ลำดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายสุริยะ ชัยยานุรักษ์กุล 2. เด็กชายกรวิชญ์ ผ่อนศรี
|
1. นายนายณรงศักดิ์ คงเทียมศรี 2. นายวรเมธ นามขันธ์
|
34 |
|
2 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. เด็กชายธนาดล อ่อนประทุม 2. เด็กหญิงวชิรญาณ์ อยู่สาโก
|
1. นางสาววชิราภรณ์ สันตวงษ์ 2. นางสาวเกศินี จันทร์ครบ
|
4 |
|
3 |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. เด็กชายสุทธินันท์ อำนาคะ 2. เด็กชายปฐมทอง ตั้งมั่นมานะกุล
|
1. นางสาวสมฤทัย ยาทองทิพย์ 2. นางสาวสุประภา แสนวันนา
|
13 |
|
4 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. เด็กชายอมรเทพ ม้าทอง 2. เด็กชายภีรณัฐ บุญรักษ์
|
1. นางชุติมา ลิ้มลมัย 2. นายเดชา เดชะคำภู
|
15 |
|
5 |
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม |
1. เด็กชายเอื้ออังกูร พลอยสุข 2. เด็กชายศิวกร แตงทอง
|
1. นางวิยะดา ขวัญแก้ว 2. นางสาวเรไร สติภา
|
23 |
|
6 |
โรงเรียนสภาราชินี |
1. เด็กชายกานน จิตร์แม่น 2. เด็กชายเตชินท์ รอดกลิ่น
|
1. นางภัทรานิษฐ์ การิกาญจน์ 2. นายอนันตศักดิ์ เหมเส็น
|
24 |
|
7 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
|
|
|
|
8 |
โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ |
|
|
|
|
9 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. เด็กชายจารุวัฒน์ สงวนศักดิ์ 2. เด็กชายสรวิชญ์ สุโข
|
1. นายสมหมาย ศรีพงษ์ 2. นายสิรภพ คุ้มพ่วงดี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
10 |
โรงเรียนตราษตระการคุณ |
1. เด็กชายธนภูมิ เหมสุวรรณ 2. เด็กชายธนโชติ ลาแก้ว
|
1. นายพลนรัตน์ ทองเพิ่ม 2. ว่าที่ร้อยตรีสมศักดิ์ ก๋งอ่อน
|
31 |
|
11 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. เด็กชายธนภัทร์ โรมศรี 2. เด็กชายอิทธิกร คัมภีระยศ
|
1. นางสาวขนิษฐา เท้าไม้สน
|
28 |
|
12 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. เด็กชายกัณฑ์ภิคม พัทธ์วรารักษ์ 2. เด็กชายปริพัฒน์ นพประสิทธิ์
|
1. นายชัยธนภัทร์ เสงี่ยมรัตน์ 2. นายธนกิจ พางาม
|
37 |
|
13 |
โรงเรียนเพรักษมาตาวิทยา |
1. เด็กชายณัฐนันท์ ขวัญจันทร์ 2. เด็กชายพชรดนัยต์ กะนารักษ์
|
1. นางสาวกชพรรณ ภูทองหล่อ 2. นายสุชาติ คงสุข
|
32 |
|
14 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. เด็กชายปฏิพล พลเยี่ยม 2. เด็กชายธนวิชญ์ ภูวธนารักษ์
|
1. นางสาวดวงฤดี เทศสนั่น 2. นายพิพัฒน์พงษ์ สาจันทร์
|
6 |
|
15 |
โรงเรียนภูเรือวิทยา |
1. นายวชิรวิทย์ ธัญญารักษ์ 2. เด็กชายวรากร วงพิลา
|
1. นางสาวปราณิสา พิชัยคำ 2. นายโชคชัย สุขผล
|
6 |
|
16 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. เด็กชายวรินทร์ธร ศรีหนารถ 2. เด็กชายกิตตินันท์ วงษา
|
1. นายชาญชัย บุษบา 2. ว่าที่ร้อยตรีอดิศร พูนสวัสดิ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
