ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
96 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นางสาวสีวลี ยืนยาว |
1. นางสาวสีวลี ยืนยาว |
2 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
90.6 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายศราวุธ คารมหวาน |
1. นายศราวุธ คารมหวาน |
3 |
นวัตกรรมของนักเรียน |
การประกวดการนำเสนอนวัตกรรมและผลผลิตที่เกิดจากการเรียนรู้ในชั้นเรียน ม.1-3 |
77 |
เงิน |
4 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. เด็กชายจักรพรรดิ บินมุกดา 2. เด็กชายชนิสร หทัยศรีอภิญญา 3. เด็กหญิงน่านฟ้า นิคม |
1. นางสาวณิชานันทน์ ศรีโพธิ์อ่อน 2. นางสาวอัญชิสา เหมทานนท์ |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
75.75 |
เงิน |
19 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. เด็กชายจักกาย กฤษฎาธิการ 2. เด็กชายทินภัทร เดชโนนสังข์ 3. เด็กชายอิธิพร ท้าวนิล |
1. นางสาวจิรวดี วันทาดี 2. นางวรวรรณ เงินชูกุล |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
64 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายกฤตพล สารพันลำ 2. นายพศิพงศ์ แก้วนิวงศ์ 3. นายศุภกร มั่นจิตร |
1. นายจักรกฤษณ์ แก้วลำหัด 2. นายเจ๊ะกามา สือนิ |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
53.5 |
ชมเชย |
31 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นางสาวธนวรรณ์ มะโนรา 2. นางสาวบัณฑิตา ศิลลา 3. นางสาวศุภกานต์ คันศร |
1. นางสาววรัญญา อัฐสุวรรณ 2. นายสุธี ภาระหันต์ |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.4-6 |
81 |
ทอง |
9 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นางสาวธิยานันท์ พัฒนวิศิษฐ์ 2. นายภานุมาศ สุทธิบุญ 3. นางสาวเอนเจิล แอนน์ เอสติลเลโร่ |
1. นายจักรกฤษณ์ แก้วลำหัด 2. นางสาววราลี สินธุวา |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.4-6 |
68.5 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนโยธินบูรณะ |
1. นายทัศน์พล เหมมั่น 2. นายนพรุจ อุ่นธง 3. นายวิทยา อ้นสุวรรณ |
1. นายคณิต ชนกศรีธรกีรติ 2. นายดนุภัทร หงสา |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
91.7 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. เด็กชายธนาดล อ่อนประทุม 2. เด็กหญิงวชิรญาณ์ อยู่สาโก |
1. นางสาววชิราภรณ์ สันตวงษ์ 2. นางสาวเกศินี จันทร์ครบ |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
60.8 |
ทองแดง |
34 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. เด็กชายกรวิชญ์ ผ่อนศรี 2. นายสุริยะ ชัยยานุรักษ์กุล |
1. นายนายณรงศักดิ์ คงเทียมศรี 2. นายวรเมธ นามขันธ์ |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
70 |
เงิน |
13 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. เด็กหญิงกมลชนก หฤแสง 2. เด็กหญิงภาสินี สงวนทรัพย์ |
1. นางสาววชิราภรณ์ สันตวงษ์ 2. นางสาวเกศินี จันทร์ครบ |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องร่อนบังคับด้วยวิทยุ DLG (Discus Launch Glider DLG) ม.4-6 |
64.7 |
ทองแดง |
13 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายกอบเพชร โพธิ์ทอง 2. นายภูมิพัฒน์ เครือเนียม 3. นางสาวอรวรา รอดวรรณะ |
1. นายชัยจุติ โอสถ 2. ว่าที่ร้อยตรีสยาม ศุภลัยวัฒน์ |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
24 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายกฤษฏิณัฎฐ์ มังคลวโรดม 2. นายกัณฑชาติ ชิดเจริญ 3. นายวงศกร ป้วนป้อม |
1. นายจักรพงศ์ จำปายงค์ 2. นายวรเมธ นามขันธ์ |
14 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
82 |
ทอง |
13 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นางสาวนลินพร วรเจริญศรี 2. นายพักตร์ภูมิ วงศ์วิวัฒน์ 3. นางสาวลลิตา อลิซาเบธ เว็บสเตอร์ |
1. นายธนภัทร ครุเวชรัตน์ 2. ว่าที่ร้อยตรีสยาม ศุภลัยวัฒน์ |
15 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
73 |
เงิน |
