ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
78 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนฟากกว๊านวิทยาคม |
1. นางสาวณัฏฐวาณี ลารัตน์ 2. นายปวรุตม์ คำดี 3. นางสาวสุภัตราจิต ทรงงาม |
1. นางสาวปาริชาติ อินต๊ะรักษา 2. นายพิทักพงษ์ เต็มใจ |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องร่อนบังคับด้วยวิทยุ DLG (Discus Launch Glider DLG) ม.4-6 |
77.39 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนแม่ใจวิทยาคม |
1. นายกิตติกร คำชมภู 2. นายทักษ์ดนัย เดชมนต์ 3. นายธนพล ขัติยะ |
1. นางจงจิตร สิทธิไพร 2. นายวิทยา สิทธิไพร |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.4-6 |
77 |
เงิน |
12 |
โรงเรียนเชียงคำวิทยาคม |
1. นายก้องภพ คนการ 2. นางสาวปรารถนา ลิมปิโรจนฤทธิ์ 3. นายศุภชัย อรุณปรีย์ |
1. นางธัญญชล วัชระกรณ์ชัย 2. นางรุ่งทิพย์ ขันธวงศ์ |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
76.75 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนจุนวิทยาคม |
1. นายถิรวัสส์ ตระกูลขยัน 2. นางสาววริศรา อนุมา 3. นายอนุรักษ์ เวียงลอ |
1. นายคำพัด สาพันธ์ 2. นางจุฑาทิพย์ สาพันธ์ |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
76.61 |
เงิน |
16 |
โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
1. นายปิยพล ถิ่นโสภณ 2. นายฤทธิกร โลหะกิจตระกูล |
1. นางพัชรี สารงาม 2. นายไพบูลย์ ภิญโญ |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
76.1 |
เงิน |
11 |
โรงเรียนแม่ใจวิทยาคม |
1. เด็กชายฉัตรมงคล จันทร์ทิพย์ 2. เด็กชายอนุสิกข์ มัครมย์ |
1. นางจงจิตร สิทธิไพร 2. นายวิทยา สิทธิไพร |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
75 |
เงิน |
19 |
โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
1. นายฐิติวัสส์ กันไชย 2. นางสาวพรชิตา อุทธวัง 3. นางสาวพิมพกานต์ กล้าหาญ |
1. นางสาวกานต์สินี ณ น่าน 2. นายปฏิภาณ ภาชนะ |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
74 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนเชียงคำวิทยาคม |
1. นางสาวปิยะธิดา ศรีคำยศ 2. นางสาวภัททิยา ไชยมงคล 3. นายสุทธิภัทร์ มะโนเรือง |
1. นางสาวกษิรา ศศิภาศุภสิน 2. นายวรัท หมั่นการ |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
71.6 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนเชียงคำวิทยาคม |
1. นายวิริทธิ์พล คิดหา 2. เด็กชายวุฒิไกร ยุบลนิล |
1. นางพัชรธรรณ์ โหจินดารัตน์ |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
70 |
เงิน |
22 |
โรงเรียนแม่ใจวิทยาคม |
1. นายกิตติศักดิ์ บุญหลง 2. นายธราวุธ ขอดแก้ว 3. นายศตายุ พูลดี |
1. นายจิรัฎฐ์ สุขใจเหลือ 2. นางนุสรา ปัญญานะ |