17 |
โรงเรียนร่มเกล้า |
1. เด็กชายณัฐปคัลภ์ แก้วบุดดา 2. เด็กชายนฤวัต สนเทียนวัด
|
1. นางนารี จันทะจร 2. นายวีระพันธ์ จันทะจร
|
8 |
|
18 |
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. เด็กชายพชรพล ศรีสง่า 2. เด็กชายยอนิรุจ ศรียา
|
1. นางสาวพิมลวรรณ พลสิงห์ 2. นางสาวมนสิชา โคตรตาแสง
|
|
|
19 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. เด็กชายจิรพนธ์ นนท์วงษา 2. เด็กชายธันวา ค่ำโพธิ์
|
1. นางสาวสะอาด พลซื่อ 2. นางสาวอมร หนองขุ่นสาร
|
14 |
|
20 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. เด็กชายพีรพล นนท์อ่อน 2. เด็กชายธรรมรักษ์ สอนเสนา
|
1. นายนพรัตน์ แย้มโกสุม 2. นายสันทัด รมเพ็ง
|
36 |
|
21 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. เด็กชายพิชญานนท์ ทองแสน 2. เด็กชายนาวิน ทางประโยชน์
|
1. นางนิออนด์ รอบคอบ 2. นางนุชญนันท์ ศรเจริญฐิติกุล
|
9 |
|
22 |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ |
1. เด็กชายณัฐตระกูล พิณทอง 2. เด็กหญิงภัทราพร ดวงมาลา
|
1. นางสาวประภาพร ประชุมแดง 2. นางศิริเพ็ญ อนันทวรรณ
|
22 |
|
23 |
โรงเรียนคึมใหญ่วิทยา |
1. เด็กชายสหชัย แก้วลาย 2. เด็กชายธันวา คำนึง
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงกันต์ลภัส พลเทพ 2. นางสาวคณิตา ศรีสุรัตน์
|
18 |
|
24 |
โรงเรียนปทุมราชวงศา |
1. นายศิริศักดิ์ ชูลี 2. นายภานุพงศ์ สีแดงชาติ
|
1. ว่าที่ร้อยตรีชัชวาลย์ ต้นโพธิ์ 2. นายทองแสง หน่อแก้ว
|
38 |
|
25 |
โรงเรียนเขมราฐพิทยาคม |
1. นายเชษฐา นาคำ 2. นายพิสิฐกรณ์ แก่นพันธ์
|
1. นางสาวกนกนุช ขันธิวัตร 2. นางสิทธิยา มณีสาย
|
5 |
|
26 |
โรงเรียนโคกสว่างคุ้มวิทยานุสรณ์ |
1. เด็กชายนที พันจำนงค์ 2. เด็กชายอภิสิทธิ์ อักโข
|
1. นางสาววิจิตรา อัศวภูมิ 2. นายวิศิษฎ์ ศรีอักษร
|
16 |
|
27 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี |
1. เด็กชายรัชพล เดชผล 2. เด็กหญิงปิยะนุช พลเยี่ยม
|
1. นางพนารัตน์ ศิโล 2. นางสาววัชรีภรณ์ แก้วแสน
|
41 |
|
28 |
โรงเรียนนารีนุกูล |
1. เด็กหญิงภัทรวดี รอยศรี 2. เด็กหญิงชัญญา เชื้อโขติ
|
1. นายพนัส แก่นอาสา 2. นางอรอุมา คำเลิศ
|
19 |
|
29 |
โรงเรียนนาส่วงวิทยา |
1. เด็กชายสิทธิโชค จันทร์พวง 2. เด็กชายสุรเสกข์ เจริญรัมย์
|
1. นางสาวสุพัตรา สุสะเดช 2. นายโชคชัย ยาพันธ์
|
|
|
30 |
โรงเรียนโพธิ์ไทรพิทยาคาร |
1. เด็กชายพสธร มีพันธ์ 2. เด็กชายกิจธนณัฐ บุตรวงศ์
|
1. นายกมล ธรณี 2. นางสาวอินทิรา สัตยากูล
|
42 |
|
31 |
โรงเรียนไผ่ใหญ่ศึกษา |
1. เด็กชายดุจเทพ ยิ่งยืน 2. เด็กชายรังสันต์ ยืนนาน
|
1. นายประสพโชค ไชยกาล 2. นายมนตรี จำปาหอม
|
30 |
|
32 |
โรงเรียนม่วงสามสิบอัมพวันวิทยา |
1. เด็กชายรชานนท์ ดอกอินทร์ 2. เด็กชายอภิชัย ยืนยง
|
1. นายสถาปนา วงษ์นาง 2. นายสมศักดิ์ เสนาใหญ่
|