25 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นางสาวศุภลักษณ์ บำรุงเอื้อ 2. นางสาวอรวรรณ ชุติธรรมาวัฒน์ 3. นางสาวเนตรนภา ธาดาธิติพงศ์ |
1. นายชนินทร์ บัวแจ้ง 2. นางสาวสุมินญา นอลา |
16 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
93.75 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายจักรพรรดิ พลซา 2. นางสาวณัฐณิชา กิจมงคลชัย 3. นายธนาดุล จริยาวิลาศ |
1. นางสาวอัญชิสา เหมทานนท์ 2. นางสาวเมธาวี สุขเจริญ |
17 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
91.75 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นางสาวพรปวีณภัทร หงยะประนันท์ 2. นายพัชรพล เจษฎาไพโรจน์ 3. นายพีรพัฒน์ ชื่นชม |
1. นายธนพล กัณหสิงห์ 2. นายธนภัทร ครุเวชรัตน์ |
18 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
84 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายฑีนรุจิ์ ชูชมชื่น 2. นายนิรวิทธิ์ อยู่เจริญ 3. นายภุชงค์ สุโกศล |
1. นางสาวจินต์จุฑา เกษร 2. นายสราวุธ รัตนนท์ |
19 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
68 |
ทองแดง |
27 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายชวกร กาญจนวรกิจ 2. นายพล หวังดี 3. นางสาวสิรามล แตมสําราญ |
1. นายธนพล กัณหสิงห์ 2. นายธนภัทร ครุเวชรัตน์ |
20 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
89.94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายวัธนพัทธิ์ พิศาลสรกิจ 2. นายอชิตพล กระจ่างจันทร์ |
1. นายสุริยา ทรัพย์เฮง 2. นางสาวโสภา สุขนิคม |
21 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
75.44 |
เงิน |
19 |
โรงเรียนโยธินบูรณะ |
1. นายฐิติโชติ จันทร์โท 2. นายเขมพิสิฐฐ์ มังกรลอย |
1. นางสาวนุชนารถ นุชมี 2. นางสาวอริตา สมัตถะ |
22 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
73.23 |
เงิน |
26 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายจิตติพัฒน์ พานชมภู 2. นายอรรถนนท์ อภิรักษ์สันติ |
1. นายธนภัทร ครุเวชรัตน์ 2. ว่าที่ร้อยตรีสยาม ศุภลัยวัฒน์ |
23 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.1-3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. เด็กหญิงกาญชนก บุณยสิทธิ์พิชัย 2. เด็กชายธีรโชติ เนื่องสนธิ 3. เด็กหญิงพัชรพร อุสาพรหม |
1. นางสาวจีระภา ชินภักดี 2. นางสาวสุลาวัลย์ บุริจันทร์ |
24 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
76.25 |
เงิน |
15 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายชนวีร์ ถัวทอง 2. นางสาวบัณฑิตา ธรรมนิยม 3. นายมังกร วงศ์พินิจ |
1. นางสาวประภาศิริ อุทัยศรี 2. นายเจ๊ะกามา สือนิ |
25 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
73.25 |
เงิน |
20 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นางสาวฉัตรติญา ทรงประกอบ 2. นายรากร แซ่หวู่ 3. นางสาวอรณิชา อุบลเขียว |
1. นายนิคม จิตต์คง 2. นายสุธี ภาระหันต์ |
26 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายณัฐชนน ทองคำธรรมชาติ 2. นางสาวรัชพร แก่นเมือง |
1. นางสาวนงคราญ คำลัยวงษ์ 2. นางสาวโสภา สุขนิคม |
27 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
62 |
ทองแดง |
48 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นางสาวนันทิชา เหล็กดี 2. นางสาวศิริวรรณ จันทอก |
1. นายมารุต วิศวพิพัฒน์ 2. ว่าที่ร้อยตรีสยาม ศุภลัยวัฒน์ |
28 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
64 |
ทองแดง |
26 |
โรงเรียนโยธินบูรณะ |
1. เด็กชายพงปภัช พู่ทองคำ 2. เด็กชายภาวิต นทีนันทสวัสดิ์ |
1. นายปุณภณ ธนัสนิธิกุล |
29 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
60 |
ทองแดง |
30 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. เด็กชายภูวิศ พันธ์แน่น 2. เด็กชายวีรยุทธ ปิยะเบญจพร |
1. นายชัยจุติ โอสถ 2. นายนิคม จิตต์คง |
30 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
95 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนโยธินบูรณะ |
1. เด็กชายวรเวทย์ นาคกล่อม 2. นายวิชัยวัฒน์ คุณทรัพย์ |
1. นายปุณภณ ธนัสนิธิกุล |
