ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
73.5 |
เงิน |
14 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. เด็กชายจิรพนธ์ นนท์วงษา 2. เด็กชายธันวา ค่ำโพธิ์ |
1. นางสาวสะอาด พลซื่อ 2. นางสาวอมร หนองขุ่นสาร |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
74 |
เงิน |
14 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นางสาวชุติมา แก้วดี 2. นายธีรุฒม์ เอนกฤทธิ์มงคล |
1. นายณัฐวุฒิ ภูมิชัยโชติ 2. นายศักดิ์สิทธิ์ สาขามุละ |
3 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
76 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
|
1. นางสาวนีราพร โพธิ์พงษ์ |
4 |
ผลงานโรงเรียน |
สถานศึกษายอดเยี่ยมด้านการบริหารจัดการนวัตกรรมและเทคโนโลยี โรงเรียน |
79 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. |
1. นายวิษณุ นามเดช |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
76 |
เงิน |
16 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นางสาวกนิษฐา ชายแก้ว 2. นางสาวกัญญาภัค เกตุมาชม 3. นางสาวณัฐินันท์ ครูมนตรี |
1. นางสาวจิรปรียา ตุลากัน 2. นางสาวฤชุดา สาขามุละ |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
77 |
เงิน |
11 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. เด็กชายปธานิน นินทะสิงห์ 2. เด็กชายภานุพงศ์ นามคง |
1. นายจิรพิพัฒน์ ลินทอง 2. นางสาวชุติมา พาโคกทม |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
75 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. นายชาติอาชาไนย ชราศรี 2. นายนนทกร พรมบุตร 3. นายภัทรวุฒิ สิงห์ทอง 4. นายรัฐภูมิ อ่อนงาม 5. นายอภิรุจิ ประโยชน์สิริกุล 6. นายเนติ วังยิฉิม 7. นายเปรมปิติ มหาพานต์ |
1. นายจิรพิพัฒน์ ลินทอง 2. นายพจนพงษ์ ขจรภพ |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
78 |
เงิน |
30 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. นายชินภัทร ปัดใจ 2. นายวัชรพล มหาสาร |
1. นายพิชัย หลาบมาลา |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
79.08 |
เงิน |
13 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ โพธิ์ดี 2. เด็กหญิงจิดาภา อุดมลาภ 3. เด็กหญิงนภัสกร วรวิเศษ |
1. นายธนบดี โสภาที 2. นายสมัย นามชารี |