ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องร่อนบังคับด้วยวิทยุ DLG (Discus Launch Glider DLG) ม.4-6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. นายกันต์พงษ์ ศรเจริญฐิติกุล 2. นายพงศ์นริศร์ แสงเขียว 3. นายอภิรัชย์ ไกรษี |
1. นายธนกฤต เกตุไชยเลิศ 2. นางนิออนด์ รอบคอบ |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวด Cover เพลงไทย ม.1-ม.6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. นางธวัลรัตน์ นัยเนตร 2. นายศุภกิจ ดาแก้ว 3. นางสาวอตีตา ศรีหาวงศ์ |
1. นายกำพล บัวแก้ว 2. นายกิตติศักดิ์ บุญยัง |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.1-3 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. เด็กหญิงวริศา สุขโชติเมธานนท์ 2. เด็กหญิงศุภสุตา นาลาสาย 3. เด็กหญิงเบญจกัลยา ผาก้ว |
1. Miss.Marjanie L. Beluan 2. นางสาวเกวลี ป่าสนธ์ |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ รายการหุ่นยนต์เรือสี่ฝีพาย ควบคุมไร้สาย ม.4-6 |
90 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. นายดลพร ศรีสำอางค์ 2. นายธนกร บัวแก้ว 3. นายปรินทร บุญชาลี |
1. นายวีรวัฒน์ สัตย์ซื่อ 2. นายสมลักษณ์ พรเกียรติคุณ |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
81.2 |
ทอง |
9 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. เด็กชายนาวิน ทางประโยชน์ 2. เด็กชายพิชญานนท์ ทองแสน |
1. นางนิออนด์ รอบคอบ 2. นางนุชญนันท์ ศรเจริญฐิติกุล |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
82 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. นางสาวจิตราภรณ์ บุญนำ 2. นางสาวชลดา ช่างแก้ว 3. นางสาวนันทวรรณ แก้วสิงห์ |
1. นางณิริณณ์พัชญ์ อ่างมณี 2. นางสาวพรรณพิมพ์ ศิริพัชรโชติ |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
87 |
ทอง |
24 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. นางสาวจารุวรรณ ประทุมศรี 2. นางสาวชญาภา ทาวงค์ |
1. นางณิริณณ์พัชญ์ อ่างมณี 2. นางสาวพรรณพิมพ์ ศิริพัชรโชติ |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.4-6 |
81 |
ทอง |
9 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. นายรัฐภูมิ ศรีษะ 2. นางสาววณิชญาดา ยังแก้ว 3. นายสิรวิชญ์ เขียวอ่อน |
1. Mr.Raymond Prajenl 2. นางนุชรี เชื้อทองพิทักษ์ |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
74 |
เงิน |
15 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. เด็กชายกฤตธฤต แก้วโบราณ 2. เด็กชายภคนันท์ สมปัญญา |
1. นางจตุพร พรเกียรติคุณ 2. นายวีรวัฒน์ สัตย์ซื่อ |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
77 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. นางสาวชลิตา เชื้อสา 2. นางสาวนันท์นภัส นารี 3. นายสิทธิโชค จันทาพูน |
1. นางจตุพร พรเกียรติคุณ 2. นายเสฐียรพงษ์ ดวงรัตนเอกชัย |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
70.2 |
เงิน |
15 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. นายชลธี บัวลา 2. นายสุริยกมล ธีระภา 3. นายเศรษฐภูมิ นาคโคตร |
1. นางนฤมล สินธุรัตน์ 2. นายสุดเขตต์ สินธุรัตน์ |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
77.9 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. เด็กชายกัณฑ์ณภัทร เลื่อนฤทธิ์ 2. เด็กชายวรัญญู คำสิงห์ |
1. นางสาววิรยา แก่นคำ 2. นางศิริวรรณ สาธุพันธ์ |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
75 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. นางสาวชุติกาญจน์ นันทา 2. นายธนวัฒน์ ศรเพชร 3. นายธนัทเทพ อินตะมะ 4. นายธนากร ไชยรัตน์ 5. นายภูริทัต โสวรรณี 6. นายมนัญชยา สุภาวงษ์ 7. นายศราวุฒิ มาตย์นอก |
1. นายทิว พจนา 2. นางนิออนด์ รอบคอบ |
14 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
68 |
ทองแดง |
21 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. นายรัชพล จันดาบุตร 2. นายอนุพงษ์ บุญสติ |
1. นางจตุพร พรเกียรติคุณ 2. นายเสฐียรพงษ์ ดวงรัตนเอกชัย |
15 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
65 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. เด็กชายกฤตยชญ์ เหล็กเพชร 2. เด็กชายพงศกร ได้นาม 3. เด็กชายศุภชัย ถนอมพันธ์ |
1. นายศตภิษัช ไกรษี 2. นายเฉลิม บัวสิงห์ |
16 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
60 |
ทองแดง |
21 |
โรงเรียนกันทรารมณ์ |
1. นายธนกฤต มาลัย 2. นายวรรณภูมิ บัวแก้ว 3. นายสิทธิศักดิ์ พันธ์งาม |
1. นายจงกล บัวสิงห์ 2. นายศตภิษัช ไกรษี |