ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนศรีเทพประชาสรรค์ |
1. นางสาวคริมา โคนันทะ 2. นางสาวบัวชมพู เทียมทอง 3. นางสาวพิชญาพร ศรีภูธร |
1. นางสาวจุไรพร เมืองศิริพร 2. นางสาวฐิติรัตน์ นพแก้ว |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวด Cover เพลงไทย ม.1-ม.6 |
89.6 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนศรีเทพประชาสรรค์ |
1. นางสาวปรรัตน์ ทองอ่วมใหญ่ 2. นายพงศ์ภัค ดวงประทุม 3. นางสาวภาคินี จันสีลา |
1. นายธงชัย เมืองทอง 2. นายพงศกร ศรีเพชร |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
95 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนศรีเทพประชาสรรค์ |
1. เด็กชายจิรภัทร พวงมะลิ 2. เด็กชายพชรพงษ์ บุญนำ |
1. นายนิรันดร์ ต้นสกุล 2. นางสุดใจ ต้นสกุล |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ รายการหุ่นยนต์เรือสี่ฝีพาย ควบคุมไร้สาย ม.4-6 |
92 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนศรีเทพประชาสรรค์ |
1. เด็กชายกฤตเมธ แก้วก่ำ 2. นายกุศลิน วงษ์อินทร์ 3. นายพีรภาส โสภาพ |
1. นายทรงกรด มากมี 2. นายเทอดพงษ์ โสภาพ |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
90 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนศรีเทพประชาสรรค์ |
1. นางสาวอนัญญา สุขแจ่ม 2. นางสาวอิทธิริโย สาคร |
1. นายบันดาล มาอยู่วัง 2. นางสาวปิ่นกาญจน์ วิหารธรรม |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
77 |
เงิน |
11 |
โรงเรียนศรีเทพประชาสรรค์ |
1. เด็กชายณกฤต บุญงาม 2. เด็กชายณัฐภูมิ คุปตัษเฐียร 3. เด็กชายเจษฏา พิทักษ์อำนวย |
1. นายชานนท์ คงรวยทรัพย์ 2. นายดลภัทร สายวงศ์คำ |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
70 |
เงิน |
13 |
โรงเรียนศรีเทพประชาสรรค์ |
1. เด็กชายณัฐดนัย บุขุนทด 2. เด็กชายอภิวัฒน์ ทาอ่อน |
1. ว่าที่ร้อยตรีศตวรรษ กาสร้อย 2. นายสุวิทย์ แก้วอุสาห์ |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
65 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนศรีเทพประชาสรรค์ |
1. นางสาวสิริวรรณ เสือเฮง 2. นางสาวเกวลิน ชอบจิตร์ 3. นางสาวโชติกา ตองอ่อน |
1. นายบันดาล มาอยู่วัง 2. นางสาวสริตา วิทยา |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
69 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนศรีเทพประชาสรรค์ |
1. นางสาวสุชานันท์ ฉายเนตร 2. นายไกรวิชญ์ คุ้มสิงสัน |
1. นายนิรันดร์ ต้นสกุล 2. นางสุดใจ ต้นสกุล |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
24 |
โรงเรียนศรีเทพประชาสรรค์ |
1. นายคณาธิป ถึงสุข 2. นายธัญพิสิษฐ์ บุญมาลัย 3. นายเจษฏา ซาร์ |
1. นายธนัตถ์ เมืองแมน 2. ว่าที่ร้อยตรีศตวรรษ กาสร้อย |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
60.8 |
ทองแดง |
34 |
โรงเรียนศรีเทพประชาสรรค์ |
1. เด็กชายกรินทร์ ภูมิโคกรักษ์ 2. เด็กหญิงภิริษา พินิจมนตรี |
1. ว่าที่ร้อยตรีศตวรรษ กาสร้อย 2. นางสาวอภิญญา สิงห์โต |