ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนปายวิทยาคาร |
1. นายกัณตภณ ธิติชัยกุล 2. นายจิรภัทร สิริโม 3. นายเกียรติศักดิ์ นะแยง |
1. นางคัทลียา เสาร์แดน 2. นางสาวอินทราภรณ์ เพ็ญจิตต์ |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องร่อนบังคับด้วยวิทยุ DLG (Discus Launch Glider DLG) ม.4-6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. นางสาวธิยานันท์ วนาวิไลกุล 2. นางสาวมานิตา นายวม 3. นางสาวลลิตา ขจรงามแท้ |
1. นางสาวทิพย์วรรณ เปี้ยเอ้ย 2. นายธนพล สุวรรณทอง |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
0 |
ชมเชย |
|
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. นายชัชวาล ตระกูลใจเย็น 2. นายสุทธิภัทร กระบวนพาณิชย์ 3. นายเกรียงฤทธิ์ วัฒนชัยยา |
1. นางสาวทิพย์วรรณ เปี้ยเอ้ย 2. นายธนพล สุวรรณทอง |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนแม่ลาน้อยดรุณสิกข์ |
1. นางสาวฑิฆัมพร ศรีทิพย์สิริพร 2. นางสาวธัญญานุช เฒ่าตระกูล 3. นางสาวเนตรทราย พิชัยสกุลสุทธิ |
1. นายสมชาติ มิ่งศรีสุข 2. นายสมชาย แผ่อำนาจ |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนแม่ลาน้อยดรุณสิกข์ |
1. นางสาวกัญญาณัฐ รบชนะ 2. นายณรงค์ชัย จารุชาต 3. นางสาวดากานดา สายสวาท |
1. นายสมชาติ มิ่งศรีสุข 2. นายสมชาย เกษมสุขมา |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนห้องสอนศึกษาในพระอุปถัมภ์ |
1. นายจตุภัทร เวียงเหล็ก 2. นายมนัญชัย วงษ์คำภู 3. นายสุชนกนันท์ อรินแก้ว |
1. นางภาวิณี พรหมฟัง 2. นางสาวสุธิดา วงศ์ดำรงวิวัฒน์ |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
83.25 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. นางสาวภัทรธิดา พรสุขภาพ 2. นางสาวสมัชญา แม่นดี 3. นางสาวเยาวดี แซ่เห่อ |
1. นายธนกฤต เลิศล้ำ 2. นางอัญชลี เลิศล้ำ |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
81.1 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนปายวิทยาคาร |
1. เด็กชายณัฐวัฒน์ ตุ่นวิชัย 2. เด็กชายธนกร เต็มนวคุณ |
1. นางสาวภิญญาพัชร์ บุญเปง 2. นายอานนท์ ตื้อจันตา |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
79 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนปายวิทยาคาร |
1. นายภูมิรพี ศิริกัณญา 2. นายวินัยศักดิ์ เต็มนวคุณ 3. นายอัครพล สมเอ้ย |
1. นางสาวภิญญาพัชร์ บุญเปง 2. นายอานนท์ ตื้อจันตา |
10 |
ผลงานโรงเรียน |
สถานศึกษายอดเยี่ยมด้านการบริหารจัดการนวัตกรรมและเทคโนโลยี โรงเรียน |
79 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนแม่ลาน้อยดรุณสิกข์ |
1. |
1. นายนิคม สิงห์สูตร |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.1-3 |
83 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. เด็กชายกษิดิศ มูลฟอง 2. เด็กชายชนาธิป โก่งสายเงิน 3. เด็กชายธนกฤติ ปิ่นคำ |
1. นางสาวพรวนัช มณีวัฒนพร 2. นายศุภฤกษ์ ปาสาทัง |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.4-6 |
78.5 |
เงิน |
11 |
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. นางสาวดนิตา กรกัมพล 2. นางสาวลลิตวดี รู้ดี 3. นายศิภูริน บางโพ |
1. นายธนกฤต เลิศล้ำ 2. นางอัญชลี เลิศล้ำ |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
70 |
เงิน |
11 |
โรงเรียนห้องสอนศึกษาในพระอุปถัมภ์ |
1. นางสาวณัฐกฤตา วังวิเศษ 2. นางสาวธัญพิชชา ไพบูลย์ 3. นางสาวปวีณ์ สุธรรม |
1. นางสาวณัฏฐนันท์ เพชรสกุลศิริ 2. นายสาธิต ชุมของ |
14 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
80.69 |
ทอง |
11 |
โรงเรียนห้องสอนศึกษาในพระอุปถัมภ์ |
1. นายณัฐนนท์ ชินสวัสดิ์ 2. นายนันทพงค์ วิรัตนาภรณ์ |
1. นายประกิจ ผาติจิรโชติ 2. นายสุกฤษฏิ์ แก้วกองบุญ |
15 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
75.1 |
เงิน |
12 |
โรงเรียนปายวิทยาคาร |
1. เด็กชายธีรพัฒน์ เจริญมา 2. เด็กชายวรวิทย์ เลาต๋า |
1. นางสาวภิญญาพัชร์ บุญเปง 2. นายอานนท์ ตื้อจันตา |
16 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.1-3 |
78 |
เงิน |
12 |
โรงเรียนแม่ลาน้อยดรุณสิกข์ |
1. เด็กชายกฤตเมธ นิรันดร์พงศธร 2. เด็กชายชนาธิป ชัยเพชภูธร 3. เด็กชายเตชิษฎ์ พิมพ์ใจประภา |
1. นายสมชาย เกษมสุขมา 2. นายสมชาย แผ่อำนาจ |
