ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
นวัตกรรมของนักเรียน |
การประกวดการนำเสนอนวัตกรรมและผลผลิตที่เกิดจากการเรียนรู้ในชั้นเรียน ม.4-6 |
78.2 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นางสาวกรวรรณ จ๊อกถึง 2. นายนพรัตน์ จันทร์แก้ว 3. นายภีรพัชร มธุรจน์ |
1. นางสาวภัทร์วดี มูลดี 2. นางสาวยุพิน อยู่เปีย |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
54 |
ชมเชย |
30 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นางสาวธัญญรัตน์ ฝั้นมงคล 2. นายธีธัช เลาบุญเสถียร 3. นางสาวภัทรลาภา จิตพินิจ |
1. นางสาวสิรินุช เข็มคง 2. นางสาวเกื้อกูล เรืองฤทธิ์ |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.4-6 |
72 |
เงิน |
15 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นายจีรวัฒน์ สุขสัมพันธ์ 2. นายธิษณ์ธาวิน คงนา 3. นายปิยะวัฒน์ มีเกษ |
1. นางสาวสิรินุช เข็มคง 2. นางสาวเกื้อกูล เรืองฤทธิ์ |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
71.3 |
เงิน |
17 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. เด็กชายปริยะกร แก้วทุ่ง 2. เด็กชายอธิรธร ทองเป้า |
1. นายจักกฤษณ์ สุขรอด 2. นางสาวเกื้อกูล เรืองฤทธิ์ |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
68.8 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. เด็กชายคุณพระ สุวรรณรัตน์ 2. เด็กชายพีรดนย์ เขียวเหลือง |
1. นายจักกฤษณ์ สุขรอด 2. นางสาวเกื้อกูล เรืองฤทธิ์ |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องร่อนบังคับด้วยวิทยุ DLG (Discus Launch Glider DLG) ม.4-6 |
64.92 |
ทองแดง |
12 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นายชินกฤต ละจุ้ม 2. นายพีรวิชญ์ เงินดี 3. นายสิธา มากล้ำ |
1. นายจักกฤษณ์ สุขรอด 2. นางสาวเกื้อกูล เรืองฤทธิ์ |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
75.8 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นายกิตติภพ ธัญญะ 2. นายจารุพัฒน์ ทรัพย์เมือง 3. นายอรรถพล เป้กำ |
1. นายปฏิฬ นาคทอง 2. นางปภัชญา บรรเทาทุกข์ |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
72 |
เงิน |
26 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นายณชพล เครือยิหวา 2. นางสาววิชญาพร ยิ้มฉาย 3. นายเพรียวพันธ์ ชูชิต |
1. Miss.Qi Peiyu 2. นางชนกานต์ กฤติธัญกช |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
86.25 |
ทอง |
35 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นายกฤษกร เกตุขาว 2. นางสาวกวิสรา คงจูด 3. นางสาวชญานันท์ สุขเสริฐ |
1. นางชนกานต์ กฤติธัญกช 2. ส.ต.ต.หญิง ภัทร์วดี มูลดี |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
68 |
ทองแดง |
27 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นางสาวจริยาวดี หลาแก้ว 2. นายรชต นาคประเสริฐ 3. นางสาววิชญาพร ช่วยเพ็ญ |
1. นางสาวกฤติมา สืบนาคสุข 2. นางชนกานต์ กฤติธัญกช |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
50 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นายกลวัตร สายเนตร 2. นายณชพล เครือยิหวา |
1. นางชนกานต์ กฤติธัญกช 2. นางสาวไพจิตร จันทร์โพยม |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.1-3 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. เด็กชายณัฐชมน บัวป้อม 2. เด็กชายภูริต นิวัตยะกูล 3. เด็กชายไกรวิชย์ แก้วเกตุ |
1. นางสาวจุฑาทิพย์ คำสุด 2. นางธันยาภรณ์ เต็งดี |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นางสาวณัฐวดี นุ่มพรม 2. นางสาวธนาพร จุมวุฒิสิ 3. นางสาวพิมพ์วรรณ บังใบ |
1. นางสาวจุฑาทิพย์ คำสุด 2. นายเฉลิมผล อินทรสอาด |
14 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
91 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นายศักดิพัฒน์ อิ่มหนำ 2. นายอภิรัตน์ เฉยพ่วง |
1. ส.ต.ต.หญิงภัทร์วดี มูลดี 2. นางอำพร เขียวแก้ว |
15 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
73 |
เงิน |
16 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. เด็กชายธาวิน สอนง่ายดี 2. เด็กหญิงอัษฏาภรณ์ นาคคุ้ม |
1. นายปฏิฬ นาคทอง 2. นายวิษณุ อ้นบางเขน |
16 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
69 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นายณัฏฐ์ณธีช์ ทองบุญ 2. นายพชรภัทร กานำ |
1. นางประเสริฐ อ้นบางเขน 2. นายวิษณุ อ้นบางเขน |
17 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
96 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. เด็กชายชนันธร สุวรรณพุฒ 2. เด็กชายทักษ์ดนัย ทิพย์สุวรรณ 3. เด็กชายปัณณวิชญ์ จันทร์โพยม |
1. นายปฏิฬ นาคทอง 2. นายวิษณุ อ้นบางเขน |
18 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
76 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นายธนธัช เขียวแก้ว 2. นายธีรวิทย์ แก้วศรี 3. นายวริศ พรมพิราม |
1. นางประเสริฐ อ้นบางเขน 2. นายวิษณุ อ้นบางเขน |
19 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์แบบผสม ม.1-3 |
74 |
เงิน |
4 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. เด็กหญิงมัณฑนา ชำนาญจุ้ย 2. เด็กหญิงอังค์ริสา กิตตินันท์พาณิช 3. เด็กหญิงไอรดา เทศสิงห์ |
1. นายปฏิฬ นาคทอง 2. นายวิษณุ อ้นบางเขน |
20 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์แบบผสม ม.4-6 |
33.34 |
ชมเชย |
7 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นายกัญจน์ณภัทร เขียวเรือง 2. นายนนท์ปวิธ เนียมหอม 3. นายนันทพงศ์ ศรีตะวัน |
1. นางประเสริฐ อ้นบางเขน 2. นายวิษณุ อ้นบางเขน |
21 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ รายการหุ่นยนต์เรือสี่ฝีพาย ควบคุมไร้สาย ม.4-6 |
98 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นายกัมลาศ อ้นบางเขน 2. นายนัฐสิทธิ์ สุขอิ่ม 3. นายปุญญวัชร์ ชัยรักษา |
1. นายปฏิฬ นาคทอง 2. นายวิษณุ อ้นบางเขน |
22 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวด Cover เพลงไทย ม.1-ม.6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
|
|
23 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม |
1. นายกฤษดา ฟักตั้ว 2. นายกังสดาลเดชา กล่ำเมือง 3. นายชญานนท์ ยิ้มทอง 4. นายชวิน คำไทย 5. นายธีรเทพ แก้วนิล 6. นายธุวานนท์ ด้วงพรม |
1. นางสาวภัทร์วดี มูลดี 2. นางสาวยุพิน อยู่เปีย |