ลำดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายกัณฑชาติ ชิดเจริญ 2. นายวงศกร ป้วนป้อม 3. นายกฤษฏิณัฎฐ์ มังคลวโรดม
|
1. นายจักรพงศ์ จำปายงค์ 2. นายวรเมธ นามขันธ์
|
2 |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. นางสาวฐิตาภรณ์ คำแดง 2. นายกฤตยชญ์ คุ้มภัย 3. นางสาวธัญภากาญจน์ ธนโชคเศรษฐศิริ
|
1. นางปาริชาต สินธุพันธ์ 2. นางสาวภณิชชา ลังกาพินธ์
|
3 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. นายชวินภัทร รักการดี 2. นายปุญชรัศมิ์ ศรีโพธิ์ชัย 3. นายธนพิพัฒน์ ทรัพย์อินทร์
|
1. นายพิทยา จ้อยศรีเกตุ 2. นายสุนทร แตงโต
|
4 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. เด็กชายภูมิวิพัฒน์ เนตรสว่างวิชา 2. เด็กชายณัฏฐ์พัชร ยงพิศาลภพ 3. เด็กชายอังศุชวาล อ่อนจิตต์
|
1. นายรณภณ เนตรสว่างวิชา
|
5 |
โรงเรียนศรีประจันต์ เมธีประมุข |
1. นางสาวศิรดา ฤกษ์ยาม 2. นางสาวกนกพร เอี่ยมอินทร์ 3. นางสาวนันท์นภัส วงศ์สุวรรณ
|
1. นางสาวกรรณิการ์ ร่มพิมาย 2. นางสาวศศิกานต์ กุลดี
|
6 |
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม |
1. นายกันตพงค์ รัศติลัก 2. นายเมธาพร เอมศิริ 3. นายวรพล มาลัยทอง
|
1. นายสมเจตน์ กล้าหาญ 2. นายอรรถพล พวงวัธนชัย
|
7 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
|
|
8 |
โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ |
|
|
9 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นายจิรเดช รัตนาคะ 2. นางสาวนิศาชล วิสารัตน์ 3. นางสาวปรียภัทร พันธุ์นาค
|
1. นางสาววรานิษฐ์ โสภาอนันตวัฒน์ 2. นางสาววารินทร์ ศรีตะลาลัย
|
10 |
โรงเรียนตราษตระการคุณ |
1. เด็กชายกรภัทร์ อุปเวช 2. เด็กชายชลากร ปัสนานนท์ 3. เด็กชายวชิรวิทย์ เห็นประเสริฐ
|
1. นางสาวสรารัตน์ วิรัญโท 2. นายเอกพงศ์ บัวพูล
|
11 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. นายทัศน์พล ผลศิริ 2. นายอติคุณ สุวรรณโต 3. นายพลกฤต ยิ้มเยื้อน
|
1. นางสาวขนิษฐา เท้าไม้สน 2. นางสาวศุกลรัตน์ เบ้าทอง
|
12 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. นายธีระวัฒน์ เงินบุคคล 2. นายรัฐธรรมนูญ เกตุวารินทร์ 3. เด็กชายกันต์ดนัย มาสุข
|
1. นายธนกิจ พางาม 2. นายวัชรพล สุขรักษา
|
13 |
โรงเรียนเพรักษมาตาวิทยา |
1. นางสาวอรุณรัตน์ วรุตน์กุลวัฒน์ 2. นางสาวอริศรา ภาวงศ์ 3. นางสาวกนกวรรณ โมหพันธุ์
|
1. นางสาวชนิสรา แก้วกานก 2. นายภีมม์ ยศเทียม
|
14 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. เด็กชายเจฟฟรี่ ซิลเวสเตอร์จอนส์สัน 2. เด็กชายณฐเดช บุญอุ้ม 3. เด็กชายเตชินท์ จารุสิงห์
