ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
94 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม |
1. นายพงศธร แซ่หลู่ 2. นายภูศิริ แซ่ต้วน 3. นายอำพล แซ่ฮ่วง |
1. นางสาวธัญญาภรณ์ พยอม 2. นายวิทวัส ยะมัง |
2 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
92.2 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
1. นายอนุวัฒน์ อนวัช |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
90 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม |
1. นายธนัญชัย ตารินทร์ 2. นางสาวศตกมล ชุมภู |
1. นายนพรัตน์ คำแดง 2. นายศศวัต ทรัพย์เหม |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
89.75 |
ทอง |
15 |
โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
1. นางสาวชลหทัย งามประจบ 2. นายมนชิต สุนทรวิทย์ 3. นางสาวอภิวรรณ สุมทุม |
1. นายกิตตินันท์ อทุมชาย 2. นางสาวภาวิษพร กสิกุล |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
89.25 |
ทอง |
17 |
โรงเรียนแม่อายวิทยาคม |
1. เด็กหญิงปุณยนุช ทิพจร 2. เด็กหญิงพณิชา รูปดี 3. เด็กหญิงพรชนก อินสิริ |
1. นายจักรี พรเพิ่มสุข 2. นางธนัชศิกานต์ ขวัญวริศกุล |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
89 |
ทอง |
16 |
โรงเรียนแม่อายวิทยาคม |
1. นายวัชชิรชัย ยอดคำ 2. นายศิลาพันธ์ มณีวรรณ์ |
1. นายณัฐวรรธน์ ตาดคำ 2. นายองอาจ อิทธิสิริศักดิ์ |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
85.14 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม |
1. นายอานนท์ ริยะปา 2. นายเป็ง บ่อแสง |
1. นายนพรัตน์ คำแดง 2. นายศศวัต ทรัพย์เหม |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
84.71 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
1. นายณฐภัทร แสนใจพรหม 2. นายธนดล ถ้วยทองคำ |
1. นายปณวรรต บุญตาศานย์ 2. นายอนุสิทธิ์ ปิตุรัตน์ |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
84 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนแม่อายวิทยาคม |
1. นางสาวพลอยไพลิน แซ่หยาง 2. นายวรัญชิต แสนหมี่ 3. นายเป่าจัว แซ่โจว |
1. นางสาวมณี ศิลป์มิตรภาพ 2. นางสาววารุณี สมใจ |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
82.42 |
ทอง |
9 |
โรงเรียนสันกำแพง |
1. เด็กหญิงขวัญข้าว มีอุบลมหวัฒ 2. เด็กหญิงณหทัย สร้อยระย้าแก้ว 3. เด็กชายพัทธดนย์ ปาทา |
1. นายวิชัย สิงห์น้อย 2. นางสาวสุวิมล สุกันธา |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
80 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนแม่อายวิทยาคม |
1. นายธเนศ ศรีวรรณ 2. นายภานุพงษ์ ทองดี 3. นายเมธัส นายสู่ |
1. นายณัฐวรรธน์ ตาดคำ 2. นายองอาจ อิทธิสิริศักดิ์ |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
79.75 |
เงิน |
12 |
โรงเรียนสันกำแพง |
1. นายจีราวิชช์ พุทธิทัยธีรธร 2. นายพิเชษฐ์ แจ้มา |
1. ว่าที่ร้อยตรีภัทรพงศ์ สุทธิพงศ์ 2. นายภานุพงศ์ พูลทาจักร |
13 |
ผลงานโรงเรียน |
สถานศึกษายอดเยี่ยมด้านการบริหารจัดการนวัตกรรมและเทคโนโลยี โรงเรียน |
79 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนแม่อายวิทยาคม |
1. นายจักรพันธ์ กันธวัง 2. นางสาวธันยาภัทร์ จิตตวิสุทธิกุล 3. นางสาววรัญญา อุ่นนันกาศ |
