ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
0 |
ชมเชย |
|
โรงเรียนภูเรือวิทยา |
1. นายจิรายุส คำมานิตย์ 2. นายธนนันท์ ยะปะภา 3. นายธนวัตน์ วิจิตรปัญญา |
1. นายพิฆเณศ ขวกเขียว 2. นายโชคชัย สุขผล |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นางสาวจุฑาทิพ ไมตรีสวัสดิ์ 2. นางสาวพรพิมล ทองการุณ 3. นายอนุวิท สุขบัว |
1. นายธงศักดิ์ มาศรี 2. นางสาวสุธาสินี ไชยแสน |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ รายการหุ่นยนต์เรือสี่ฝีพาย ควบคุมไร้สาย ม.4-6 |
100 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นายพลภูมิ บาบุญ 2. นายรชตพงศ์ กุลจิตติไพโรจน์ 3. นางสาวรัติยาภรณ์ วิเชียร |
1. นายธงศักดิ์ มาศรี 2. นายบุญเที่ยง คนกล้า |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
94.4 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. เด็กชายกิตตินันท์ วงษา 2. เด็กชายวรินทร์ธร ศรีหนารถ |
1. นายชาญชัย บุษบา 2. ว่าที่ร้อยตรีอดิศร พูนสวัสดิ์ |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. นายคาทซึมาซะ อิโนอุเอะ 2. นางสาวจิรัชญา กัญญะพิลา 3. นายวายุภักษ์ สมเมือง |
1. นายจิรายุส อรุณเดชาชัย 2. นางสุนทรี มนตรีศรี |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
88.6 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นายธันณธร ทองสาร 2. นายธีรกาญจน์ กล้วยแดง 3. นายศักดิ์สิทธิ์ มูลทอง |
1. นายชาญชัย บุษบา 2. ว่าที่ร้อยตรีอดิศร พูนสวัสดิ์ |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
84 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. นางสาวกนกอร ชาติมนตรี 2. นางสาวศิชล พุทโธทา 3. นางสาวอรอมล เกษมธนาสันต์ |
1. นายพงศกร พงค์คำ 2. นายสุทัศน์ บุตรชานนท์ |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
84.4 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. เด็กชายธีรภัทร วังเกี้ยง 2. เด็กชายนันฐภัทร อุมัน |
1. นายชาญชัย บุษบา 2. นายธงศักดิ์ มาศรี |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
79.5 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนศรีสองรักษ์วิทยา |
1. เด็กหญิงชยาภรณ์ แถวอุทุม 2. เด็กชายพัชรพล พิมพ์สารี 3. เด็กหญิงอินธิรา สุภาษิ |
1. นางสาวนุชนาถ ยศปัญญา 2. นายพงศ์พล พากุล |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
88.9 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนภูเรือวิทยา |
1. นายวชิรวิทย์ ธัญญารักษ์ 2. เด็กชายวรากร วงพิลา |
1. นางสาวปราณิสา พิชัยคำ 2. นายโชคชัย สุขผล |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
88.9 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. เด็กชายธนวิชญ์ ภูวธนารักษ์ 2. เด็กชายปฏิพล พลเยี่ยม |
1. นางสาวดวงฤดี เทศสนั่น 2. นายพิพัฒน์พงษ์ สาจันทร์ |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวด Cover เพลงไทย ม.1-ม.6 |
80.6 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. เด็กชายชุติพงษ์ คำมุงคุณ 2. นางสาวบุษราภรณ์ แผ่นผา 3. เด็กหญิงวิชญาพร คำมุงคุณ |
