ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
86.75 |
ทอง |
30 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
1. นางสาวกรชกร วงศ์เติง 2. นางสาวจิราลักษณ์ เครือวิเสน 3. นางสาวเงินแสง ยิ่งเจริญ |
1. นางนฤมล สกุลไทย 2. นายโสตถิพงศ์ รัตนา |
2 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
83.2 |
ทอง |
19 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
|
1. นางสาวทวีทรัพย์ ใจใหม่ |
3 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
87.6 |
ทอง |
12 |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
|
1. นางขวัญณภัทร พันอินทร์ |
4 |
นวัตกรรมของนักเรียน |
การประกวดการนำเสนอนวัตกรรมและผลผลิตที่เกิดจากการเรียนรู้ในชั้นเรียน ม.4-6 |
82.2 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
1. นางสาวตะวัน ยศแปง 2. นายวุฒิชัย มาตาแก้ว 3. นางสาวอรุณรัตน์ ตั้งเธียรภัค |
1. นางขวัญณภัทร พันอินทร์ 2. นางสาวปิยะณัฐ นันทการณ์ |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
87.37 |
ทอง |
27 |
โรงเรียนเสด็จวนชยางค์กูลวิทยา |
1. นายธีรกานต์ แก้วอินตา 2. นายนวพล แสนจิตต์ 3. นางสาวพรลภัส ชมภูใบ |
1. ว่าที่ร้อยตรีปรัชญา จินาวงค์ 2. นางอมรพรรณ สืบสม |
6 |
นวัตกรรมของนักเรียน |
การประกวดการนำเสนอนวัตกรรมและผลผลิตที่เกิดจากการเรียนรู้ในชั้นเรียน ม.1-3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. เด็กหญิงพรชนัน สายใหม 2. เด็กหญิงรัตติกาล คะติยะ 3. เด็กหญิงศิริลักษณ์ มุ่งหมาย |
1. นางสาวธนัชพร พาสุริยันต์ 2. นางสาวมณีรัฒนพรณ์ วงศ์ศรี |
7 |
นวัตกรรมของนักเรียน |
การประกวดการนำเสนอนวัตกรรมและผลผลิตที่เกิดจากการเรียนรู้ในชั้นเรียน ม.4-6 |
88.8 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นายคฑาวุฒิ อุ่นเมือง 2. นางสาวณิชาภัทร พลอยชื่น 3. นายอนุชิต ตำนาน |
1. นางสาวธนัชพร พาสุริยันต์ 2. นางสาวมณีรัฒนพรณ์ วงศ์ศรี |
8 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
84 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนเกาะคาวิทยาคม |
|
1. นางสาวบุศริน เหมทานนท์ |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
90 |
ทอง |
12 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นายณัฐวุฒิ นุชพ่วง 2. นายนครินทร์ บุญมี 3. นายพรหมประสิทธิ์ ธนวัฒนาปกรณ์ |
1. นายวิชาญ ยาวิชัย 2. นางสาวอมรพันธุ์ วงศ์พุฒิ |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
90 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นายจิรสิน แสนยามุด 2. นายศิรวัฒน์ คุณา |
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงน้ำทิพย์ เรือนจักเครือ 2. นางสาวอมรพันธุ์ วงศ์พุฒิ |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
95 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นายจิราพัตน์ มีเลข 2. นายนวมินทร์ วงศ์ใจ |
1. นายภัคพล ทะแกล้วพันธุ์ |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
93.8 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนไหล่หินวิทยา |
1. นายขวัญชัย มังกิตะ 2. นายธรรมมิตร คำฟูบุตร 3. นายพีรดนย์ นิลพันธ์ |
1. นางรัตนา คำตาบุตร 2. นางสาวรุ้งทิพย์ สุนันตา |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
86.75 |
ทอง |
30 |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
1. นางสาวกฤษนา สุรินทร์ 2. นางสาวมฤดี ชัยวัง 3. นางสาววรรณนิดา เจริญยศ |
1. นายถิรวุฒ สุตาลังกา 2. นางสาวภทรกรณ์ บุญยงค์ |
14 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
85.4 |
ทอง |
17 |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
|
1. นางสาวกัญญารัตน์ แก้วนิลตา |
15 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
88.8 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
|
1. นางวิไลวรรณ์ วงศ์สวัสดิ์ |