17 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
81 |
ทอง |
16 |
โรงเรียนแม่สะเรียง"บริพัตรศึกษา" |
1. นางสาวจิตวรรณ พินิจวนาดี 2. นางสาวตลาเซ ทูตพิทักษ์ 3. นางสาวอาบเงิน แก้วคำมา |
1. นางทิพย์ตะวัน วันใจ 2. นายนิธิกร นุภาดี |
18 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
65 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนเฉลิมรัชวิทยาคม |
1. เด็กชายกิตติคุณ ปัญญาดี 2. เด็กชายพิทวัส ติดชัย 3. เด็กชายสิรวิชญ์ คำดี |
1. นายธีรนัย ฝึกหัด 2. นางสาววลัยพร โกศัย |
19 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนปายวิทยาคาร |
1. นายจัตุรภัทร เขียวแก้ว 2. นายณัชพล ศรีธิเขียว 3. นายดิษย์ สินลี้ 4. นายวิสาข์ อินต๊ะ 5. นายวีรชน ชฎาธาร 6. นายศรัณย์ แซ่จิง 7. นายอาทิตย์ ยาเขต |
1. นางสาวปวิชญา คทาธร 2. นางสาวหัสดาภรณ์ พรหมคำติ๊บ |
20 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. นายคมสัน ปัญญานิยมวงศ์ 2. นายทัพพ์ แสงสรทวีศักดิ์ 3. นายธนศักดิ์ แซ่เห่อ 4. นายนราวิชญ์ ใจลังกา 5. นายพรชัย ธันยวีร์โภคิน |
1. นายตญานนท์ หาขุน 2. ว่าที่ร้อยตรีวรกรร สุขใจ |
21 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
63 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนแม่สะเรียง"บริพัตรศึกษา" |
1. นายกันตวิชญ์ ฤทธาเกริกไกล 2. นายภูมิรพี ยาวิชัย 3. นายวัชรินทร์ ปิยะรัตน์ |
1. นางสาวชนิสรา เสมมหาศักดิ์ 2. นายสมชาติ แผ่อำนาจ |
22 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
74 |
เงิน |
18 |
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. นางสาวชญานิษฐ์ บรรทัด 2. นายชูศักดิ์ รักกฎหมาย 3. นายวายุ ลัยนันทน์ |
1. นางสาวพรวนัช มณีวัฒนพร 2. นายศุภฤกษ์ ปาสาทัง |
23 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
75 |
เงิน |
20 |
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. เด็กหญิงปพิชญา กันธิยะ 2. เด็กชายพีรวิชญ์ สิงห์แก้ว 3. เด็กชายสุวภัทร เครืองาม |
1. นางสาวพรวนัช มณีวัฒนพร 2. นายศุภฤกษ์ ปาสาทัง |
24 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
88 |
ทอง |
20 |
โรงเรียนแม่ลาน้อยดรุณสิกข์ |
1. นางสาวกัญญาณัฐ กรรณิกา 2. นางสาวชนัญชิดา ดอนแก้ว |
1. นายสมชาติ มิ่งศรีสุข 2. นายสมชาย แผ่อำนาจ |
25 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
60 |
ทองแดง |
21 |
โรงเรียนเฉลิมรัชวิทยาคม |
1. นายณัฐวุฒิ คำมอย 2. เด็กชายธวัชชัย ปู่เป็ง 3. นายศรัณย์ จอมกาญจนา |
1. นายธีรนัย ฝึกหัด 2. นางสาววลัยพร โกศัย |
26 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
71.83 |
เงิน |
22 |
โรงเรียนปายวิทยาคาร |
1. เด็กชายขวัญ เจริสุข 2. เด็กชายติโต ชิลล์วิโอ เมดิเนลลิ 3. เด็กหญิงอัญญรัตน์ เทศมี |
1. นางคัทลียา เสาร์แดน 2. นางสาวภิญญาพัชร์ บุญเปง |
27 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
63 |
ทองแดง |
27 |
โรงเรียนเฉลิมรัชวิทยาคม |
1. เด็กชายกฤตยชญ คณินพงศ์พิสุทธิ์ 2. เด็กชายสุรพัศ อุปวรรณ์ |
1. นายธีรนัย ฝึกหัด 2. นางสาววลัยพร โกศัย |
28 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
65 |
ทองแดง |
27 |
โรงเรียนเฉลิมรัชวิทยาคม |
1. นายฐนกร ดาศรี 2. นายภัทรวิชญ์ ตาหวัน |
1. นายธีรนัย ฝึกหัด 2. นางสาววลัยพร โกศัย |
29 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
71.69 |
เงิน |
31 |
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. นายธนนันท์ สายบัว 2. นายศุภโชค เอี่ยมบู่ |
1. นางสาวพรวนัช มณีวัฒนพร 2. นายศุภฤกษ์ ปาสาทัง |
30 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
63 |
ทองแดง |
34 |
โรงเรียนแม่ลาน้อยดรุณสิกข์ |
1. นางสาวกันต์กนิษฐ์ พนาสกลกุล 2. นางสาววิชญาพร ศรีเมืองเจริญ |
1. นายสมชาติ มิ่งศรีสุข 2. นายสมชาย แผ่อำนาจ |
31 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
61 |
ทองแดง |
38 |
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. นายกมลภพ อรุโนทัย 2. นายธนากร ปานแก้ว |
1. ว่าที่ร้อยตรีวรกรร สุขใจ 2. นายศุภฤกษ์ ปาสาทัง |
32 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
62 |
ทองแดง |
48 |
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. นายวัชรพงษ์ กรกัมพล 2. นายเตชินท์ วรรณทอง |
1. นางสาวชญานิน อุประ 2. นางสาวพรวนัช มณีวัฒนพร |