ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องร่อนบังคับด้วยวิทยุ DLG (Discus Launch Glider DLG) ม.4-6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. นายจักรพรรดิ์ พันธุรัตน์ 2. นายณภัทร ขุนไหม 3. นายพัชรพล จันทร์เรือง |
1. นายธนกิจ พางาม 2. นางสาวอภิญญา งามดี |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนเพรักษมาตาวิทยา |
1. เด็กชายโรสา ทา |
1. นายนิรันดร ปุ่มทอง 2. นายภีมม์ ยศเทียม |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนเพรักษมาตาวิทยา |
1. นางสาวจุฑาธิบดิ์ มาลัย 2. นางสาวชุติมา เขตคีรี |
1. นายนัฐพงษ์ ถนอมวงษ์ 2. นายสุชาติ คงสุข |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
89.2 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. เด็กชายกิจจาณัฏฐ์ ยิ้มเยื้อน 2. เด็กชายปวริศ ถึงวงษ์ |
1. นางสาวขนิษฐา เท้าไม้สน |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. นายฐิติพันธ์ พัฒนสาร 2. นางสาวปาริฉัตร กรรมาศิริ 3. นางสาวอารดา ป้องคำสิงห์ |
1. นางสาวทิวาพร คนหาญ 2. นายสมเกียรติ ศิลประเสริฐ |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
86.6 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนเพรักษมาตาวิทยา |
1. นางสาวกนกวรรณ โมหพันธุ์ 2. นางสาวอริศรา ภาวงศ์ 3. นางสาวอรุณรัตน์ วรุตน์กุลวัฒน์ |
1. นางสาวชนิสรา แก้วกานก 2. นายภีมม์ ยศเทียม |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์แบบผสม ม.1-3 |
69 |
ทองแดง |
6 |
โรงเรียนเพรักษมาตาวิทยา |
1. เด็กหญิงรุ่งทิวา เจือจิ้น 2. เด็กหญิงศรสวรรค์ กลิ่นฟุ้ง 3. เด็กชายศิวัช มหาสัทธา |
1. นางสาวกชพรรณ ภูทองหล่อ 2. นายสุชาติ คงสุข |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.1-3 |
70.33 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. เด็กหญิงฐิติวรดา ศิริคูณ 2. เด็กชายตรีวิทย์ คนใจบุญ 3. เด็กหญิงปานิสรา บัดทิม |
1. นางสาวสุมัทนา อ่องจำปา 2. นางสาวอัจฉราพรรณ พานหาร |
9 |
ผลงานโรงเรียน |
สถานศึกษายอดเยี่ยมด้านการบริหารจัดการนวัตกรรมและเทคโนโลยี โรงเรียน |
79 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. |
1. นายศิริชัย หอมดวงศรี |
10 |
นวัตกรรมของนักเรียน |
การประกวดการนำเสนอนวัตกรรมและผลผลิตที่เกิดจากการเรียนรู้ในชั้นเรียน ม.4-6 |
77.2 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. นายชญานนท์ ชอบกล้า 2. นายทรงวุฒิ มีลาภ 3. นางสาววรกานต์ ภู่ระหงษ์ |
1. นางสาวทิวาพร คนหาญ 2. นายสมเกียรติ ศิลประเสริฐ |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
75 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. นายนรภัทร คำวินัย 2. นายนิธิโชติ ทรงกระสินธุ์ 3. นายพีรพัฒน์ วงศ์เมือง 4. นายพีรพัฒน์ มัจฉาเกื้อ 5. นายภาณุพงษ์ รักษ์สิมา 6. นายวุฒินันท์ กางทอง 7. นายไทย สวน |
1. นายณัชพล ศรีลาโท 2. นายอดุลเดชกร เข็มรัตนกุล |
12 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
76 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
|
1. นางสาวพัตพร สารีทิพย์ |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
77 |
เงิน |
13 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. นางสาวณัฐปภัสร์ สราเดชดํารงค์ชัย 2. นางสาวนภัส ชาชัย 3. เด็กหญิงปภาวรินทร์ แก้วบุญทัน |
1. นางนันท์นภัส ไทยยิ่ง 2. นายวิเชียร กุมศักดิ์ |
14 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
87 |
ทอง |
13 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
|
1. นายกิติศักดิ์ ดีพื้น |
15 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
76.61 |
เงิน |
16 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. นายนราวิชญ์ สาครจันทร์ 2. นายเจษฎาภรณ์ ประกอบเกื้อ |
1. นายณัชพล ศรีลาโท 2. นายอดุลเดชกร เข็มรัตนกุล |
16 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
75.5 |
เงิน |
16 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. นางสาวชัญญานุช เกษมสินธุ์ 2. นางสาวชาลิสา รวดเร็ว 3. นายสมศักดิ์ สุขทองแท้ |
1. นางสาวศรัญญา งามสม 2. นายอดุลเดชกร เข็มรัตนกุล |
17 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
