ลำดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายชวกร กาญจนวรกิจ 2. นายพล หวังดี 3. นางสาวสิรามล แตมสําราญ
|
1. นายธนพล กัณหสิงห์ 2. นายธนภัทร ครุเวชรัตน์
|
2 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายฑีนรุจิ์ ชูชมชื่น 2. นายนิรวิทธิ์ อยู่เจริญ 3. นายภุชงค์ สุโกศล
|
1. นางสาวจินต์จุฑา เกษร 2. นายสราวุธ รัตนนท์
|
3 |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. นายนนท์เกษม วิชุมา 2. นายสงกรานต์ ปราณีบุตร 3. นายชุติเดช นาทองใบ
|
1. นายวิชาติ พิทักษ์ 2. นายเจษฏา ชมเชย
|
4 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. เด็กชายฐานุวัฒ บุญเหาะ 2. นางสาววรัญญา กลิ่นหอมดี 3. นางสาวกมลชนก กฤษณะเศรณี
|
1. นางสาวผุสชา ทิพเนตร 2. นางสาวสุวารีย์ ยี่ภู่
|
5 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวอภิสิริ ดำรงสุกิจ 2. นางสาวสวรส ลิขิตเลิศ 3. นางสาวสุพรรณนิศา สาปาน
|
1. นางสาวฉัตรกานต์ วัฒนาดิลกชาติกุล 2. นางปรัศนียา เทียนไชย
|
6 |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
1. นางสาวปุลินิตา พนาเศรษฐเนตร 2. นางสาวฐิดายุ ลิ้มเลิศถาวรกุล 3. นางสาววชิรญาณ์ ปิยมิตรอำนวย
|
1. นางสาวดลวรรณ พวงวิภาต 2. นางสาวสิริกานต์ ทิพย์ภักดี
|
7 |
โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก |
1. นางสาวศิราวดี จองศักดิ์ 2. นายพีรวัส สวนกูล 3. นางสาวธิษณามดี วงศ์พิพันธ์
|
1. นางสาวธนกฤตา จันทร์พุ่ม 2. นางสาวสุชานาฏ แสงเสน
|
8 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. เด็กชายสหรัฐ จันทร์เกตุ 2. เด็กหญิงนูรยุสรีตา พงษ์ประเสริฐ 3. นางสาวรัสรินทร์ จิตรสุข
|
1. Miss.Lea May Saguban 2. นางสาวกมลชนก ชีวะกุล
|
9 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นายสิริพงศ์ สังข์ทอง 2. นายภาณุวิชญ์ จันทรัตน์ 3. นางสาวพัณณ์ชิตา ลิขิตเลิศวีรกุล
|
1. นายธนเดช ลี้เลิศธนกุล 2. นายอนุชา เภกะสุต
|
10 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. นางสาวปาริฉัตร กรรมาศิริ 2. นายฐิติพันธ์ พัฒนสาร 3. นางสาวอารดา ป้องคำสิงห์
|
1. นางสาวทิวาพร คนหาญ 2. นายสมเกียรติ ศิลประเสริฐ
|
11 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. นางสาวนภัส ชาชัย 2. นางสาวณัฐปภัสร์ สราเดชดํารงค์ชัย 3. เด็กหญิงปภาวรินทร์ แก้วบุญทัน
|
1. นางนันท์นภัส ไทยยิ่ง 2. นายวิเชียร กุมศักดิ์
|
12 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. นางสาวกนกอร ชาติมนตรี 2. นางสาวศิชล พุทโธทา 3. นางสาวอรอมล เกษมธนาสันต์
|
1. นายพงศกร พงค์คำ 2. นายสุทัศน์ บุตรชานนท์
|
13 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นางสาวเพชรไพลิน เอี่ยมคง 2. นายนครินทร์ พันธุรอด 3. นางสาวนริศรา สุต้น
|
1. นางยสินทรา พุทธเชียง 2. นางวนิดา สิมาชัย
|
14 |
โรงเรียนร่มเกล้า |
1. เด็กหญิงชุติณัฎฐ์ คงสวัสดิ์ 2. เด็กหญิงธันยชนก ณธนบวร 3. นางสาวนฤมล ผาใต้
|
1. นางหงษา คนหมั่น 2. นายอภิชาติ พิมพิสาร
|
15 |
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. นางสาวชญานี นันทพรหม 2. นายรุจรวี แคนศิลา 3. นายฉลองชัย วงศ์บัวแดง
|
1. นางกาญจนา เจริญศรี 2. นางนงลักษณ์ ศรีนาง
|
16 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นางสาวกนิษฐา ชายแก้ว 2. นางสาวกัญญาภัค เกตุมาชม 3. นางสาวณัฐินันท์ ครูมนตรี
|
1. นางสาวจิรปรียา ตุลากัน 2. นางสาวฤชุดา สาขามุละ
|
17 |
โรงเรียนปทุมราชวงศา |
1. นางสาวต้องใจ หาญปรี 2. นางสาวพรรณนรินทร์ นามแสน 3. นางสาวชลดา ประขวัญครบุรี
|
1. นางสาวณัฐมน จันทร์สงเคราะห์ 2. นายเกรียงศักดิ์ บัวถา
