ลำดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายธนกรพล หลงมัจฉา 2. นายอัครเดช กันฮะ
|
1. นายสุธี ภาระหันต์ 2. นายสุเมธ สงวนสุข
|
2 |
โรงเรียนโยธินบูรณะ |
1. นายวิชัยวัฒน์ คุณทรัพย์ 2. เด็กชายวรเวทย์ นาคกล่อม
|
1. นายปุณภณ ธนัสนิธิกุล
|
3 |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. นายศรัณยู บรรจงกิจ 2. นางสาวภานุมาส พูลภาพ
|
1. นายนิรุตติ์ วงคำชัย 2. นายสมพร บวบหอม
|
4 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวชาคริยา วิไลเนตร 2. นางสาวสุปรียา คงมั่น
|
1. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์ 2. นางศุภลักษณ์ ขุนสังวาลย์
|
5 |
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม |
1. นายภัทรดนัย สมเหมาะ 2. นายทัศพร ไกยะฝ่าย
|
1. นางสาวบุญณิตา จิตรีเชาว์ 2. นายไพฑูรย์ แยกผิวผ่อง
|
6 |
โรงเรียนพัทลุง |
1. นายกันตพิชญ์ ชูกลิ่น 2. นางสาวภัทรวสินทญ์ มณทา
|
1. นางสาวพิชญ์กานต์ นวลแก้ว 2. นายภูเบศวร์ หนูแก้ว
|
7 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นายชินาธิป แก้วรัก 2. นายศุภกิตติ์ ตันตวาที
|
1. นางสาวชญาณัฏฐ์ คำรอด 2. นายสุนทร เรืองภักดี
|
8 |
โรงเรียนตราษตระการคุณ |
1. นายอภินันท์ นากลาง 2. นายธนพล ช่วยทุกข์
|
1. นางรมณี จิตนาวสาร 2. นายอรุณ กุมภะ
|
9 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี |
1. นายวริทธิ์นันท์ สกุลกลาง 2. นายณัฐธนันท์ คงศร
|
1. นายกฤษฎา ทองเชื้อ 2. นายวิเชียร ดอนแรม
|
10 |
โรงเรียนพานทองสภาชนูปถัมภ์ |
1. นายธนพล ผลบุญ 2. นายปรเมษฐ ศิริรัตน์
|
1. นายธนาวุฒิ อารีเอื้อ 2. นายศราวุฒิ วิจิตร
|
11 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. นายอาสนพงษ์ ขมสวัสดิ์ 2. นายยศพัทธ์ ไพสาลี
|
1. นางสาวพัฒน์นรี บุญยิ่งเรืองรอง 2. นายอรุณ กันหา
|
12 |
โรงเรียนพนัสพิทยาคาร |
1. นายชลกร สุขปั้น 2. นายพัสกร พรพิฆเนส
|
1. นายธนะชัย แก้วเสร็ฐ 2. นางสาวพฤทธิวรรณ ช่วงพิทักษ์
|
13 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นายณรงค์ธร คำมา 2. นายจิรภัทร คำแสน
|
1. นายธงศักดิ์ มาศรี 2. นางสาวสุธาสินี ไชยแสน
|
14 |
โรงเรียนศรีสองรักษ์วิทยา |
1. นายปิยะชัย แสนศักดิ์ 2. นายโกษา นันทกร
|
1. นายธงชัย รักษามั่น 2. นายพงศ์พล พากุล
|
15 |
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. นางสาวกลรัตน์ ชาสมบัติ 2. นางสาวปรียนันท์ แสนอุบล
|
1. นางสาวสัณห์สินี พิมพ์ภักดี 2. นางสาวสุมันตา สุภธีระ
|
16 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นายธีรุฒม์ เอนกฤทธิ์มงคล 2. นางสาวชุติมา แก้วดี
|
1. นายณัฐวุฒิ ภูมิชัยโชติ 2. นายศักดิ์สิทธิ์ สาขามุละ
|
17 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. นายกฤตเมธ อาจปาสา 2. นายเศรษฐชาติ นามทัศน์
|
1. นายจิรพิพัฒน์ ลินทอง 2. นายพจนพงษ์ ขจรภพ
|
18 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. นายรัชพล จันดาบุตร 2. นายอนุพงษ์ บุญสติ
|
1. นางจตุพร พรเกียรติคุณ 2. นายเสฐียรพงษ์ ดวงรัตนเอกชัย
|
19 |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ |
1. นางสาวณัฏฐนันท์ วงศ์จันทร์ 2. นางสาววิธิดา จันทะเลิศ
|
1. นายณรงค์วิทย์ สิงคิบุตร 2. นายศุภกฤต จันทรา
|
20 |
โรงเรียนปทุมราชวงศา |
1. นายธณชัย ไขเเสง 2. นายธีรยุทธ สีวะจูม
|
1. นายทองแสง หน่อแก้ว
|
21 |
โรงเรียนเขมราฐพิทยาคม |
1. นายจักรินทร์ จันทะคัด 2. นายณภทร ศรีสุรักษ์
|
1. ว่าที่ร้อยตรีจันทร์เพ็ง อังฉกรรจ์ 2. นายประกอบ คำซาว
|
22 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี |
1. นายนิติภูมิ บุญวิไล 2. นางสาวจิรัชญา สมบูรณ์
