ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
83.4 |
ทอง |
18 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
|
1. นางสาวจารุวรรณ แสงโคตร |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
81.42 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. เด็กหญิงพุทธิมา ไชยเนตร 2. เด็กหญิงสิภาลักษณ์ ไพเราะ 3. เด็กชายโชติกุล สงวนรัตน์ |
1. นางสาวภีรนันท์ กล้าหาญ 2. นางอุบลรัตน์ ชรารัตน์ |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
81 |
ทอง |
16 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นางสาวณัฐนิชา มะละปะที 2. นางสาววณีญา สีขาวรส 3. นางสาวเบญจสิริ พละกรต |
1. นางสาวกรรณิการ์ มูลสุวรรณ 2. นางสาววรินทร์พร ฉลองกิตติศักดิ์ |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
86.5 |
ทอง |
33 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. นายกษิดิ์เดช ประโกสันตัง 2. นายธีรภัทร อุทัยโค 3. นายเอกรินทร์ ศรีประดู่ |
1. นางสาวอริสรา สุดหล้า |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
90 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นางสาวรัชวิภา มะระโช 2. นางสาวอภิชญา พันธ์บุษผา |
1. นายณัฐวุฒิ ภูมิชัยโชติ 2. นายศักดิ์สิทธิ์ สาขามุละ |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
96 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. เด็กหญิงณิชากร ศรีแนน 2. เด็กหญิงเพียงฤทัย ไชยธงรัตน์ |
1. นายณัฐวุฒิ ภูมิชัยโชติ 2. นายธนาคร ศรีแนน |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ รายการหุ่นยนต์เรือสี่ฝีพาย ควบคุมไร้สาย ม.4-6 |
94 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. นายกิตติภณ ทับธานี 2. นายกิตติโชค ศรีบุญเรือง 3. นายชาญยุทธ หักทะเล |
1. นายจิรพิพัฒน์ ลินทอง 2. นางสาวชุติมา พาโคกทม |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวด Cover เพลงไทย ม.1-ม.6 |
88 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นายพงษ์ศิริ กาญวิจิตร 2. เด็กชายศิริศักดิ์ เศษบุปผา 3. นายสรศักดิ์ ชื่นใจ |
1. นายพูนสิทธิ์ บุญสินพร้อม 2. นายศิริวัฒน์ เศษบุปผา |