ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
1. นางวิไลลักษณ์ ประเทศรัตน์ |
2 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
1. นางสาวอัญชลี ทะวงศ์อารี |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.4-6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. นางสาวนันทวัน เกตุรัตน์ 2. นายปภังกร จงไพศาล 3. นางสาวเอมธนันท์ มาลารัตน์ |
1. Mr.Danny Wonish 2. นายชัยพิชิต สุริยะคำวงศ์ |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. นายชยกฤติ หัตถกออง 2. เด็กชายพลัฎญ์ ทักษ์พสิษฐ์ สุขเกษม |
1. นายชัยวุฒิ มาเมืองกล 2. นายอัครเดช เมฆสุรินทร์ |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. เด็กชายก้องฟ้า เมฆอากาศ 2. นายวรากร ชายปัญโญ |
1. นายชัยวุฒิ มาเมืองกล 2. นายสมชาติ ประสม |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องร่อนบังคับด้วยวิทยุ DLG (Discus Launch Glider DLG) ม.4-6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. นายชนน์ชนันทร์ สายสำราญ 2. นายพฤกษ์ รัศมีจันทร์ 3. นายศุภฤกษ์ ธารทองไพบูลย์ |
1. นางวนิดา มังคลาด 2. นายวศิน มังคลาด |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. นายปัณณวิชญ์ พายะมงคล 2. นายรชตะ คำมี 3. นายอัษฎากรณ์ อินต๊ะตาน |
1. นายวศิน มังคลาด 2. นายสมชาติ ประสม |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. นางสาวมานิตา พิพัฒนสารากุล 2. นางสาวศศิภา ผาหลัก 3. นางสาวอารีน่า วงค์ศรี |
1. นายณรงค์เดช นามแก้ว 2. นายสุทธิพจน์ สถานปัน |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. นางสาวกวินธิดา งาเจือ 2. นายณภัทร อินทรทัต 3. นางสาวปัณฑิตา ยำจิตหมั่น |
1. นางสาวภรณ์กนก อุปชัย 2. นางสาวอัญชลี ทะวงศ์อารี |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. นางสาวฐิตาภา นันชัย 2. นายธนาคิม ธรรมวงค์ 3. นายศรัณย์กร บั้งเงิน |
1. นางนิลนภา จังหาร 2. นางวิไลลักษณ์ ประเทศรัตน์ |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. นางสาวธัญชนก วงค์ชนะ 2. นางสาวภัคจิรา สร้อยญานะ |
1. นายขจรศักดิ์ พวงกุหลาบ 2. นางสาวอัญชลี ทะวงศ์อารี |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.1-3 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. เด็กชายนนทชา ไชยยา 2. เด็กหญิงปวีณ์นุช บุญประคอง 3. เด็กหญิงปิติชา สายสนิท |
1. นางสาวสุนทรา ชายา 2. นางสาวอัญชลี ทะวงศ์อารี |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. นายฉัตรดนัย กันทะวงศ์ 2. นางสาวปิยธิดา พาวะพรม 3. นายพีรณัฐ เมฆวิศิษฎ์ |
1. นายชนกันต์ กิจรักษ์ 2. นางสาวอัญชลี ทะวงศ์อารี |
14 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. นางสาวทิพรพร เนียมแสง 2. นายภูมิพัฒทร์ บุญคง |
1. นายสุทธิพจน์ สถานปัน 2. นางสาวอัญชลี ทะวงศ์อารี |
15 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
1. นายจิรภัทร ราหูรักษ์ 2. นายณัฐพีร์ สุภามณี 3. นายธราธิป อูปแก้ว 4. นายภควัต ไชยสิทธิ์ 5. นายวโรดม เทพวงค์ 6. นายศิรสิทธิ์ บุญลือชา 7. นายอัครวัฒน์ สิริวรเศรษฐกุล |
1. นายขจรศักดิ์ พวงกุหลาบ 2. นางวิไลลักษณ์ ประเทศรัตน์ |
16 |
ผลงานโรงเรียน |
สถานศึกษายอดเยี่ยมด้านการบริหารจัดการนวัตกรรมและเทคโนโลยี โรงเรียน |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
1. นายจรัล แก้วเป็ง 2. นายชนกันต์ กิจรักษ์ 3. นางชนานันท์ อุ่นเป็ง 4. นางวิไลลักษณ์ ประเทศรัตน์ 5. นางสาวอัญชลี ทะวงศ์อารี |
17 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
64.2 |
ทองแดง |
26 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
1. นายจอมแสง - 2. เด็กชายหาญเครือ - |
1. นายภาวัต เต่านันท์ 2. นางรุ่งรัตน์ กันทะเตียน |
18 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
71.6 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
1. เด็กชายอธิภัทร สิงห์สุข 2. เด็กชายเท - |
1. นายภาวัต เต่านันท์ 2. นางมารินทร์ รักสุข |
19 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
83 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
1. เด็กชายพีรพงษ์ สายสุวรรณ 2. เด็กชายวทัญญู แซ่คง 3. เด็กชายสุภกิตติ์ เปิดจรัสแสง |
1. นายภาวัต เต่านันท์ 2. นางมาลัย สุตา |
20 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
85 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
1. นายนราธิป เชอมือ 2. นางสาวสุธิดา แซ่จี๋ 3. นางสาวอฐิติยา สงกา |
1. นายภัทรดนัย หวลศรี 2. นายศุภเลิศ ท่าม่วง |
21 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
87.5 |
ทอง |
25 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
1. นางสาวกิดาการ สีสมครุฑ 2. นายชินวัตร มณีวงค์ 3. นางสาวศิริรัตน์ กันธิมูล |
1. นางสาวกอแก้ว อ่อนสำอางค์ 2. นางสาวอรญา รู้คิด |
22 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
82 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
1. นางสาวณัฐฐินันท์ อัศวพิทักษ์คีรี 2. นางสาวพรรษวรรณ สุทธนะ 3. นางสาวมัลลิกา ยานะใจ |
1. Mr.Sunny Kumar Maharjan 2. นางสาวอรพรรณ เด่นประภัสร์ |
23 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
91 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
1. นางสาวฐิตินันท์ แลเชอ 2. นางสาวอรวรรณ สัตย์ธรรม |
1. นางภัทรานิษฐ์ ตาวงศ์ศรี 2. นางสกุณี นิยม |
24 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
68 |
ทองแดง |
22 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
1. เด็กชายปรัชญา จอมภา 2. เด็กชายสิรดนย์ ไชยวงค์ |
1. นายศุภเลิศ ท่าม่วง 2. นางสาวอุษณิษา มหาวรรณ์ |
25 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
77 |
เงิน |
11 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
1. นายวัชรพงษ์ วังเสาร์ 2. นายแสง - |
1. นายวิชานาถ บุญหมั้น 2. นายศุภเลิศ ท่าม่วง |