|
1. นายศิริสวัสดิ์ ราชมา 2. นายอุไทย โกยชัย
|
15 |
โรงเรียนภูเรือวิทยา |
1. นายจิรายุส คำมานิตย์ 2. นายธนนันท์ ยะปะภา 3. นายธนวัตน์ วิจิตรปัญญา
|
1. นายพิฆเณศ ขวกเขียว 2. นายโชคชัย สุขผล
|
16 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นายศักดิ์สิทธิ์ มูลทอง 2. นายธันณธร ทองสาร 3. นายธีรกาญจน์ กล้วยแดง
|
1. นายชาญชัย บุษบา 2. ว่าที่ร้อยตรีอดิศร พูนสวัสดิ์
|
17 |
โรงเรียนศรีสองรักษ์วิทยา |
1. เด็กชายพัชรพล พิมพ์สารี 2. เด็กหญิงชยาภรณ์ แถวอุทุม 3. เด็กหญิงอินธิรา สุภาษิ
|
1. นางสาวนุชนาถ ยศปัญญา 2. นายพงศ์พล พากุล
|
18 |
โรงเรียนร่มเกล้า |
1. นายสรวิชญ์ ปรือทอง 2. นายรพิภัทร สำราญ 3. นางสาวจินดามณี แก้ววิหาร
|
1. นางสาวจุฑามาศ คำเพชรดี 2. นายพานุทัศ โคตรสงคราม
|
19 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นายรพิพล พลเยี่ยม 2. นายธีรภัทร แว่นแคว้น 3. นายปกรณ์ ไชยปัดถา
|
1. นางสาวอมร หนองขุ่นสาร 2. นายอิสรพงศ์ แสนโคก
|
20 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. นางสาวจิระนันท์ ชุมเสน 2. นายสราวิทย์ อามาตย์เสนา 3. นายณัฐวุฒิ เทพศิริ
|
1. นายนพรัตน์ แย้มโกสุม 2. นายสันทัด รมเพ็ง
|
21 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. นายสุริยกมล ธีระภา 2. นายชลธี บัวลา 3. นายเศรษฐภูมิ นาคโคตร
|
1. นางนฤมล สินธุรัตน์ 2. นายสุดเขตต์ สินธุรัตน์
|
22 |
โรงเรียนคึมใหญ่วิทยา |
1. นายรพีภัทร รัตนศรี 2. นายพรพิทักษ์ บรรเทา 3. นายพรประสิทธิ์ ระดาขันธุ์
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงกันต์ลภัส พลเทพ 2. นางสาวคณิตา ศรีสุรัตน์
|
23 |
โรงเรียนเกษมสีมาวิทยาคาร |
1. นายอัษฎา บันดา 2. นายญานวัฒน์ เครือสีดา 3. นายฐิติศักดิ์ เครือคำ
|
1. นายศนิศิขรินทร์ ประหารภาพ 2. นายไอพ่น ชุมศรี
|
24 |
โรงเรียนโดมประดิษฐ์วิทยา |
1. นายอัจฉริยะ สาแดง 2. นายรัฐภูมิ สีมาทอง 3. นายชาญวิทย์ บรรณศรี
|
1. นายคมสันต์ พึ่งภพ 2. นายพนม คณะคูณ
|
25 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี |
1. นายภูมิทรัพย์ บุญล้อม 2. นายสิทธิศักดิ์ คุ้มครอง 3. นายวชิรวิทย์ ถาวรเสถียร
|
1. นางสุพรรณี ขันเงิน 2. นายเศรษฐ์สกล คันศร
|
26 |
โรงเรียนนารีนุกูล |
1. นายสมศักดิ์ วงศ์จำปา 2. นายรัฐวุฒิ พรพรม 3. นายชยณัฐ เสนคำสอน
|
1. นายวิโรฒ ยืนยง 2. นางสาวเสาวลักษณ์ สุทธิลักษมุนีกุล
|
27 |
โรงเรียนนาส่วงวิทยา |
1. นายภูวิศ ขันทะวัตร์ 2. นายเอกกิตติ หาทรัพย์ 3. นายสุรสีห์ บุญเพศ
|
