายุส อรุณเดชาชัย 2. นางสาวสุนทรี มนตรีศรี
|
18 |
โรงเรียนภูเรือวิทยา |
1. นางสาวชนัญธิดา พรมพร 2. นายศรัณยวรรธน์ บุตรพรม
|
1. นางดาวใจ ทำทิพย์ 2. นางสาวศิริพร เหมี้ยงหอม
|
19 |
โรงเรียนเชียงคาน |
1. นายธีรวัฒน์ สายจันทร์ 2. นายภูตะวัน บุญสิม
|
1. นางสาวชวัลนุช พรมภักดิ์ 2. นายนายอุทัย ไชยโชค
|
20 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นางสาวรัตนพรรณหงษ์ สุดลาวดี 2. นางสาวอภิชญา รามศิริ
|
1. นางสาวสุนิษา ทอกไข 2. นางสุพัตรา สิงห์สถิตย์
|
21 |
โรงเรียนศรีสองรักษ์วิทยา |
1. นางสาวสุภาฤดี สุวรรณชัย 2. นางสาวณภัทร บุญรอด
|
1. นายธงชัย รักษามั่น 2. นางสาวปนัสยา เพ็งแจ่ม
|
22 |
โรงเรียนร่มเกล้า |
1. นายสราวุฒิ ลีลาชัย 2. นายธีระเดช นนท์คำวงค์
|
1. นางบรรดล บุญพาเกิด 2. นายพิเชษฐ หาญมนตรี
|
23 |
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. นายกิตติทัต บางปา 2. นางสาวอัจฉราวรรณ สารบรรณ
|
1. นางสาวธนพร นาตรีชน 2. นางสมปรารถนา จันทร์ประทัด
|
24 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นางสาวอภิชญา พันธ์บุษผา 2. นางสาวรัชวิภา มะระโช
|
1. นายณัฐวุฒิ ภูมิชัยโชติ 2. นายศักดิ์สิทธิ์ สาขามุละ
|
25 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. นายวัชรพล มหาสาร 2. นายชินภัทร ปัดใจ
|
1. นายพิชัย หลาบมาลา
|
26 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. นางสาวชญาภา ทาวงค์ 2. นางสาวจารุวรรณ ประทุมศรี
|
1. นางณิริณณ์พัชญ์ อ่างมณี 2. นางสาวพรรณพิมพ์ ศิริพัชรโชติ
|
27 |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ |
1. นางสาวอันดา ณะจันทร์ 2. นายณัฐวรรธน์ ชูรัตน์
|
1. นายณรงค์วิทย์ สิงคิบุตร 2. นางสาวยุพาภรณ์ บุญไพโรจน์
|
28 |
โรงเรียนคึมใหญ่วิทยา |
1. นายทศพร นามบุดดี 2. นายสุรชัช จำปีศรี
|
1. นางสาวกนกวรรณ บุญประสม 2. นางสาวหทัยชนก จันทรเสนา
|
29 |
โรงเรียนเขมราฐพิทยาคม |
1. นายพีรภัทร น้อยแย้ม 2. นางสาวพิไลพร คงนิล
|
1. นายธีระศักดิ์ คาดหมาย 2. นางสาวสุพิชญ์ชญา หิรัญกวิณพงศ์
|
30 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี |
1. นายปวินท์ภวัต ศรีสุธรรม 2. นายชนวีร์ บุญมานัด
|
1. นายพัทรพงศ์ นรสิงห์ 2. นางสาวรัตนาวรรณ บุญใหญ่
|
31 |
โรงเรียนนารีนุกูล |
1. นายรชต หาระชัย 2. นายธนัช จันทสาร
|
1. นายปิยพัทธดนย์ พันธ์สุวรรณ 2. นายเจษฎา สอนพงษ์
|
32 |
โรงเรียนนาส่วงวิทยา |
1. นางสาวเพชรรัตน์ นวลงาม 2. นายวุฒิชัย ประจญยุทธ
|
1. นางสาวดวงพร นวลอินทร์ 2. นายพลภัทร ษรเสวี
|
33 |
โรงเรียนโพธิ์ไทรพิทยาคาร |
1. นางสาวชนิสรา ศรีเตชะ 2. นายธีรนันท์ พั่วแดง
|
1. นางสาวภัทราวรรณ อุทธสิงห์ 2. นางสาวหัทยา สัตย์สูง
|
34 |
โรงเรียนไผ่ใหญ่ศึกษา |
1. นายอภิชัย ละออเอี่ยม 2. นายบดินทร์ คำภูแสน
|
1. นายนัทวุฒิ วงศ์สวัสดิ์ 2. นางสาวเกศรา คำเลี่ยม
|
35 |
โรงเรียนม่วงสามสิบอัมพวันวิทยา |
1. นางสาวจิรภัทร สรรศรี 2. นางสาวนภาพร มณีวรรณ
|
1. นางสาวพัชณีวรรณ์ จิบทอง 2. นางสาวอนัญญา ผาสุขมูล
