ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
85.67 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. เด็กหญิงณัฐธยาณ์ เฟื่องชล 2. เด็กหญิงธิปอักษร สันที 3. เด็กหญิงภิรดา คำขาว |
1. นางสาวธนพร นาตรีชน 2. นางสมปรารถนา จันทร์ประทัด |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
80 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. นางสาวฐิตาพร สมอคำ 2. นายธนกฤต เสมอหน้า 3. นายปองพล บุรีรักษ์ |
1. นางสาวชนัญนิช รัตรองใต้ 2. นายนวพล สีดามล |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. เด็กชายพชรพล ศรีสง่า 2. เด็กชายยอนิรุจ ศรียา |
1. นางสาวพิมลวรรณ พลสิงห์ 2. นางสาวมนสิชา โคตรตาแสง |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. เด็กชายกฤษณพล โมทอง 2. เด็กชายบุญช่วย ศรีทะจันทร |
1. นางสาวพิมลวรรณ พลสิงห์ 2. นางสาวมนสิชา โคตรตาแสง |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
83 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. นางสาวกัญญามาศน์ ประภาวะตัง 2. นายภูฤทธิ์ ศรีกุล 3. นางสาวอรดา รัตนัง |
1. นางสาวรพีพรรณ หมอปาร้า 2. นางสาวสุวพรรณ พรหมรับ |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
76 |
เงิน |
16 |
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. นายฉลองชัย วงศ์บัวแดง 2. นางสาวชญานี นันทพรหม 3. นายรุจรวี แคนศิลา |
1. นางกาญจนา เจริญศรี 2. นางนงลักษณ์ ศรีนาง |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
70 |
เงิน |
22 |
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. นางสาวจิดาภา มูลกัน 2. นางสาวณัชชา สินโพธิ์ 3. นางสาวปริฉัตร ชุปวา |
1. นางสาวชนัญนิช รัตรองใต้ 2. นายนวพล สีดามล |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. นายกิตติทัต บางปา 2. นางสาวอัจฉราวรรณ สารบรรณ |
1. นางสาวธนพร นาตรีชน 2. นางสมปรารถนา จันทร์ประทัด |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
60 |
ทองแดง |
30 |
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. เด็กชายค้ำคูณ วงชารี 2. เด็กหญิงพิชญาภรณ์ เค้าแคน |
1. นางสาวสัณห์สินี พิมพ์ภักดี 2. นางสาวสุมันตา สุภธีระ |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
63 |
ทองแดง |
34 |
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. นางสาวกลรัตน์ ชาสมบัติ 2. นางสาวปรียนันท์ แสนอุบล |
1. นางสาวสัณห์สินี พิมพ์ภักดี 2. นางสาวสุมันตา สุภธีระ |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์แบบผสม ม.4-6 |
23.81 |
ชมเชย |
11 |
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. นางสาวธนัญชิดา เชิดโกทา 2. นางสาวพิมพ์นารา ชะสิงห์ 3. นางสาวเสาวภา พืชผักหวาน |
1. นางสาวสัณห์สินี พิมพ์ภักดี 2. นางสาวสุมันตา สุภธีระ |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวด Cover เพลงไทย ม.1-ม.6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. นางสาวมณัสนันท์ น้อยตำแย 2. นายรุ่งเกียรติ คำชา 3. นางสาวไอรญา พันกะนก |
1. นางสาวฉันท์ชนก โสภาจิตร์ 2. นางสาววัชราภรณ์ ชาวงษ์ |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านไผ่ |
1. นายจิรายุ โซ่เงิน 2. นายณัฐวุฒิ ใจแก้ว 3. นายทักษ์ดนัย ปุ้มไสว 4. นายธนาการ กำแพงเพชร 5. นายธีรภัทร จันหาร 6. นายนัฐพงษ์ สาธารณะ |
1. นายภูริวรรฒก์ สุขแสน 2. นางสาววัชราภรณ์ ชาวงษ์ |