1. นางสาววรัญญา อุ่นนันกาศ |
14 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
75 |
เงิน |
39 |
โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
1. นายวรชน สกล 2. นายสุวรรณกฤษ์ จ่างคำ |
1. นายกิตตินันท์ อทุมชาย 2. นางสาวภาวิษพร กสิกุล |
15 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
72 |
เงิน |
23 |
โรงเรียนแม่อายวิทยาคม |
1. นางสาวขิ่นนุ นามหน่อ 2. นายณรินทร์ภัทร เทอดทูล 3. นางสาวเพ็ญสิริ จรัสสิทธิโชติ |
1. นายจักรี พรเพิ่มสุข 2. นางธนัชศิกานต์ ขวัญวริศกุล |
16 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
70 |
เงิน |
15 |
โรงเรียนแม่อายวิทยาคม |
1. เด็กชายภัทรดนัย ปรีดารัตน์ 2. เด็กชายวรวิช เจริญวงษ์ 3. เด็กชายสุวัจน์ อึ่งบำเหน็จ |
1. นายณัฐวรรธน์ ตาดคำ 2. นายองอาจ อิทธิสิริศักดิ์ |
17 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
67.7 |
ทองแดง |
41 |
โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
1. นางสาวณิชาภา รุ้งสกุลส่องแสง 2. นายพัทธดนย์ แก้ววัง |
1. นายกิตตินันท์ อทุมชาย 2. นางสาวภาวิษพร กสิกุล |
18 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
65 |
ทองแดง |
27 |
โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม |
1. นายป๋อม ลุงปั่น 2. นายหลาว ลุงปั่น |
1. นางสาวหอมไกร จันทคุปต์ 2. นายเกรียงไกร ปู่ยี่ |
19 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ รายการหุ่นยนต์เรือสี่ฝีพาย ควบคุมไร้สาย ม.4-6 |
65 |
ทองแดง |
12 |
โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
1. นายนภัทร ดอนไพรรักษ์ 2. นายศุภวิชญ์ กรุณาหล่าย 3. นายสันติภาพ ชมชื่น |
1. นายพิเชษฐ์ ฟองมณ๊ 2. นางภาวิษพร กสิกุล |
20 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนสันกำแพง |
1. นายกฤตภาส เสาร์ฝั้น 2. นายณัฐพงษ์ มาพิลอม 3. นายธนวัฒน์ พรหมทา 4. นายนราทิป มีบุตร 5. นายบูรพา หยั่งถึง 6. นายรัชกฤช สุขสาลี 7. นายอนันต์ยศ สายเพชรก่อสกุล |
1. นางสาวชนกานต์ ผานดอยแดน 2. นายปรัชญา ก๋าอิน |
21 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
62 |
ทองแดง |
20 |
โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
1. นายชัยวรรณ ตั้งดี 2. นายธนกร สาลาม 3. นายปรัชญา หินวงค์ |
1. นายกิตตินันท์ อทุมชาย 2. นางสาวจันทนา สุปิณะ |
22 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
60 |
ทองแดง |
21 |
โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม |
1. นางสาวฐิติวรดา ชุ่มเตียม 2. นายรัชพล อัมพุธ 3. นายแดง แสงชัย |
1. นางสาวหอมไกร จันทคุปต์ 2. นายเกรียงไกร ปู่ยี่ |
23 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
58 |
ชมเชย |
26 |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
1. นายธนกร ปวงสมุทร 2. นายวัชระ กันนา 3. นายศุภกิจ พยุงศิริผล |
1. นายอนุสิทธิ์ ปิตุรัตน์ 2. นายไพรัช เฉยเมล์ |
24 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม |
1. นางสาวกัญญารัตน์ มะเม็ง 2. นายปริญญาพัฒน์ ยอดมณี 3. นางสาวสุวรรณวงค์ ลุงโลน |
1. นางสาวชุลีพร บัวทอง 2. นางนาฏลัดดา คำพร |
25 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม |
1. นายภานน แซ่หลี่ 2. นายสุพัต - |
1. นายณัฐชวัฒน์ วงค์วัฒนัย 2. นายอรรถชัย อ้วนคำ |