|
18 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี |
1. นางสาวจอมสุดา เทียมทอง 2. นางสาววรรณวรี พันธ์กว้าง 3. นางสาวสุดารัตน์ วงศ์อุดม
|
1. นางชลิดา เด่นนารีบุตร 2. นางสาวโสภิดา กุลวงศ์
|
19 |
โรงเรียนโพธิ์ไทรพิทยาคาร |
1. นายศิริชัย ศิริทิพย์ 2. นางสาวธันยพร อ่อนท้าว 3. นางสาววชิรญาณ์ เกิดผล
|
1. นางทิพาพร ทองแสน 2. นายอนุสรณ์ ฤกษ์บางพลัด
|
20 |
โรงเรียนศรีเมืองวิทยาคาร |
1. นางสาวอรทัย บุญเหลา 2. นางสาวอริสชา เกิดพิทักษ์ 3. นางสาวอริสสา เกิดพิทักษ์
|
1. นางสาวศิริรัตน์ วงค์ตลาด 2. นางสาวสุภาวดี ตาสว่าง
|
21 |
โรงเรียนหนามแท่งพิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
1. นางสาวมัตติกา บุญล้อม 2. นายสุภิชัย คำเนาว์ 3. นางสาวปภาวรินทร์ บางสวนหลวง
|
1. นางสาวจิราวรรณ สมนึก 2. นายมนัญชัย พลอาษา
|
22 |
โรงเรียนเมืองพญาแลวิทยา |
1. นายนฤเบศ ศิริมนตรี 2. นางสาวพรทิพย์ จุลอักษร 3. นายศิวัฒน์ บำรุงเผ่า
|
1. นางสาวพิธิยา รุณรุทธิ์ 2. นางภัทร์จารี คุณชม
|
23 |
โรงเรียนโนนสูงศรีธานี |
1. เด็กหญิงน้ำทิพย์ อธิราชเทวินทร์ 2. นางสาวกัญญาณัฐ วิวัฒนาการ 3. นายภคิณทร์ ยาดี
|
1. นายคมกฤษณ์ จันทะเริง 2. นางสาวชนิยา จันนอก
|
24 |
โรงเรียนแม่อายวิทยาคม |
1. นางสาวเพ็ญสิริ จรัสสิทธิโชติ 2. นายณรินทร์ภัทร เทอดทูล 3. นางสาวขิ่นนุ นามหน่อ
|
1. นายจักรี พรเพิ่มสุข 2. นางธนัชศิกานต์ ขวัญวริศกุล
|
25 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นายสรวิชญ์ แก้วสม 2. นายธนพนธ์ พินสาย 3. นางสาวณัฐพร ศรีปินตา
|
1. นางสาวสิรินัน ดวงเงิน 2. นางสาวอมรพันธุ์ วงศ์พุฒิ
|
26 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
1. นางสาวภิริษา ไว้ท่า 2. นางสาวมุจิรานันท์ เชี่ยวชาญ 3. นางสาวสุนิษา แสนผาบ
|
1. นางสาวกรรณิการ์ กาจารี 2. นางสาวสุนิสา สุพันธ์
|
27 |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
1. นายสุชาติ ต๊ะสิทธิ์ 2. นางสาวจริยา จำปารักษ์ 3. นางสาวพัชราวดี จันมะโน
|
1. นางสาวกัญญารัตน์ แก้วนิลตา 2. นางสาวกัณห์ญาวีพ์ ศิริน่าน
|
28 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
1. นางสาวณัฐฐินันท์ อัศวพิทักษ์คีรี 2. นางสาวพรรษวรรณ สุทธนะ 3. นางสาวมัลลิกา ยานะใจ
|
1. Mr.Sunny Kumar Maharjan 2. นางสาวอรพรรณ เด่นประภัสร์
|
29 |
โรงเรียนฟากกว๊านวิทยาคม |
1. นางสาวสุภัตราจิต ทรงงาม 2. นายปวรุตม์ คำดี 3. นางสาวณัฏฐวาณี ลารัตน์
|
1. นางสาวปาริชาติ อินต๊ะรักษา 2. นายพิทักพงษ์ เต็มใจ
|
30 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. นายศรัณย์กร บั้งเงิน 2. นางสาวฐิตาภา นันชัย 3. นายธนาคิม ธรรมวงค์
|
1. นางนิลนภา จังหาร 2. นางวิไลลักษณ์ ประเทศรัตน์
|
31 |
โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
1. นายฐิติวัสส์ กันไชย 2. นางสาวพรชิตา อุทธวัง 3. นางสาวพิมพกานต์ กล้าหาญ
|
1. นางสาวกานต์สินี ณ น่าน 2. นายปฏิภาณ ภาชนะ
|
32 |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ |
1. นายเสฎฐวุฒิ กันทะเสน 2. นายรัชชานนท์ กาศสกูล 3. นายคุณอนันต์ วงศ์สิงห์
|
1. นายธนวิชญ์ สิงคะปะ 2. นายภาณุภัทร สมร
|
33 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นายรชต นาคประเสริฐ 2. นางสาวจริยาวดี หลาแก้ว 3. นางสาววิชญาพร ช่วยเพ็ญ
|
1. นางสาวกฤติมา สืบนาคสุข 2. นางชนกานต์ กฤติธัญกช
|
34 |
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. นายวชิรนนท์ สุขะ 2. นางสาวธนนันท์ กันทาจ๋อย 3. นางสาวณัฏฐนันท์ เพ็ชรนิล
|
1. นายอำนาจ ตัลพัฒน์ 2. นางเพ็ญตะวัน ถายา
|