ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
79 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นางสาวณัฐพร ศรีปินตา 2. นายธนพนธ์ พินสาย 3. นายสรวิชญ์ แก้วสม |
1. นางสาวสิรินัน ดวงเงิน 2. นางสาวอมรพันธุ์ วงศ์พุฒิ |
2 |
ผลงานโรงเรียน |
สถานศึกษายอดเยี่ยมด้านการบริหารจัดการนวัตกรรมและเทคโนโลยี โรงเรียน |
79 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
1. |
1. นางสาวชุติชมกานต์ บุญทา 2. นางสาวนิภาพรรณ หอระดี 3. ว่าที่ร้อยตรีพัชรวัฒน์ วัฒนเจริญกูร 4. นายภาณุ จำปาทอง 5. นางสาวศุภพร ใจปินตา |
3 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
78 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
|
1. นางสาวเยาวมาลย์ เชี่ยวชาญ |
4 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
78 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
|
1. นางสาวปิยะณัฐ นันทการณ์ |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
77 |
เงิน |
23 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
1. นางสาวขวัญจิรา พริกเสน 2. นายพงศกร แต้มรู้ 3. นางสาวเกตุสุดา จันทร์ตา |
1. นางสาวทวีทรัพย์ ใจใหม่ 2. นางสุพรรษา วงค์สวัสดิ์ |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
77 |
เงิน |
12 |
โรงเรียนเกาะคาวิทยาคม |
1. นางสาวกนกพร คำดวง 2. นางสาวรุ้งนภา แจ่มแจ้ง 3. นางสาวเดือนธกาญจน์ นามเมือง |
1. นางสาวบุศริน เหมทานนท์ |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
76 |
เงิน |
12 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
1. เด็กชายรพีภัทร บุญญัติ 2. นายอ้ายเพ - |
1. นายหัสรินทร์ ดอนดี 2. นางสาวอันติกา เทพรักษาฤาชัย |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
70 |
เงิน |
25 |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
1. นางสาวจริยา จำปารักษ์ 2. นางสาวพัชราวดี จันมะโน 3. นายสุชาติ ต๊ะสิทธิ์ |
1. นางสาวกัญญารัตน์ แก้วนิลตา 2. นางสาวกัณห์ญาวีพ์ ศิริน่าน |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
70 |
เงิน |
12 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นางสาวพรนภัส ตับไหว 2. นางสาวพรรณนารา ขาวสะอาด 3. นางสาวอภิชญา ทาคำ |
1. นายภัคพล ทะแกล้วพันธุ์ |