ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
65 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนเฉลิมรัชวิทยาคม |
1. เด็กชายกิตติคุณ ปัญญาดี 2. เด็กชายพิทวัส ติดชัย 3. เด็กชายสิรวิชญ์ คำดี |
1. นายธีรนัย ฝึกหัด 2. นางสาววลัยพร โกศัย |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนปายวิทยาคาร |
1. นายจัตุรภัทร เขียวแก้ว 2. นายณัชพล ศรีธิเขียว 3. นายดิษย์ สินลี้ 4. นายวิสาข์ อินต๊ะ 5. นายวีรชน ชฎาธาร 6. นายศรัณย์ แซ่จิง 7. นายอาทิตย์ ยาเขต |
1. นางสาวปวิชญา คทาธร 2. นางสาวหัสดาภรณ์ พรหมคำติ๊บ |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. นายคมสัน ปัญญานิยมวงศ์ 2. นายทัพพ์ แสงสรทวีศักดิ์ 3. นายธนศักดิ์ แซ่เห่อ 4. นายนราวิชญ์ ใจลังกา 5. นายพรชัย ธันยวีร์โภคิน |
1. นายตญานนท์ หาขุน 2. ว่าที่ร้อยตรีวรกรร สุขใจ |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
63 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนแม่สะเรียง"บริพัตรศึกษา" |
1. นายกันตวิชญ์ ฤทธาเกริกไกล 2. นายภูมิรพี ยาวิชัย 3. นายวัชรินทร์ ปิยะรัตน์ |
1. นางสาวชนิสรา เสมมหาศักดิ์ 2. นายสมชาติ แผ่อำนาจ |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
60 |
ทองแดง |
21 |
โรงเรียนเฉลิมรัชวิทยาคม |
1. นายณัฐวุฒิ คำมอย 2. เด็กชายธวัชชัย ปู่เป็ง 3. นายศรัณย์ จอมกาญจนา |
1. นายธีรนัย ฝึกหัด 2. นางสาววลัยพร โกศัย |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
63 |
ทองแดง |
27 |
โรงเรียนเฉลิมรัชวิทยาคม |
1. เด็กชายกฤตยชญ คณินพงศ์พิสุทธิ์ 2. เด็กชายสุรพัศ อุปวรรณ์ |
1. นายธีรนัย ฝึกหัด 2. นางสาววลัยพร โกศัย |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
65 |
ทองแดง |
27 |
โรงเรียนเฉลิมรัชวิทยาคม |
1. นายฐนกร ดาศรี 2. นายภัทรวิชญ์ ตาหวัน |
1. นายธีรนัย ฝึกหัด 2. นางสาววลัยพร โกศัย |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
63 |
ทองแดง |
34 |
โรงเรียนแม่ลาน้อยดรุณสิกข์ |
1. นางสาวกันต์กนิษฐ์ พนาสกลกุล 2. นางสาววิชญาพร ศรีเมืองเจริญ |
1. นายสมชาติ มิ่งศรีสุข 2. นายสมชาย แผ่อำนาจ |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
61 |
ทองแดง |
38 |
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. นายกมลภพ อรุโนทัย 2. นายธนากร ปานแก้ว |
1. ว่าที่ร้อยตรีวรกรร สุขใจ 2. นายศุภฤกษ์ ปาสาทัง |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
62 |
ทองแดง |
48 |
โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
1. นายวัชรพงษ์ กรกัมพล 2. นายเตชินท์ วรรณทอง |
1. นางสาวชญานิน อุประ 2. นางสาวพรวนัช มณีวัฒนพร |