ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
64 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายกฤตพล สารพันลำ 2. นายพศิพงศ์ แก้วนิวงศ์ 3. นายศุภกร มั่นจิตร |
1. นายจักรกฤษณ์ แก้วลำหัด 2. นายเจ๊ะกามา สือนิ |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.4-6 |
68.5 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนโยธินบูรณะ |
1. นายทัศน์พล เหมมั่น 2. นายนพรุจ อุ่นธง 3. นายวิทยา อ้นสุวรรณ |
1. นายคณิต ชนกศรีธรกีรติ 2. นายดนุภัทร หงสา |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
60.8 |
ทองแดง |
34 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. เด็กชายกรวิชญ์ ผ่อนศรี 2. นายสุริยะ ชัยยานุรักษ์กุล |
1. นายนายณรงศักดิ์ คงเทียมศรี 2. นายวรเมธ นามขันธ์ |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องร่อนบังคับด้วยวิทยุ DLG (Discus Launch Glider DLG) ม.4-6 |
64.7 |
ทองแดง |
13 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายกอบเพชร โพธิ์ทอง 2. นายภูมิพัฒน์ เครือเนียม 3. นางสาวอรวรา รอดวรรณะ |
1. นายชัยจุติ โอสถ 2. ว่าที่ร้อยตรีสยาม ศุภลัยวัฒน์ |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
24 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายกฤษฏิณัฎฐ์ มังคลวโรดม 2. นายกัณฑชาติ ชิดเจริญ 3. นายวงศกร ป้วนป้อม |
1. นายจักรพงศ์ จำปายงค์ 2. นายวรเมธ นามขันธ์ |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
68 |
ทองแดง |
27 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายชวกร กาญจนวรกิจ 2. นายพล หวังดี 3. นางสาวสิรามล แตมสําราญ |
1. นายธนพล กัณหสิงห์ 2. นายธนภัทร ครุเวชรัตน์ |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
62 |
ทองแดง |
48 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นางสาวนันทิชา เหล็กดี 2. นางสาวศิริวรรณ จันทอก |
1. นายมารุต วิศวพิพัฒน์ 2. ว่าที่ร้อยตรีสยาม ศุภลัยวัฒน์ |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
64 |
ทองแดง |
26 |
โรงเรียนโยธินบูรณะ |
1. เด็กชายพงปภัช พู่ทองคำ 2. เด็กชายภาวิต นทีนันทสวัสดิ์ |
1. นายปุณภณ ธนัสนิธิกุล |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
60 |
ทองแดง |
30 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. เด็กชายภูวิศ พันธ์แน่น 2. เด็กชายวีรยุทธ ปิยะเบญจพร |
1. นายชัยจุติ โอสถ 2. นายนิคม จิตต์คง |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
65 |
ทองแดง |
27 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายธนกรพล หลงมัจฉา 2. นายอัครเดช กันฮะ |
1. นายสุธี ภาระหันต์ 2. นายสุเมธ สงวนสุข |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
65 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. เด็กชายสุธีกานต์ พรามนัติ 2. เด็กชายสุรเดช วัฒนมงคล 3. เด็กชายเรืองศักดิ์ สุทธิประภา |
1. นายนนทชัย หมัดซาและ 2. นายนิคม จิตต์คง |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
63 |
ทองแดง |
18 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายณัฐนัย กนกเฉลิมพรรณ 2. นายวาสุ แจ้งถิ่นป่า 3. นายสุวิระ งามปัญจะ |
1. นางสาววรัญญา อัฐสุวรรณ 2. นายสุธี ภาระหันต์ |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายชานุกฤต ศรีโสภา 2. นายตรัยคุณ หนุนญาสิทธิ์ 3. นายธนบัตร เพชรหาญ 4. เด็กหญิงพีรญา โหกลัด 5. นายพุฒิพงษ์ ศิระวรรณ 6. นายภรัณยู ซอเซวี 7. นายสรรเพชร พงษ์เพชร |
1. นางสาวสมฤดี เจียรสกุลวงศ์ 2. นายอติวรรตน์ พันธุวงศ์ |