ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
นวัตกรรมของนักเรียน |
การประกวดการนำเสนอนวัตกรรมและผลผลิตที่เกิดจากการเรียนรู้ในชั้นเรียน ม.4-6 |
82.4 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. นายชยากร รองเมือง 2. นายนิพพิชฌน์ วินทะไชย 3. นายวิภู เสือส่วย |
1. นางสาวกมลรัตน์ มีผดุง 2. นางสาวพัชรินทร์ ไชยบุบผา |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
90.5 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. เด็กชายกฤตติกุล พัชนี 2. เด็กหญิงกัญญาวีร์ หลักคำพันธ์ 3. เด็กหญิงณัชชา วงษ์สุชัย |
1. นางจิตพร สุวรรณะ 2. นางสาวโชติรส บุตรชน |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.4-6 |
94.25 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. นายกฤตภาส ขันตรีจิตร์ 2. นายอธิปภูวัส เรืองสา 3. นางสาวเบญญภาภัชร์ คำดำ |
1. นางจิตพร สุวรรณะ 2. นางสาวโชติรส บุตรชน |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
86 |
ทอง |
37 |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. นางสาวศิรัญญา ศรีวรสาร 2. นายศุภฤกษ์ เพ็งสุคนธ์ 3. นางสาวสุพัตรา งามจั่นศรี |
1. นายศิรวิทย์ ซุยซวง 2. นางสาวสุนันทา เปลื้องรัตน์ |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
90.21 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. นายนนทวัฒน์ คำเผือก 2. นายยศษภูมิ สภารักษ์ปัญญา |
1. นางสาวศุภาพิชญ์ แย้มประโคน 2. นางสาวสุกัญญา เพาะแป้น |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
85 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. นายธนากร อาษาแก้ว 2. นางสาวธัญชนก มะลิซ้อน 3. นางสาวอารีรัตน์ พลวรรณ์ |
1. นางสาวกมลรัตน์ มีผดุง 2. นางสาวพัชรินทร์ ไชยบุบผา |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
95 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. เด็กชายธัญวุฒิ บุญปลูก 2. เด็กชายบรรสิชฌ์ อิทธิผล |
1. นายรังสรรค์ ฆ้องคำ 2. นายสมพร บวบหอม |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
96 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. นางสาวภานุมาส พูลภาพ 2. นายศรัณยู บรรจงกิจ |
1. นายนิรุตติ์ วงคำชัย 2. นายสมพร บวบหอม |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
100 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. เด็กชายกฤตติกุล ยาพิลา 2. เด็กชายกิตติภพ อนงค์นุช 3. เด็กชายสรกฤช นนทวงศ์ |
1. นายพยุงศักดิ์ คำมี 2. นายเจษฎา ชมเชย |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์แบบผสม ม.1-3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. เด็กชายธนกฤต สุขแก้ว 2. เด็กชายภานุวัฒน์ ฆ้องรัตน์ 3. เด็กชายอัครเดช ทัพกุญชร |
1. นายรังสรรค์ ฆ้องคำ 2. นายวิชาติ พิทักษ์ |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์แบบผสม ม.4-6 |
97.62 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนสระแก้ว |
1. นายพอเพียง เล็กคำ 2. นายภูริณัฐ เเก้วน้ำคำ 3. นายอริยวงศ์ วิสัยการ |
1. นายพยุงศักดิ์ คำมี 2. นายรังสรรค์ ฆ้องคำ |