1. นางสาวชุติพันธุ์ เรืองใสส่อง 2. นางศิรานีณ์ แก้วปัตตา |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องร่อนบังคับด้วยวิทยุ DLG (Discus Launch Glider DLG) ม.4-6 |
71.62 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. นายณภคพล วรรณขาม 2. นายนมัสกร คนกล้า 3. นายโมฮามัดอัมซาราซี อาร์มซา เรียมเเสน |
1. นายศิริสวัสดิ์ ราชมา 2. นายอุุไทย โกยชัย |
14 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.1-3 |
81 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. เด็กหญิงณัฐชา เอ็นภา 2. เด็กหญิงปาลิตา สังข์แคลนพรม 3. เด็กหญิงสิริโสภา ผางน้ำคำ |
1. นางนุจรี ช้างอินทร์ 2. นางสิริยากร จำปาสิม |
15 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
90 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนเชียงคาน |
1. นายธีรวัฒน์ สายจันทร์ 2. นายภูตะวัน บุญสิม |
1. นางสาวชวัลนุช พรมภักดิ์ 2. นายนายอุทัย ไชยโชค |
16 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
78 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นายนครินทร์ พันธุรอด 2. นางสาวนริศรา สุต้น 3. นางสาวเพชรไพลิน เอี่ยมคง |
1. นางยสินทรา พุทธเชียง 2. นางวนิดา สิมาชัย |
17 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
90.25 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. นางสาวจิรัชญา สิงห์สำราญ 2. นางสาวนภสร บารชน 3. นางสาวพัฒนาวดี แสงเงินยอด |
1. นายพงศกร พงค์คำ 2. นายสุทัศน์ บุตรชานนท์ |
18 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
90 |
ทอง |
12 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นางสาวกานต์พิชชา ไชยชาติ 2. นางสาวพาขวัญ รุจาคม 3. นางสาวรัชนก พุทธะวอ |
1. นางสาวชนัดดา ประกิ่ง 2. นางสาวรัชนีกรณ์ ธนันท์ไชยสิน |
19 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
77 |
เงิน |
12 |
โรงเรียนภูเรือวิทยา |
1. นางสาวสุพิชญา ศรีบุรินทร์ 2. นางสาวสุภิสรา โกจันทึก 3. นางสาวอรปรียา วังคีรี |
1. นางสาวศิริพร เหมี้ยงหอม 2. นายสัตยา ยศพิมพ์ |
20 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
82 |
ทอง |
13 |
โรงเรียนศรีสองรักษ์วิทยา |
1. นายนิติพงษ์ จันทศร 2. นางสาวปณิดา ยืนสุข 3. นางสาวสิรินดา ฤทธิศักดิ์ |
1. นางสาวธัญญานันต์ ข่มอาวุธ 2. นางสาวปนัสยา เพ็งแจ่ม |
21 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
78.96 |
เงิน |
13 |
โรงเรียนภูเรือวิทยา |
1. นายทินกฤต อัครสูรย์ 2. นายปัญญวิชญ์ บุญเสงี่ยม |
1. นางดาวใจ ทำทิพย์ 2. นายสัตยา ยศพิมพ์ |
22 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
68.75 |
ทองแดง |
13 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นายปัณณวิชญ์ สุทธิโมกข์ 2. นางสาวพรภิรุณ นาคะหุง 3. นางสาวรินรดา ประพันธ์ |
1. นางสาวจุฑามาศ อ่อนทอง 2. นางสาวสุธาสินี ไชยแสน |
23 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
75 |
เงิน |
14 |
โรงเรียนศรีสองรักษ์วิทยา |
1. เด็กชายพัชรพล จันทศร 2. เด็กชายศุภัทรชัย เชื้อบุญมี |
1. นางนิศรา รักษามั่น 2. นางสาวนุชนาถ ยศปัญญา |
24 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
78.25 |
เงิน |
14 |
โรงเรียนศรีสองรักษ์วิทยา |