1. นายสุทธิพงษ์ สดชื่น 2. นายโชคชัย ยาพันธ์
|
28 |
โรงเรียนโพธิ์ไทรพิทยาคาร |
1. นางสาวกรกนก บัวถา 2. นางสาววรรณวิษา ศิริภา 3. นางสาวแจ่มจันทร์ โกมลพันธ์
|
1. นายสิทธิพันธุ์ โสมเกษตรินทร์ 2. นางสาวอรริสา อยู่สิน
|
29 |
โรงเรียนไผ่ใหญ่ศึกษา |
1. นางสาวพัณณิตา เซ่งเก 2. นางสาวขวัญฤดี สมทอง 3. นางสาวญาสุมล มุ่งซ่อนกลาง
|
1. นายสมเกียรติ ขันอ่อน 2. นายเสกสรร หูวอง
|
30 |
โรงเรียนม่วงสามสิบอัมพวันวิทยา |
1. นายคมกริช ยุวะวาสน์ 2. นายชิณวัฒ คุตะวัน 3. นายปฏิภาณ เขินไพร
|
1. นายสถาปนา วงษ์นาง 2. นายสมศักดิ์ เสนาใหญ่
|
31 |
โรงเรียนศรีเมืองวิทยาคาร |
1. นางสาวจิราวรรณ ทองแก้ว 2. นางสาวมัณฑนาภรณ์ ภูงาม 3. นางสาวปิยนุช คำน้อย
|
1. นางสาวมาฆศินันจา ทองมูล 2. นายรนกฤต ยิ่งยง
|
32 |
โรงเรียนหกสิบพรรษาวิทยาคม อุบลราชธานี |
1. เด็กชายกฤษฎา เทศราช 2. เด็กชายธนโชติ ศรีพันธุ์ 3. เด็กชายจิรพัฒน์ จันทร์ส่อง
|
1. นางสาวกันยารัตน์ สาคร 2. นายสุริยา ศรีไสล
|
33 |
โรงเรียนหนามแท่งพิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
1. นายวีรยุทธ จันกำเนิด 2. นายธนพัฒน์ ขันบุตรศรี 3. นายจิรศักดิ์ มั่นธรรม
|
1. นายธวัชศักดิ์ สุดแสน 2. นายมนตรี รวิวงค์
|
34 |
โรงเรียนนาโพธิ์วิทยา |
1. นายณัฐพงษ์ ทาเสมอ 2. นายกฤชกร พุ่มจันทร์ 3. นายนิพพิชฌน์ แก้วนวล
|
1. นายภูวกฤต ใจหอม 2. ว่าที่ร้อยตรีรักยม บุญยืน
|
35 |
โรงเรียนเมืองพญาแลวิทยา |
1. นายวรธน ลาภประโยชน์ 2. นายณัฐดนัย ควินรัมย์ 3. นายลัญฉกร อึ้งอริยะชาติ
|
1. นางจิราวรรณ สาลีงาม 2. นายเมธาวัฒน์ พงสะพัง
|
36 |
โรงเรียนโนนสูงศรีธานี |
1. นางสาวภัทราวดี จงเหนี่ยวกลาง 2. นางสาวกานต์พิชชา บ่อพิมาย 3. นายศุภมงคล ศุภศาสตร์วงศ์
|
1. นายกิตติภพ เพชรทิม 2. นายสุเมธี จิตติการุณย์
|
37 |
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. นายสุทธิภัทร กระบวนพาณิชย์ 2. นายชัชวาล ตระกูลใจเย็น 3. นายเกรียงฤทธิ์ วัฒนชัยยา
|
1. นางสาวทิพย์วรรณ เปี้ยเอ้ย 2. นายธนพล สุวรรณทอง
|
38 |
โรงเรียนสารภีพิทยาคม |
1. นายปิยชนน์ ขันตี 2. นายพิสิฐ สำริ 3. นายธีรภัทร สมัยตัน
|
1. นางสาววิไลวรรณ จันทรา 2. นางอุมารินทร์ หัวเวียง
|
39 |
โรงเรียนปายวิทยาคาร |
1. นายอัครพล สมเอ้ย 2. นายภูมิรพี ศิริกัณญา 3. นายวินัยศักดิ์ เต็มนวคุณ
|
1. นางสาวภิญญาพัชร์ บุญเปง 2. นายอานนท์ ตื้อจันตา
|
40 |
โรงเรียนเสด็จวนชยางค์กูลวิทยา |
1. นายคณานนท์ เครือใจวัง 2. นายธนาธิป ดีด่านค้อ 3. นายธนทรัพย์ คำวงค์
|
1. ว่าที่ร้อยตรียุรนันท์ เชียงโส 2. นางสุธาทิพย์ ต๊ะคำวรรณ
|