31 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
65 |
ทองแดง |
27 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายธนกรพล หลงมัจฉา 2. นายอัครเดช กันฮะ |
1. นายสุธี ภาระหันต์ 2. นายสุเมธ สงวนสุข |
32 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
85 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนโยธินบูรณะ |
1. เด็กชายชัยวัฒน์ ชินศุภวัฒน์ 2. เด็กชายธัญญวุฒิ กฤตติกานนท์ 3. เด็กชายวรพัทธ์ ธนสุบัลลังก์กุล |
1. นายปุณภณ ธนัสนิธิกุล |
33 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
65 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. เด็กชายสุธีกานต์ พรามนัติ 2. เด็กชายสุรเดช วัฒนมงคล 3. เด็กชายเรืองศักดิ์ สุทธิประภา |
1. นายนนทชัย หมัดซาและ 2. นายนิคม จิตต์คง |
34 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
75 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนโยธินบูรณะ |
1. นายพัทธกานต์ เอกัง 2. นายภูดิศ ธนภัคโกศล 3. นายศักดิ์นันท์ สัตย์ธรรม |
1. นายปุณภณ ธนัสนิธิกุล |
35 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
63 |
ทองแดง |
18 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายณัฐนัย กนกเฉลิมพรรณ 2. นายวาสุ แจ้งถิ่นป่า 3. นายสุวิระ งามปัญจะ |
1. นางสาววรัญญา อัฐสุวรรณ 2. นายสุธี ภาระหันต์ |
36 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์แบบผสม ม.1-3 |
84 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. เด็กชายกันตพัฒน์ สร้อยวิเชียร 2. เด็กชายกันต์ธัช แซ่ชื้อ 3. เด็กชายธรรมรัตน์ มังกรทอง |
1. นายทรงพล ทนยิ่ง 2. นายสิทธิชัย มาโนชญ์กุล |
37 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์แบบผสม ม.4-6 |
73.81 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายธนพัฒน์ บูรพาวิจิตรนนท์ 2. นายปาณัทพงษ์ แสนเดช 3. นายสิทธินนท์ ดาศรี |
1. นายทรงพล ทนยิ่ง 2. นายสิทธิชัย มาโนชญ์กุล |
38 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์แบบผสม ม.4-6 |
23.81 |
ชมเชย |
11 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายธีรภัทร บุญครองเกียรติ 2. นางสาวพิชามญชุ์ พรมชู 3. นายศิริศักดิ์ โกฎค้างพลู |
1. นายนิคม จิตต์คง 2. นายสุธี ภาระหันต์ |
39 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
75 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนโยธินบูรณะ |
1. นายธนพัฒน์ โพธิ์ทอน 2. นายธนภัทร ธราเธียรไท 3. นายพีรณัฐ พรมมา 4. นายพุทธิพฤกษ์ เวียงสิมา 5. เด็กชายวัชรพล จินตกานนท์ 6. นายอดิวุฒิ พลเยี่ยม |
1. นางสาวลักษมณ เรืองวิไล 2. นายเกียรติศักดิ์ วันหวัง |
40 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
75 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายนายกฤติพงศ์ เสือมี 2. นายนายจิรวัฒน์ เกิดยินดี 3. นายนายธนวัฒน์ รวดเร็ว 4. นายประชารัตน์ เจริญรบ 5. นายภาณุ สัมพันทมาส |
1. นางสาวจิรวดี วันทาดี 2. นายนิคม จิตต์คง |
41 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายชานุกฤต ศรีโสภา 2. นายตรัยคุณ หนุนญาสิทธิ์ 3. นายธนบัตร เพชรหาญ 4. เด็กหญิงพีรญา โหกลัด 5. นายพุฒิพงษ์ ศิระวรรณ 6. นายภรัณยู ซอเซวี 7. นายสรรเพชร พงษ์เพชร |
1. นางสาวสมฤดี เจียรสกุลวงศ์ 2. นายอติวรรตน์ พันธุวงศ์ |
42 |
ผลงานโรงเรียน |
สถานศึกษายอดเยี่ยมด้านการบริหารจัดการนวัตกรรมและเทคโนโลยี โรงเรียน |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. |
1. นายสันติพงษ์ ชินประดิษฐ 2. นายโรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
43 |
ผลงานโรงเรียน |
สถานศึกษายอดเยี่ยมด้านการบริหารจัดการนวัตกรรมและเทคโนโลยี โรงเรียน |
79 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายณัฐวุฒิ ใจทน 2. นางสาวณิชากร เทพเกื้อ 3. นางดวงฤดี บุตรงาม 4. นายธนพล กัณหสิงห์ 5. นายธนภัทร ครุเวชรัตน์ 6. นายพลวัฒน์ อยู่ดี 7. นายพีรสิน อาจเอี่ยม 8. นางสาววนิตรา อยู่ยงค์ 9. นางสาวสุภิสรา งามแสง 10. นางสาวสุวาที ทองจีน |
1. ว่าที่ร้อยโทขจรศักดิ์ เจริญฤทธิ์วัฒนา |