|
36 |
โรงเรียนศรีเมืองวิทยาคาร |
1. นางสาวมณฑิตา โขมาจิต 2. นางสาวปาริฉัตร แก้วกัญญา
|
1. นางปิยวดี ปัฐพี 2. นางสาวสุภวรรณ ธิวงศ์ษา
|
37 |
โรงเรียนหนามแท่งพิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
1. นายนรเศรษฐ์ โทจันทร์ 2. นายอาชัญ ขวาอุ่นหล้า
|
1. นายชวิศ ผิวเงิน 2. นายมนตรี วริวงค์
|
38 |
โรงเรียนเมืองพญาแลวิทยา |
1. นางสาวหนึ่งฤทัย สุดตายะโส 2. นางสาวน้ำทิพย์ อ่างทอง
|
1. นางสาวลัดดาวัลย์ ทัพเจริญ 2. นางสาวสิริลักษณ์ รัตนีย์ศรีบัณฑิต
|
39 |
โรงเรียนโนนสูงศรีธานี |
1. นางสาวณัฐยาพัชร์ อ่วมในเมือง 2. นางสาวกชกร ปลั่งกลาง
|
1. นางสาวกริ่งหยก หิรัญ 2. นางสาวปราณี ชาติมนตรี
|
40 |
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. นายเตชินท์ วรรณทอง 2. นายวัชรพงษ์ กรกัมพล
|
1. นางสาวชญานิน อุประ 2. นางสาวพรวนัช มณีวัฒนพร
|
41 |
โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
1. นายวรชน สกล 2. นายสุวรรณกฤษ์ จ่างคำ
|
1. นายกิตตินันท์ อทุมชาย 2. นางสาวภาวิษพร กสิกุล
|
42 |
โรงเรียนแม่ลาน้อยดรุณสิกข์ |
1. นางสาวกัญญาณัฐ กรรณิกา 2. นางสาวชนัญชิดา ดอนแก้ว
|
1. นายสมชาติ มิ่งศรีสุข 2. นายสมชาย แผ่อำนาจ
|
43 |
โรงเรียนสารภีพิทยาคม |
1. นายธนชาติ ไชยแก้ว 2. นายกิตติพงค์ ไชยวงศ์
|
1. นางปรียาภรณ์ ภู่พิทักษ์พงศ์ 2. นางสาวพิจิตรา สิทธิคำ
|
44 |
โรงเรียนแม่อายวิทยาคม |
1. นายศิลาพันธ์ มณีวรรณ์ 2. นายวัชชิรชัย ยอดคำ
|
1. นายณัฐวรรธน์ ตาดคำ 2. นายองอาจ อิทธิสิริศักดิ์
|
45 |
โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม |
1. นายธนัญชัย ตารินทร์ 2. นางสาวศตกมล ชุมภู
|
1. นายนพรัตน์ คำแดง 2. นายศศวัต ทรัพย์เหม
|
46 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นายจิรสิน แสนยามุด 2. นายศิรวัฒน์ คุณา
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงน้ำทิพย์ เรือนจักเครือ 2. นางสาวอมรพันธุ์ วงศ์พุฒิ
|
47 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
1. นางสาวอรวรรณ สัตย์ธรรม 2. นางสาวฐิตินันท์ แลเชอ
|
1. นางภัทรานิษฐ์ ตาวงศ์ศรี 2. นางสกุณี นิยม
|
48 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. นางสาวทิพรพร เนียมแสง 2. นายภูมิพัฒทร์ บุญคง
|
1. นายสุทธิพจน์ สถานปัน 2. นางสาวอัญชลี ทะวงศ์อารี
|
49 |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ |
1. นายพรเทพ อารมณ์ 2. นายวิวัธนา แสงทอง
|
1. นางพวงเพชร รูปพรม 2. นางอภิรมย์ กึกก้อง
|
50 |
โรงเรียนร้องกวางอนุสรณ์ |
1. นางสาวพิชภัทร ไกลถิ่น 2. นายกันต์กวี จรรยา
|
1. นายณัฐพันธ์ มาลี 2. ว่าที่ร้อยตรีสุวิทย์ หงษ์สามสิบเจ็ด
|
51 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นายศักดิพัฒน์ อิ่มหนำ 2. นายอภิรัตน์ เฉยพ่วง
|
1. ส.ต.ต.หญิงภัทร์วดี มูลดี 2. นางอำพร เขียวแก้ว
|
52 |
โรงเรียนศรีเทพประชาสรรค์ |
1. นางสาวอนัญญา สุขแจ่ม 2. นางสาวอิทธิริโย สาคร
|
1. นายบันดาล มาอยู่วัง 2. นางสาวปิ่นกาญจน์ วิหารธรรม
|