72 |
เงิน |
16 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. นายยศพัทธ์ ไพสาลี 2. นายอาสนพงษ์ ขมสวัสดิ์ |
1. นางสาวพัฒน์นรี บุญยิ่งเรืองรอง 2. นายอรุณ กันหา |
18 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนเพรักษมาตาวิทยา |
1. นายธนวัฒน์ สาธุธรรม 2. นายธีรสุวัฒน์ ปิ่นคงคา 3. นายภานุเทพ โรจนสโร 4. นายศรัณย์ภัทร วิสุทธิแพทย์ 5. นายสุธี โรจนสโร 6. นายอำนาจ ชูมา 7. นายเอกราช สารกุล |
1. นายปัญญา ทศกระโทก 2. นายวรปรัชญ์ อักษรศรี |
19 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
68.9 |
ทองแดง |
18 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. นายทัศน์พล ผลศิริ 2. นายพลกฤต ยิ้มเยื้อน 3. นายอติคุณ สุวรรณโต |
1. นางสาวขนิษฐา เท้าไม้สน 2. นางสาวศุกลรัตน์ เบ้าทอง |
20 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
65.4 |
ทองแดง |
21 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. เด็กชายธนภัทร นิลคูหา 2. เด็กชายธีรดนัย ฤทธิ์พงษ์ |
1. นายถาวร เขียนเสมอ 2. นายธนกิจ พางาม |
21 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
60 |
ทองแดง |
21 |
โรงเรียนเพรักษมาตาวิทยา |
1. นางสาวฟ้าใส เจือจิ้น 2. นางสาวรรรรรร หมั่นการดี 3. นายสิทธิชัย ซุยพรม |
1. นางสาวกชพรรณ ภูทองหล่อ 2. นายสุชาติ คงสุข |
22 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
87.75 |
ทอง |
23 |
โรงเรียนวัดป่าประดู่ |
1. นายฐนกร โพธิ์ปาน 2. นายณัชนนท์ เพชรสังข์ 3. นายธนากร ธวัชศักดิ์ |
1. นางสาวศิริลักษณ์ ศิริเวช 2. นายอดิศักดิ์ เหลืองเดชานุรักษ์ |
23 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
24 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. เด็กชายกันต์ดนัย มาสุข 2. นายธีระวัฒน์ เงินบุคคล 3. นายรัฐธรรมนูญ เกตุวารินทร์ |
1. นายธนกิจ พางาม 2. นายวัชรพล สุขรักษา |
24 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
87 |
ทอง |
24 |
โรงเรียนเพรักษมาตาวิทยา |
1. นายปรเมศร์ สุริยะขัด 2. นางสาวสุทธิดา รัตนไกร |
1. นายธนาศักดิ์ แสนสุภา 2. นายปัญญา ทศกระโทก |
25 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
65 |
ทองแดง |
25 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. เด็กชายวรฐกร ศรีใส 2. เด็กชายเศวตนันท์ พิพัฒตั้งสมบัติ |
1. นางสาวพัฒน์นรี บุญยิ่งเรืองรอง 2. นายอรุณ กัณหา |
26 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
72 |
เงิน |
26 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. นายจุติภัคร ทินศรี 2. นางสาวธัญพัฒน์ วงศ์เสงี่ยม 3. นางสาวรวิภา วงศ์สวัสดิ์ |
1. นายปุริศ เลี่ยมเปี่ยม 2. นางสาวเมธาวี แขพุดชา |
27 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
63.8 |
ทองแดง |
28 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. เด็กชายธนภัทร์ โรมศรี 2. เด็กชายอิทธิกร คัมภีระยศ |
1. นางสาวขนิษฐา เท้าไม้สน |
28 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
72.11 |
เงิน |
29 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. นายธีรภัทร์ ชุ่มชื่น 2. นายศุภเสก ปีย์วราเมธี |
1. นางสาวสุมัทนา อ่องจำปา 2. นางสาวอัจฉราพรรณ พานหาร |
29 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
60 |
ทองแดง |
30 |
โรงเรียนเพรักษมาตาวิทยา |
1. เด็กชายณัฐ - 2. เด็กชายภานุวัฒน์ บัวยิ้ม |
1. นางสาวกชพรรณ ภูทองหล่อ 2. นายสุชาติ คงสุข |
30 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
61.8 |
ทองแดง |
32 |
โรงเรียนเพรักษมาตาวิทยา |
1. เด็กชายณัฐนันท์ ขวัญจันทร์ 2. เด็กชายพชรดนัยต์ กะนารักษ์ |
1. นางสาวกชพรรณ ภูทองหล่อ 2. นายสุชาติ คงสุข |
31 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
76 |
เงิน |
33 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. นายกฤษฎา คงดี 2. นายนทีกานต์ คนฑา |
1. นายณัชพล ศรีลาโท 2. นางสาวศรัญญา งามสม |
32 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
59.8 |
ชมเชย |
37 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. เด็กชายกัณฑ์ภิคม พัทธ์วรารักษ์ 2. เด็กชายปริพัฒน์ นพประสิทธิ์ |
1. นายชัยธนภัทร์ เสงี่ยมรัตน์ 2. นายธนกิจ พางาม |