ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสงวนหญิง |
|
1. นางสาวดลลดา สังฆสุวรรณ |
2 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
95.8 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนสงวนหญิง |
|
1. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท |
3 |
นวัตกรรมของนักเรียน |
การประกวดการนำเสนอนวัตกรรมและผลผลิตที่เกิดจากการเรียนรู้ในชั้นเรียน ม.4-6 |
82.3 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวจันนภา ช้างแย้ม 2. นางสาวฐิติกาญจน์ ภิเศกสุขสวัสดิ์ 3. นางสาววิมลสิริ รอดวัด |
1. นางศุภลักษณ์ ขุนสังวาลย์ 2. นางสาวเมทินี พันธุ |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
86.17 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. เด็กหญิงจิรัชยา ทองคำใส 2. เด็กชายชยพล มิตรสัมพันธ์ 3. เด็กหญิงภัณฑิลา ไทยศรี |
1. นางสาวดลลดา สังฆสุวรรณ 2. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
77.92 |
เงิน |
15 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. เด็กหญิงพลัฏฐา สายมาลา 2. เด็กหญิงพัชรากร นิ่มนวล 3. เด็กหญิงพิมพ์ลภัส อุบลบาน |
1. นายปิติภูมิ น้ำแก้ว |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.1-3 |
88.83 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. เด็กชายกฤติเดช เกตุสุวรรณ 2. เด็กชายธนภัทร วีระสมบูรณ์ศิลป์ 3. เด็กชายวิชญ์พล ศรีพิทักษ์ |
1. นางสาวผุสชา ทิพเนตร |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.1-3 |
86.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. เด็กชายกิตติภัทธ์ หนูบ้านเกาะ 2. เด็กหญิงพรรณวิจิตร ประดุจพงษ์เพชร 3. เด็กหญิงรัศมี บุญรังษี |
1. นางสาวชุลีพร จันทร์เชียงศรี 2. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
82.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวกรศิรินทร์ พาเลิศ 2. นางสาวกษมา คุ้มประดิษฐ์ 3. นางสาวปนัสยา จันทร์เทศ |
1. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์ 2. นางศุภลักษณ์ ขุนสังวาลย์ |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
56 |
ชมเชย |
28 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. นายชนม์ชนันทร์ สกุลพราหมณ์ 2. นายรพีพงศ์ ตั้งธโนปจัย 3. นายสายน้ำดอย ใจตุ้ย |
1. นายปิติภูมิ น้ำแก้ว |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.4-6 |
83.3 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวจิรัจฌา พันธุ์พฤกษ์ 2. นายธนกร อึ้งเจริญทรัพย์ 3. นางสาวพุทธรักษา เขาแก้ว |
1. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์ 2. นางสาวเมทินี พันธุ |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.4-6 |
83 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. นางสาวกันต์ฤทัย โอภาสสุริยัน 2. นางสาวญาณิศา สรหงษ์ 3. นางสาวธนัญชนก ขวัญอ่อน |
1. นางสาวผุสชา ทิพเนตร |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
73.3 |
เงิน |
15 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. เด็กชายภีรณัฐ บุญรักษ์ 2. เด็กชายอมรเทพ ม้าทอง |
1. นางชุติมา ลิ้มลมัย 2. นายเดชา เดชะคำภู |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
69.6 |
ทองแดง |
15 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. เด็กหญิงขวัญชนก ชุมศรี 2. เด็กชายประวีร์ เสร็จกิจ |
1. นายพิทยา จ้อยศรีเกตุ 2. นายเดชา เดชะคำภู |
14 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องร่อนบังคับด้วยวิทยุ DLG (Discus Launch Glider DLG) ม.4-6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นายณัฐวัฒน์ รอดสะอาด |
1. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์ |
15 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
70.3 |
เงิน |
14 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. นายชวินภัทร รักการดี 2. นายธนพิพัฒน์ ทรัพย์อินทร์ 3. นายปุญชรัศมิ์ ศรีโพธิ์ชัย |
1. นายพิทยา จ้อยศรีเกตุ 2. นายสุนทร แตงโต |
16 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
70.1 |
เงิน |
16 |
โรงเรียนศรีประจันต์ เมธีประมุข |
1. นางสาวกนกพร เอี่ยมอินทร์ 2. นางสาวนันท์นภัส วงศ์สุวรรณ 3. นางสาวศิรดา ฤกษ์ยาม |
1. นางสาวกรรณิการ์ ร่มพิมาย 2. นางสาวศศิกานต์ กุลดี |
17 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
68.1 |
ทองแดง |
19 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. เด็กชายณัฏฐ์พัชร ยงพิศาลภพ 2. เด็กชายภูมิวิพัฒน์ เนตรสว่างวิชา 3. เด็กชายอังศุชวาล อ่อนจิตต์ |
1. นายรณภณ เนตรสว่างวิชา |
18 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
84 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวธัญสรณ์ เดชสำราญ 2. นางสาวพิมพ์รวี ชนะสงคราม 3. นางสาวแพรวขวัญ สินธ์ศิริมานะ |