1. นางสาวณิชารีย์ ศรีพิชัย 2. นายธีรวัฒน์ ไตรสี |
1. นายธงชัย รักษามั่น 2. นางนิศรา รักษามั่น |
25 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
89.75 |
ทอง |
15 |
โรงเรียนศรีสองรักษ์วิทยา |
1. นางสาวจันทราภา คำเเหงพล 2. นางสาววิลัยพร พรมมาวัน 3. นางสาวเพชรมณี ศิริ |
1. นายธงชัย รักษามั่น 2. นางนิศรา รักษามั่น |
26 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
73 |
เงิน |
15 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นายจิรภัทร คำแสน 2. นายณรงค์ธร คำมา |
1. นายธงศักดิ์ มาศรี 2. นางสาวสุธาสินี ไชยแสน |
27 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.1-3 |
68 |
ทองแดง |
15 |
โรงเรียนภูเรือวิทยา |
1. เด็กหญิงชนัญชิดา สุธงษา 2. เด็กหญิงปพิชญา สีทาสังข์ 3. เด็กหญิงลลิตา มุลทากุล |
1. นางสาวศิริพร เหมี้ยงหอม 2. นายสัตยา ยศพิมพ์ |
28 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องร่อนบังคับด้วยวิทยุ DLG (Discus Launch Glider DLG) ม.4-6 |
61.99 |
ทองแดง |
15 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นายกฤษฏิ์ธนทัต กนกสังแคลนพรหม 2. นายจารุเดช คำพิมูล 3. นายปิยวัช สุขบัว |
1. นายพิทยา สิงห์สถิตย์ 2. นางเพิ่มพูล สิงห์สถิตย์ |
29 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
77.5 |
เงิน |
16 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. เด็กชายธเนศ ภาษี 2. เด็กชายสิทธิพงษ์ ธรรมรัง |
1. นางสาวจุฑามาศ อ่อนทอง 2. นางสาวสุธาสินี ไชยแสน |
30 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
65 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. เด็กชายปฏิภาณ ลุนใต้ 2. เด็กชายเนติภัทร ศรีบุญมี |
1. นายธงศักดิ์ มาศรี 2. นายบุญเที่ยง คนกล้า |
31 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนศรีสองรักษ์วิทยา |
1. นายกัณฑ์ติวัฒน์ สารมะโน 2. นายฐิติวัฒน์ ชนะมนตรี 3. นายธีรภัทร ตันตุลา 4. นายพิชิตชัย ทรงพุฒิ 5. นายวรกิตติ์ สวนสอน 6. นายเนติภูมิ ตัญญรัก 7. นายโกษิณ นันทกร |
1. นายพงศ์พล พากุล 2. นางสาวเด่นนภา ยอยบุปผา |
32 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. เด็กชายกรวิชญ์ จำปาสิม 2. นายติณณภพ จันทูล 3. เด็กชายธนวิชญ์ จิตรมาตรย์ 4. นายพีรพัฒน์ ถิ่นคำบง 5. นายภานุวัชร์ ยูรสูงเนิน |
1. นายณัฐกานต์ แควภูเขียว 2. ว่าที่ร้อยโทมณฑล ซ้ายขวา |
33 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนภูเรือวิทยา |
1. นายจิตติพัฒน์ โกษาจันทร์ 2. นายณัฐดนัย สุธงษา 3. นางสาวนราทิพ ใจบุญ 4. นายราเชน ศรีบุรินทร์ 5. นายลิขิต ศรีบุรินทร์ 6. นายวรี แตะไชสง 7. นายศักดิ์ดา คำนุชิต |
1. นางดาวใจ ทำทิพย์ 2. นายมานะศักดิ์ บุญเฮ้า |
34 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
67.8 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. เด็กชายพนัสศักดิ์ มานพพิรุฬห์ 2. เด็กชายภูวิศศักดิ์ ภูมิพานิชย์ |
1. นางสาวดวงฤดี เทศสนั่น 2. นายพิพัฒน์พงษ์ สาจันทร์ |
35 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
70 |
เงิน |
19 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. เด็กหญิงนัฐนันท์ เงินศรีสุข 2. เด็กชายภควัติ อินทรชัยศรี |
