ลำดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. เด็กชายภูวิศ พันธ์แน่น 2. เด็กชายวีรยุทธ ปิยะเบญจพร
|
1. นายชัยจุติ โอสถ 2. นายนิคม จิตต์คง
|
30 |
|
2 |
โรงเรียนโยธินบูรณะ |
1. เด็กชายภาวิต นทีนันทสวัสดิ์ 2. เด็กชายพงปภัช พู่ทองคำ
|
1. นายปุณภณ ธนัสนิธิกุล
|
26 |
|
3 |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. เด็กชายธัญวุฒิ บุญปลูก 2. เด็กชายบรรสิชฌ์ อิทธิผล
|
1. นายรังสรรค์ ฆ้องคำ 2. นายสมพร บวบหอม
|
5 |
|
4 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. เด็กหญิงณัฐภัทร ชะเอมสินธิ์ 2. เด็กหญิงพริมา เตียวสกุล
|
1. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท 2. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์
|
18 |
|
5 |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
1. เด็กชายชยุตรา นิรันทร์รุ่งเรือง 2. เด็กชายสิริพงศ์ พัฒนนิธิธรณ์
|
1. นางสาวพรสุดา ศรีประยงค์ 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงเรือนขวัญ พลฤทธิ์
|
21 |
|
6 |
โรงเรียนพัทลุง |
1. เด็กชายศิวรักษ์ อุศรัตนิวาส 2. เด็กชายพงศกร วงค์เดช
|
1. นายภูเบศวร์ หนูแก้ว 2. นางเยาวลักษณ์ ตาแก้ว
|
5 |
|
7 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. เด็กชายพลวัฒน์ ธนทัตธาดา 2. เด็กชายณัฐนนท์ กุมพันณ์
|
1. นางสาวชญาณัฏฐ์ คำรอด 2. นายพิทยา ปฏิโค
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
8 |
โรงเรียนตราษตระการคุณ |
1. เด็กชายปกป้อง สืบชาติ 2. เด็กชายกานตพงศ์ โอวาท
|
1. นางภิบาล มุตะพัฒน์ 2. นายอรุณ กุมภะ
|
23 |
|
9 |
โรงเรียนพานทองสภาชนูปถัมภ์ |
1. เด็กชายเลิศสุกฤษฎิ์ มณีลำพรรณ 2. เด็กชายวิชญะ เปลี่ยนอร่าม
|
1. นายธนาวุฒิ อารีเอื้อ 2. นายศราวุฒิ วิจิตร
|
17 |
|
10 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. เด็กชายเศวตนันท์ พิพัฒตั้งสมบัติ 2. เด็กชายวรฐกร ศรีใส
|
1. นางสาวพัฒน์นรี บุญยิ่งเรืองรอง 2. นายอรุณ กัณหา
|
25 |
|
11 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. เด็กหญิงนัฐนันท์ เงินศรีสุข 2. เด็กชายภควัติ อินทรชัยศรี
|
1. นายกิตติพงศ์ ประทุมทอง 2. นายบุญเที่ยง คนกล้า
|
19 |
|
12 |
โรงเรียนศรีสองรักษ์วิทยา |
1. เด็กชายพัชรพล จันทศร 2. เด็กชายศุภัทรชัย เชื้อบุญมี
|
1. นางนิศรา รักษามั่น 2. นางสาวนุชนาถ ยศปัญญา
|
14 |
|
13 |
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. เด็กหญิงพิชญาภรณ์ เค้าแคน 2. เด็กชายค้ำคูณ วงชารี
|
1. นางสาวสัณห์สินี พิมพ์ภักดี 2. นางสาวสุมันตา สุภธีระ
|
30 |
|
14 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. เด็กหญิงณิชากร ศรีแนน 2. เด็กหญิงเพียงฤทัย ไชยธงรัตน์
|
1. นายณัฐวุฒิ ภูมิชัยโชติ 2. นายธนาคร ศรีแนน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
15 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. เด็กชายภานุพงศ์ นามคง 2. เด็กชายปธานิน นินทะสิงห์
|
1. นายจิรพิพัฒน์ ลินทอง 2. นางสาวชุติมา พาโคกทม
|
11 |
|
16 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. เด็กชายกฤตธฤต แก้วโบราณ 2. เด็กชายภคนันท์ สมปัญญา