39 |
|
33 |
โรงเรียนศรีเมืองวิทยาคาร |
1. นายธีรวัฒน์ หิทรักษ์ 2. เด็กชายศิวกร ศิริบูรณ์
|
1. นางสาวนฤตยา อาทิเวช 2. นายวิรัตน์ รังสุวรรณ
|
20 |
|
34 |
โรงเรียนหกสิบพรรษาวิทยาคม อุบลราชธานี |
1. เด็กหญิงอรปรียา มุ่งเคน 2. นางสาวธนกานต์ งานทวีพัฒน์
|
1. นางสาวจุฑาพร พูลทวี 2. นางฉัตรภาพร วงศ์ชินวิทย์
|
25 |
|
35 |
โรงเรียนนาโพธิ์วิทยา |
1. เด็กชายภูมิอิทธิกร แน่นดี 2. เด็กชายอิทธิ นาคพลกรัง
|
1. ว่าที่ร้อยตรีรักยม บุญยืน 2. นายเชิดชัย มีกุศล
|
10 |
|
36 |
โรงเรียนเมืองพญาแลวิทยา |
1. เด็กชายสิทธิชัย ประเสริฐกุล 2. เด็กชายกฤชปณต ศรีชัยเตชากร
|
1. นางณชญาดา ศรีชัยเตชากร 2. นางสาวอาภากร สงวนนาม
|
27 |
|
37 |
โรงเรียนสารภีพิทยาคม |
1. นางสาวนารีรัตน์ ยอดคำ 2. เด็กชายจิ่งอ่อง ส่วย
|
1. นายวัชรพล เดชะปราปต์ 2. นายวิโรจน์ อินตะมูล
|
33 |
|
38 |
โรงเรียนปายวิทยาคาร |
1. เด็กชายวรวิทย์ เลาต๋า 2. เด็กชายธีรพัฒน์ เจริญมา
|
1. นางสาวภิญญาพัชร์ บุญเปง 2. นายอานนท์ ตื้อจันตา
|
12 |
|
39 |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
1. เด็กชายพีรณัฐ จันมะโน 2. เด็กชายเนติธร เรียงสันเที๊ยะ
|
1. นายนรินทร์ สายเทพ 2. นางสมจิตร สายปินตา
|
29 |
|
40 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
1. เด็กชายหาญเครือ - 2. นายจอมแสง -
|
1. นายภาวัต เต่านันท์ 2. นางรุ่งรัตน์ กันทะเตียน
|
26 |
|
41 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. นายชยกฤติ หัตถกออง 2. เด็กชายพลัฎญ์ ทักษ์พสิษฐ์ สุขเกษม
|
1. นายชัยวุฒิ มาเมืองกล 2. นายอัครเดช เมฆสุรินทร์
|
|
|
42 |
โรงเรียนเชียงคำวิทยาคม |
1. เด็กชายณัฐพนธ์ ชูศรี 2. เด็กชายภาสกร เวียงคำ
|
1. นางพัชรธรรณ์ โหจินดารัตน์
|
21 |
|
43 |
โรงเรียนแม่ใจวิทยาคม |
1. เด็กชายฉัตรมงคล จันทร์ทิพย์ 2. เด็กชายอนุสิกข์ มัครมย์
|
1. นางจงจิตร สิทธิไพร 2. นายวิทยา สิทธิไพร
|
11 |
|
44 |
โรงเรียนร้องกวางอนุสรณ์ |
1. เด็กหญิงฐิตินันท์ กวางเดินดง 2. เด็กหญิงนัทธาวัลย์ วงค์รอบ
|
1. นางสาววิจิตรา แดงดี
|
|
|
45 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. เด็กชายอธิรธร ทองเป้า 2. เด็กชายปริยะกร แก้วทุ่ง
|
1. นายจักกฤษณ์ สุขรอด 2. นางสาวเกื้อกูล เรืองฤทธิ์
|
17 |
|
46 |
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. เด็กหญิงรัชญา ศรีริอ่วม 2. เด็กหญิงนิชอร ลิขิตสุขเจริญ
|
1. นายธีรพงศ์ ทาต่อย 2. นายวีระ มาผิว
|
ชนะเลิศ |
|
47 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อุตรดิตถ์ |
1. เด็กหญิงชนกพร แก้วงาม 2. เด็กหญิงนันทิชา จันทะมูลลา
|
1. นางสาวฉัตรชฎา จันทร์เจียวใช้ 2. นายศุภศิษย์ แก้วจีน
|
39 |
|
48 |
โรงเรียนศรีเทพประชาสรรค์ |
1. เด็กชายกรินทร์ ภูมิโคกรักษ์ 2. เด็กหญิงภิริษา พินิจมนตรี
|
1. ว่าที่ร้อยตรีศตวรรษ กาสร้อย 2. นางสาวอภิญญา สิงห์โต
|
34 |
|