41 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นายอภิสิทธิ์ เอี่ยมภิญโญ 2. นายคุณากร ปิงยศ 3. เด็กหญิงนันธณัฏฐ์ ศาตภิรมย์
|
1. นางสาวธนัชพร พาสุริยันต์ 2. นางสาวมณีรัฒนพรณ์ วงศ์ศรี
|
42 |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
1. นายยศวริศ สวัสดี 2. นายพัชรดนัย เทพฝั้น 3. นายธีรพัฒน์ ใจเทพ
|
1. นางขวัญณภัทร พันอินทร์ 2. นางสาวปิยะณัฐ นันทการณ์
|
43 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
1. นายทวีภัทร รูปละออ 2. นายปรเมศวร์ ก๋องคำบุตร 3. นายพีรพล ต้องใจ
|
1. นางสาวบวรภัค เขียวคำอ้าย 2. นายอิสระ ศรีแก้ว
|
44 |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
1. นายเมธาวุฒ เกี๋ยงแก้ว 2. นายรัชชานนท์ หลีแก้วสาย 3. นายพีระพงษ์ คงทรัพย์
|
1. นางสาวปัทมาวรรณ ปัญญาเครือ 2. นางสาวเรณู โนแก้ว
|
45 |
โรงเรียนไหล่หินวิทยา |
1. นายพีรดนย์ นิลพันธ์ 2. นายขวัญชัย มังกิตะ 3. นายธรรมมิตร คำฟูบุตร
|
1. นางรัตนา คำตาบุตร 2. นางสาวรุ้งทิพย์ สุนันตา
|
46 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
1. เด็กชายวทัญญู แซ่คง 2. เด็กชายสุภกิตติ์ เปิดจรัสแสง 3. เด็กชายพีรพงษ์ สายสุวรรณ
|
1. นายภาวัต เต่านันท์ 2. นางมาลัย สุตา
|
47 |
โรงเรียนฟากกว๊านวิทยาคม |
1. เด็กชายพชร ภูวงษ์ 2. นายชินภัทร ปังเมือง 3. นายภูมินทร์ หวานใจ
|
1. นายแอ๊ด ชาวน่าน
|
48 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. นายปัณณวิชญ์ พายะมงคล 2. นายรชตะ คำมี 3. นายอัษฎากรณ์ อินต๊ะตาน
|
1. นายวศิน มังคลาด 2. นายสมชาติ ประสม
|
49 |
โรงเรียนบ้านตาก ประชาวิทยาคาร |
1. นายพงศภัค แซ่ว่าง 2. นายกัมปนาท ลือโสภา 3. นายณภัทร แซ่ว่าง
|
1. นายสันติกรานต์ ธีระเชีย 2. นายอนุภัทร พรมเสน
|
50 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นายจารุพัฒน์ ทรัพย์เมือง 2. นายอรรถพล เป้กำ 3. นายกิตติภพ ธัญญะ
|
1. นายปฏิฬ นาคทอง 2. นางปภัชญา บรรเทาทุกข์
|
51 |
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. นางสาวณภัศกรณ์ นิยมบุญ 2. นางสาวหทัยกานต์ แสนเจริญ 3. นางสาวจิรัชยา วิลัยรัตน์
|
1. นายประครอง สิทธินันท์ 2. นางเกสินีย์ กรุณานำ
|
52 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อุตรดิตถ์ |
1. นางสาวพิมพ์วลัญช์ จันทรา 2. นางสาวกิตติยากร ปี่แก้ว 3. นางสาวรสรินทร์ ซ้อนใส
|
1. นางสาวทาริกา คำเต่ย 2. นายนัฐพล ปลิวศรีแก้ว
|
53 |
โรงเรียนศรีเทพประชาสรรค์ |
1. นายคณาธิป ถึงสุข 2. นายธัญพิสิษฐ์ บุญมาลัย 3. นายเจษฏา ซาร์
|
1. นายธนัตถ์ เมืองแมน 2. ว่าที่ร้อยตรีศตวรรษ กาสร้อย
|