ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
60 |
ทองแดง |
23 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. นายปณิธาน เกตุชมภู 2. นายภูธเนศ วงษ์ชาดี 3. นายไชยวัฒน์ ภูแผ่นนา |
1. นางสาวสิริญญา นินนันท์ 2. นายไสว วีระพันธ์ |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
60.2 |
ทองแดง |
36 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. เด็กชายธรรมรักษ์ สอนเสนา 2. เด็กชายพีรพล นนท์อ่อน |
1. นายนพรัตน์ แย้มโกสุม 2. นายสันทัด รมเพ็ง |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
62 |
ทองแดง |
27 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. นายธนกฤต โอวาส 2. นายสิรวิชญ์ จันสว่าง 3. นายอดิศักดิ์ ภามี |
1. นางกมลศรี ศุภตรัยวรพงษ์ 2. นางรัตนา จันสว่าง |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
63 |
ทองแดง |
34 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. นายกฤตเมธ อาจปาสา 2. นายเศรษฐชาติ นามทัศน์ |
1. นายจิรพิพัฒน์ ลินทอง 2. นายพจนพงษ์ ขจรภพ |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
68.75 |
ทองแดง |
13 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นายธีระนัย ใจหาญ 2. นางสาวพัชรนันท์ พันธ์สวัสด์ 3. นางสาวศศิวิมล พรมโคตุ |
1. นายธนาคร ศรีแนน 2. นายศักดิ์สิทธิ์ สาขามุละ |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
64.2 |
ทองแดง |
25 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. เด็กชายดิษยพงษ์ โพธิ์แสง 2. เด็กชายปรมินทร์ พลเยี่ยม |
1. นางสาวสะอาด พลซื่อ 2. นางสาวอมร หนองขุ่นสาร |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
67.6 |
ทองแดง |
20 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นายธีรภัทร แว่นแคว้น 2. นายปกรณ์ ไชยปัดถา 3. นายรพิพล พลเยี่ยม |
1. นางสาวอมร หนองขุ่นสาร 2. นายอิสรพงศ์ แสนโคก |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
68.69 |
ทองแดง |
40 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นางสาวชัญญา ไชยธงรัตน์ 2. นายปิยะพล กุลวงค์ |
1. นายธนาคร ศรีแนน 2. นายศักดิ์สิทธิ์ สาขามุละ |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
65 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. เด็กชายชลธาร โพธิ์สุวรรณ 2. เด็กหญิงฐิติมา ตระกูลวงศ์ 3. เด็กชายพงศธร สงเคราะห์ |
1. นายณัฐวุฒิ ภูมิชัยโชติ 2. นายศักดิ์สิทธิ์ สาขามุละ |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นายกิตติธัช ทาปลัด 2. นายชยากร สุขเกษม 3. นายปิยังกูร จันทบ 4. นางสาวมนัสนันท์ สมณสิงห์ 5. นายยุทธพงษ์ สวัสดิ์นะที 6. นายรวิพล อรัญมิ่ง |
1. นายธนาคร ศรีแนน 2. นางสาวภีรนันท์ กล้าหาญ |