|
1. นายภาณุวัฒน์ คณิตาภิลักษณ์ 2. นายรังสรรค์ เวชพันธ์
|
23 |
โรงเรียนนารีนุกูล |
1. นายภานุวัฒน์ บุญศักดิ์ 2. นายวริทธ์ธร แสนทอง
|
1. นายนิธิกร ประสาทศรี 2. นางสาวเบญจมาศ เพ็งอุดม
|
24 |
โรงเรียนโพธิ์ไทรพิทยาคาร |
1. นายชโยดม เพ็งจันทร์ 2. นายทนุธรรม วงษ์ไทย
|
1. นายสนทยา บ้งพรม 2. นายเนติวุฒิ ชนะบูรณ์
|
25 |
โรงเรียนม่วงสามสิบอัมพวันวิทยา |
1. นายวศิน มหาทอง 2. นายฐิติพล บุเงิน
|
1. นางสาวจิราภรณ์ นาเจริญ 2. นายอนุรัฐ วามะลุน
|
26 |
โรงเรียนเมืองพญาแลวิทยา |
1. นายไพโรจน์ จันทร์อ่อน 2. นาย สุรพัศ ชัยวิรัตน์
|
1. นายขจรศักดิ์ นกแก้ว 2. นายวงกฎ เหง่าชัย
|
27 |
โรงเรียนโนนสูงศรีธานี |
1. นายปฏิภาณ พิมพ์กลาง 2. นายอนุวัฒน์ เจริญสุข
|
1. นายกิตติพงษ์ ทองรักษ์ 2. นางสาวปราณี ชาติมนตรี
|
28 |
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. นายกมลภพ อรุโนทัย 2. นายธนากร ปานแก้ว
|
1. ว่าที่ร้อยตรีวรกรร สุขใจ 2. นายศุภฤกษ์ ปาสาทัง
|
29 |
โรงเรียนแม่ลาน้อยดรุณสิกข์ |
1. นางสาวกันต์กนิษฐ์ พนาสกลกุล 2. นางสาววิชญาพร ศรีเมืองเจริญ
|
1. นายสมชาติ มิ่งศรีสุข 2. นายสมชาย แผ่อำนาจ
|
30 |
โรงเรียนสารภีพิทยาคม |
1. นายธนภัทร แสงประสิทธิ์ 2. นายนนธวัช ถาลม
|
1. นายชัยวุฒิ ไฝคำ 2. นายสักรินทร์ หงษ์คำ
|
31 |
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม |
1. นายสุพัต - 2. นายภานน แซ่หลี่
|
1. นายณัฐชวัฒน์ วงค์วัฒนัย 2. นายอรรถชัย อ้วนคำ
|
32 |
โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม |
1. นายหลาว ลุงปั่น 2. นายป๋อม ลุงปั่น
|
1. นางสาวหอมไกร จันทคุปต์ 2. นายเกรียงไกร ปู่ยี่
|
33 |
โรงเรียนเฉลิมรัชวิทยาคม |
1. นายฐนกร ดาศรี 2. นายภัทรวิชญ์ ตาหวัน
|
1. นายธีรนัย ฝึกหัด 2. นางสาววลัยพร โกศัย
|
34 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นายนวมินทร์ วงศ์ใจ 2. นายจิราพัตน์ มีเลข
|
1. นายภัคพล ทะแกล้วพันธุ์
|
35 |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
1. นางสาวชนัญชิดา ยนวงศ์ 2. นายณัฐวุฒิ หล้าวงค์
|
1. นางสาววิภา มะโนวรรณา 2. นายอุดมศักดิ์ แสนจิตต์
|
36 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
1. นายนนทกร ต่อสนิท 2. นายธีรโชติ ศรีแก้วนิตร
|
1. นายหัสรินทร์ ดอนดี 2. นางสาวอันติกา เทพรักษาฤาชัย
|
37 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
1. นายแสง - 2. นายวัชรพงษ์ วังเสาร์
|
1. นายวิชานาถ บุญหมั้น 2. นายศุภเลิศ ท่าม่วง
|
38 |
โรงเรียนปงรัชดาภิเษก |
1. นายวันชนะ ทองคำ 2. นายปาณวัตร ชุมสงค์
|
1. นายกัมพล สีสัน 2. นางสาวมลิวัลย์ พันธ์พืช
|
39 |
โรงเรียนเชียงคำวิทยาคม |
1. นายรัฐธรรม ปัญญาหล้า 2. นายณัฐรัฐ ใจปัญธิ
|
1. นายปริญญ์ พันธ์ดี 2. นางสาวศิริขวัญ กัลยา
|
40 |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ |
1. นายเศรษฐ์ศิลป์ ชุษณะโยธิน 2. นายนิธิศ ธนะไพศาขมาส
|
1. นายพิทักษ์ วงษ์รีย์ 2. นายอำนาจ แก้วแดง
|
41 |
โรงเรียนร้องกวางอนุสรณ์ |
1. นายสรวิชญ์ ประสมรอด 2. นายพายุ สุวรรณวิไล
|
1. นายณัฐพันธ์ มาลี 2. ว่าที่ร้อยตรีสุวิทย์ หงษ์สามสิบเจ็ด
|
42 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นายพชรภัทร กานำ 2. นายณัฏฐ์ณธีช์ ทองบุญ
|
1. นางประเสริฐ อ้นบางเขน 2. นายวิษณุ อ้นบางเขน
|
43 |
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. นายฐปนรรฆ์ ถนอมคุณ 2. นายจักรภัทร จำรัสฉาย
|
1. นางสาวจงกลณี ตันตระกูล 2. นางสาวภิรญา สายศิริสุข
|
44 |
โรงเรียนศรีเทพประชาสรรค์ |
1. นายไกรวิชญ์ คุ้มสิงสัน 2. นางสาวสุชานันท์ ฉายเนตร
|
1. นายนิรันดร์ ต้นสกุล 2. นางสุดใจ ต้นสกุล
|