ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
-1 |
- |
|
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
|
|
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
|
|
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
|
|
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
|
|
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
|
|
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
85.58 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. เด็กหญิงจิตภัสร ณ สงขลา 2. เด็กหญิงวิรากานต์ วงศ์กระจ่าง 3. เด็กชายสิรวิชญ์ ศิริพงษ์ |
1. นางสาวกมลชนก ชีวะกุล 2. นายกอบชัย จันทร์ศรี |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
85 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. เด็กชายชนะพล แก้วเจริญ 2. เด็กชายธีรเทพ ชูกลิ่น 3. เด็กชายศิวกร ประไพเมือง |
1. นายอนรรฆ นิอิสมัย 2. นายโทวัฒน์ เพ็ชรเพ็ง |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
78 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. เด็กหญิงนูรยุสรีตา พงษ์ประเสริฐ 2. นางสาวรัสรินทร์ จิตรสุข 3. เด็กชายสหรัฐ จันทร์เกตุ |
1. Miss.Lea May Saguban 2. นางสาวกมลชนก ชีวะกุล |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
73 |
เงิน |
43 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. นางสาวปิยาภัสร์ รักประเทศ 2. นายฟัยซอล แวหะมะ |
1. นายอนรรฆ นิอิสมัย 2. นายโทวัฒน์ เพชรเพ็ง |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. นายธนานันต์ พลเพชร 2. นายธิษณภัค แก้วมณี 3. นายปฏิวัติ จันทวงศ์ 4. นายฟิรมานน์ หะยีบากา 5. นายวชิรวิชญ์ กอพูนพัฒน์ 6. นายสุขเชษฐ์ เล่งพรม 7. นายไตรภูมิ จันทวงศ์ |
1. นางสาวกมลชนก ชีวะกุล 2. นายอนรรฆ นิอิสมัย |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
66.3 |
ทองแดง |
44 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. นางสาวศรัณภัสร์ ภู่ทับทิมธนพัฒน์ 2. นางสาวสุวภัทร อุทัยรัตน์ |
1. นายอนรรฆ นิอิสมัย 2. นายโทวัฒน์ เพชรเพ็ง |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
62 |
ทองแดง |
19 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. เด็กชายฌากิสร์ จารู 2. นายณัฐวุฒิ แสงทอง 3. นายยูซรอน ลอเด็ง |
1. นายอนรรฆ นิอิสมัย 2. นายโทวัฒน์ เพ็ชรเพ็ง |