ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
94.4 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. เด็กชายกิตตินันท์ วงษา 2. เด็กชายวรินทร์ธร ศรีหนารถ |
1. นายชาญชัย บุษบา 2. ว่าที่ร้อยตรีอดิศร พูนสวัสดิ์ |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
88.9 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนภูเรือวิทยา |
1. นายวชิรวิทย์ ธัญญารักษ์ 2. เด็กชายวรากร วงพิลา |
1. นางสาวปราณิสา พิชัยคำ 2. นายโชคชัย สุขผล |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
88.9 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. เด็กชายธนวิชญ์ ภูวธนารักษ์ 2. เด็กชายปฏิพล พลเยี่ยม |
1. นางสาวดวงฤดี เทศสนั่น 2. นายพิพัฒน์พงษ์ สาจันทร์ |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
84.4 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. เด็กชายธีรภัทร วังเกี้ยง 2. เด็กชายนันฐภัทร อุมัน |
1. นายชาญชัย บุษบา 2. นายธงศักดิ์ มาศรี |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
88.6 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นายธันณธร ทองสาร 2. นายธีรกาญจน์ กล้วยแดง 3. นายศักดิ์สิทธิ์ มูลทอง |
1. นายชาญชัย บุษบา 2. ว่าที่ร้อยตรีอดิศร พูนสวัสดิ์ |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
82 |
ทอง |
13 |
โรงเรียนศรีสองรักษ์วิทยา |
1. นายนิติพงษ์ จันทศร 2. นางสาวปณิดา ยืนสุข 3. นางสาวสิรินดา ฤทธิศักดิ์ |
1. นางสาวธัญญานันต์ ข่มอาวุธ 2. นางสาวปนัสยา เพ็งแจ่ม |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
90.25 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. นางสาวจิรัชญา สิงห์สำราญ 2. นางสาวนภสร บารชน 3. นางสาวพัฒนาวดี แสงเงินยอด |
1. นายพงศกร พงค์คำ 2. นายสุทัศน์ บุตรชานนท์ |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
90 |
ทอง |
12 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นางสาวกานต์พิชชา ไชยชาติ 2. นางสาวพาขวัญ รุจาคม 3. นางสาวรัชนก พุทธะวอ |
1. นางสาวชนัดดา ประกิ่ง 2. นางสาวรัชนีกรณ์ ธนันท์ไชยสิน |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
89.75 |
ทอง |
15 |
โรงเรียนศรีสองรักษ์วิทยา |
1. นางสาวจันทราภา คำเเหงพล 2. นางสาววิลัยพร พรมมาวัน 3. นางสาวเพชรมณี ศิริ |
1. นายธงชัย รักษามั่น 2. นางนิศรา รักษามั่น |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
88.75 |
ทอง |
21 |
โรงเรียนเชียงคาน |
1. นางสาวณิศศา ดีเวียง 2. นางสาวดาริกา โมชัย 3. นายธีร์ธวัช พัฒนกิจชัยกุล |
1. นายจักรพันธ์ สุวรรณบล 2. นายนายอุทัย ไชยโชค |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
84 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. นางสาวกนกอร ชาติมนตรี 2. นางสาวศิชล พุทโธทา 3. นางสาวอรอมล เกษมธนาสันต์ |
1. นายพงศกร พงค์คำ 2. นายสุทัศน์ บุตรชานนท์ |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.1-3 |
81 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. เด็กหญิงณัฐชา เอ็นภา 2. เด็กหญิงปาลิตา สังข์แคลนพรม 3. เด็กหญิงสิริโสภา ผางน้ำคำ |
1. นางนุจรี ช้างอินทร์ 2. นางสิริยากร จำปาสิม |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. นายคาทซึมาซะ อิโนอุเอะ 2. นางสาวจิรัชญา กัญญะพิลา 3. นายวายุภักษ์ สมเมือง |
1. นายจิรายุส อรุณเดชาชัย 2. นางสุนทรี มนตรีศรี |
14 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
90 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนเชียงคาน |
1. นายธีรวัฒน์ สายจันทร์ 2. นายภูตะวัน บุญสิม |
1. นางสาวชวัลนุช พรมภักดิ์ 2. นายนายอุทัย ไชยโชค |
15 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ รายการหุ่นยนต์เรือสี่ฝีพาย ควบคุมไร้สาย ม.4-6 |
100 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นายพลภูมิ บาบุญ 2. นายรชตพงศ์ กุลจิตติไพโรจน์ 3. นางสาวรัติยาภรณ์ วิเชียร |
1. นายธงศักดิ์ มาศรี 2. นายบุญเที่ยง คนกล้า |
16 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวด Cover เพลงไทย ม.1-ม.6 |
80.6 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. เด็กชายชุติพงษ์ คำมุงคุณ 2. นางสาวบุษราภรณ์ แผ่นผา 3. เด็กหญิงวิชญาพร คำมุงคุณ |
1. นางสาวชุติพันธุ์ เรืองใสส่อง 2. นางศิรานีณ์ แก้วปัตตา |