1. นายกิตติพงศ์ ประทุมทอง 2. นายบุญเที่ยง คนกล้า |
36 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
88.75 |
ทอง |
21 |
โรงเรียนเชียงคาน |
1. นางสาวณิศศา ดีเวียง 2. นางสาวดาริกา โมชัย 3. นายธีร์ธวัช พัฒนกิจชัยกุล |
1. นายจักรพันธ์ สุวรรณบล 2. นายนายอุทัย ไชยโชค |
37 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
70 |
เงิน |
22 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นางสาวภัทรวดี ไชยชะนะ 2. นายอภิวัฒน์ พิเคราะห์งาม 3. นายเอกมล กำจัด |
1. นางนุจรี ช้างอินทร์ 2. นางสาวอัญชลี มณีศรี |
38 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
78 |
เงิน |
22 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นางสาวกีรติภา ติงสะ 2. นางสาวฑิตฐิตา เรืองศิลป์ 3. นางสาวอินทุกร นวลใสย |
1. นางสาวธริชญา สิงห์คะ 2. นางสาวพรทิพย์ พรหมมาศ |
39 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
62.2 |
ทองแดง |
23 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. เด็กชายณฐเดช บุญอุ้ม 2. เด็กชายเจฟฟรี่ ซิลเวสเตอร์จอนส์สัน 3. เด็กชายเตชินท์ จารุสิงห์ |
1. นายศิริสวัสดิ์ ราชมา 2. นายอุไทย โกยชัย |
40 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
74.06 |
เงิน |
24 |
โรงเรียนเชียงคาน |
1. นายธนพนธ์ คุณทาบุตร 2. นายบัญชาการ อภัยสอน |
1. นายนายอุทัย ไชยโชค 2. นายสุวิจักขณ์ วอหา |
41 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
65 |
ทองแดง |
27 |
โรงเรียนศรีสองรักษ์วิทยา |
1. นายปิยะชัย แสนศักดิ์ 2. นายโกษา นันทกร |
1. นายธงชัย รักษามั่น 2. นายพงศ์พล พากุล |
42 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
76 |
เงิน |
33 |
โรงเรียนภูเรือวิทยา |
1. นางสาวชนัญธิดา พรมพร 2. นายศรัณยวรรธน์ บุตรพรม |
1. นางดาวใจ ทำทิพย์ 2. นางสาวศิริพร เหมี้ยงหอม |
43 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
70.37 |
เงิน |
34 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นายกวี ธารีวัฒน์ 2. นายจีระพัทร วัฒนะ |
1. นางพัชรี ดวงศรี 2. นางสุพิชตา ประทุมทอง |
44 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
54.8 |
ชมเชย |
36 |
โรงเรียนภูเรือวิทยา |
1. เด็กชายกิตติชัย ศรีสมบัติ 2. เด็กชายกิตติพล ศรีสมบัติ |
1. นางสาวปราณิสา พิชัยคำ 2. นายโชคชัย สุขผล |
45 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
75 |
เงิน |
39 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. นายธนภัทร ผดุงกิจ 2. นางสาวมลฑน์กาญจน์ เหล่าอุดม |
1. นายจิรายุส อรุณเดชาชัย 2. นางสาวสุนทรี มนตรีศรี |
46 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
74 |
เงิน |
41 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นางสาวรัตนพรรณหงษ์ สุดลาวดี 2. นางสาวอภิชญา รามศิริ |
1. นางสาวสุนิษา ทอกไข 2. นางสุพัตรา สิงห์สถิตย์ |
47 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
63 |
ทองแดง |
47 |
โรงเรียนศรีสองรักษ์วิทยา |
1. นางสาวณภัทร บุญรอด 2. นางสาวสุภาฤดี สุวรรณชัย |
1. นายธงชัย รักษามั่น 2. นางสาวปนัสยา เพ็งแจ่ม |