|
1. นางจตุพร พรเกียรติคุณ 2. นายวีรวัฒน์ สัตย์ซื่อ
|
15 |
|
17 |
โรงเรียนปทุมราชวงศา |
1. เด็กชายธีรพงศ์ ไชยเจริญ 2. เด็กชายพัชรพล สีวะสา
|
1. นายทองแสง หน่อแก้ว 2. นางสาววริณศิญา พงษ์เกษ
|
28 |
|
18 |
โรงเรียนเขมราฐพิทยาคม |
1. นางสาวสุมินตรา เหล่าบุตรสา 2. นางสาวนิจวิภา ศรีทะโคตร
|
1. นายกฤษฎา ทองผุย 2. นายประกอบ คำซาว
|
30 |
|
19 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี |
1. เด็กชายณภ จินตนาผล 2. เด็กชายสรธร เขจรสาย
|
1. นายรังสรรค์ เวชพันธ์ 2. นางสาวสุมนพิชญ์ พลศรี
|
|
|
20 |
โรงเรียนนารีนุกูล |
1. เด็กชายธนวิทย์ โคตรคำ 2. เด็กชายกฤตภาส สุรมาศ
|
1. นายนิธิกร ประสาทศรี 2. นายวัลลภ บุญช่วย
|
19 |
|
21 |
โรงเรียนไผ่ใหญ่ศึกษา |
1. เด็กชายเจษฎา แก้วน้อย 2. เด็กชายปฏิพัทดิ์ แดงชาติ
|
1. นางสาวอุบล แดงชาติ 2. นางเพ็ญวิไล จำปาหอม
|
10 |
|
22 |
โรงเรียนม่วงสามสิบอัมพวันวิทยา |
1. เด็กชายชนาธิป มุจรินทร์ 2. เด็กชายปิติกร อะวะโห
|
1. นายธนิตเชษฐ์ สกุลพงษ์ 2. นางสาวพัชณีวรรณ์ จิบทอง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
23 |
โรงเรียนหกสิบพรรษาวิทยาคม อุบลราชธานี |
1. เด็กชายพีรพัฒน์ แก้วชา 2. เด็กชายวัชรพล สวัสดี
|
1. นางสาวกันยารัตน์ สาคร 2. นางฉัตรภาพร วงศ์ชินวิทย์
|
|
|
24 |
โรงเรียนโขงเจียมวิทยาคม |
1. เด็กชายวรพล บุญเหลา 2. เด็กชายกฤษฎา แสงแดง
|
1. นายสุรศักดิ์ ดวงธนู 2. นางสาวเปียทิพย์ อินทรศาสตร์
|
ชนะเลิศ |
|
25 |
โรงเรียนโนนสูงศรีธานี |
1. เด็กหญิงกัญญาภัทร์ เดือนกลาง 2. เด็กหญิงชุติกาญจน์ เนื่องกลาง
|
1. นางสาวอนงค์ ปลั่งกลาง 2. นายอภิสิทธิ์ อาศัยป่า
|
9 |
|
26 |
โรงเรียนเฉลิมรัชวิทยาคม |
1. เด็กชายสุรพัศ อุปวรรณ์ 2. เด็กชายกฤตยชญ คณินพงศ์พิสุทธิ์
|
1. นายธีรนัย ฝึกหัด 2. นางสาววลัยพร โกศัย
|
27 |
|
27 |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
1. เด็กหญิงธิติกานต์ อินธิกาย 2. เด็กหญิงเขมนิจ มีครัว
|
1. นางสาววิภา มะโนวรรณา 2. นายอุดมศักดิ์ แสนจิตต์
|
24 |
|
28 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
1. นายอ้ายเพ - 2. เด็กชายรพีภัทร บุญญัติ
|
1. นายหัสรินทร์ ดอนดี 2. นางสาวอันติกา เทพรักษาฤาชัย
|
12 |
|
29 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
1. เด็กชายสิรดนย์ ไชยวงค์ 2. เด็กชายปรัชญา จอมภา
|
1. นายศุภเลิศ ท่าม่วง 2. นางสาวอุษณิษา มหาวรรณ์
|
22 |
|
30 |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ |
1. เด็กชายติณณ์ แม่นยำ 2. เด็กชายธีรพิชญ์ ชัยนิมิตร
|
1. นายศุภณัฐ พัฒนสารินทร์ 2. นายอำนาจ แก้วแดง
|
5 |
|
31 |
โรงเรียนร้องกวางอนุสรณ์ |
1. เด็กชายชนพล ภูกา 2. เด็กชายธนพัฒน์ หมดกรม
|
1. นายณัฐพันธ์ มาลี 2. ว่าที่ร้อยตรีสุวิทย์ หงษ์สามสิบเจ็ด
|
12 |
|
32 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. เด็กชายธาวิน สอนง่ายดี 2. เด็กหญิงอัษฏาภรณ์ นาคคุ้ม
|
1. นายปฏิฬ นาคทอง 2. นายวิษณุ อ้นบางเขน
|
16 |
|
33 |
โรงเรียนศรีเทพประชาสรรค์ |
1. เด็กชายพชรพงษ์ บุญนำ 2. เด็กชายจิรภัทร พวงมะลิ
|
1. นายนิรันดร์ ต้นสกุล 2. นางสุดใจ ต้นสกุล
|
5 |
|