1. นางสาวณปภัช พลฤทธิํ 2. นางสาววรรษกร วงษ์จันทร์ดี |
19 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
74 |
เงิน |
24 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. นางสาวสวรรยา ตันชัย 2. นางสาวสุชาดา ปานอำพันธ์ 3. นายสุริยา บุญเลิศ |
1. นางสาววาสนา เพชรรัตน์ 2. นางสาวสุวารีย์ ยี่ภู่ |
20 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
91.75 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนธรรมโชติศึกษาลัย |
1. เด็กหญิงพิชรดาภัสร์ เนื้อศรีจันทร์ 2. เด็กหญิงวิริยา กลั่นเอี่ยม 3. เด็กหญิงสุวภัทร สดคมขำ |
1. นางสาวปวีรารัตน์ นิรมลพิศาล 2. นายรชตะ แก้วสวรรค์ |
21 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
90 |
ทอง |
12 |
โรงเรียนศรีประจันต์ เมธีประมุข |
1. นางสาวธารทิพย์ ม่วงพันธุ์ 2. นางสาวนภัสสร หงษ์โต 3. นายวัชภัส เบญจมาศ |
1. นายธนภัทร เทพสถิตย์ 2. นางสาวลัดดาวัลย์ เรืองวิเศษ |
22 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
89.25 |
ทอง |
17 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. เด็กหญิงณพิชญา เหลืองมงคลกิจ 2. เด็กหญิงพิชามญชุ์ นาประจุล 3. เด็กชายแมทธิว จิรกฤต ปรีชาเกษตรกิจ |
1. นายธีรศักดิ์ มังคุด 2. นางมนัสนันท์ เนตรสว่างวิชา |
23 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
89 |
ทอง |
19 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. นายปัญญา ธรรมสามิสรณ์ 2. นายปิยะ แสงวิชา 3. นางสาวลดามณี จันทร์นุ่ม |
1. นายวราชิน ไตรทิพย์ 2. นางสาวสุวารีย์ ยี่ภู่ |
24 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
84 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวสวรส ลิขิตเลิศ 2. นางสาวสุพรรณนิศา สาปาน 3. นางสาวอภิสิริ ดำรงสุกิจ |
1. นางสาวฉัตรกานต์ วัฒนาดิลกชาติกุล 2. นางปรัศนียา เทียนไชย |
25 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
75 |
เงิน |
19 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. นางสาวกมลชนก กฤษณะเศรณี 2. เด็กชายฐานุวัฒ บุญเหาะ 3. นางสาววรัญญา กลิ่นหอมดี |
1. นางสาวผุสชา ทิพเนตร 2. นางสาวสุวารีย์ ยี่ภู่ |
26 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
81.8 |
ทอง |
9 |
โรงเรียนอู่ทอง |
1. นายธีรนัย รักราษฎร์ 2. นายพงษ์วิทย์ ขันทอง |
1. นายนฤเทพ สุขประเสริฐ 2. นายเตชทัต ชัยชีวานนท์ |
27 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
74.86 |
เงิน |
20 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวพิมพ์ชนก ตันติเสถียร 2. นางสาวรุจาภา วิเศษสุข |
1. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท 2. นายสันติชัย บุญรักษ์ |
28 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
74.2 |
เงิน |
23 |
โรงเรียนธรรมโชติศึกษาลัย |
1. นางสาวจารุพัสตร์ แก้วคำ 2. เด็กหญิงมณิสรา รุ่งเรือง |
1. นางสาวปวีรารัตน์ นิรมลพิศาล 2. นายรชตะ แก้วสวรรค์ |
29 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
73.09 |
เงิน |
27 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. นายชนสรณ์ ชมพิกุล 2. นางสาวสวรรยา ตันชัย |
1. นางสาวสุวารีย์ ยี่ภู่ 2. นางสาวอภันตรี วังสงค์ |
30 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
70.26 |
เงิน |
35 |
โรงเรียนศรีประจันต์ เมธีประมุข |
1. นายณฐพร แจ่มจำรัส 2. นายภัธนัทธ์ แป้นเพชร |
1. นางสาวศิริรัตน์ กระจาดทอง 2. นางสาวสุธาสินี บุญสุข |
31 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.1-3 |
78 |
เงิน |
12 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. เด็กหญิงมนัสนันท์ รัตนาภากร 2. เด็กหญิงวรัญชลี นุ่มมีศรี 3. เด็กหญิงวีรณัฐ สุดใจกล้า |
1. นางสาวดลลดา สังฆสุวรรณ 2. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท |
32 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
86.25 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนอู่ทอง |
1. นายปรเมทร์ ฟองดา 2. นายพงค์ณรินทร์ รัตนชาติวิเชียร 3. นายวุฒิชัย หลักเพชร |
1. นายพงศกร สุคลธา 2. นางเบญจวรรณ กลิ่นหอม |
33 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
65.75 |
ทองแดง |
25 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวกัญชพร กลิ่นจันทร์ 2. นางสาวณภัชนันท์ จ่างวุฒิไกร 3. นางสาวลภัสรดา โพธิชัย |
1. นายศิวาวุธ ภาณุพิจารย์ |
34 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
90 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวกมนนัทธ์ เฟื่องจันทร์ 2. นางสาววริศรา ศุขเจริญ |
1. นางสาวธนันญดา ศรีโมรา 2. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท |
35 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
88 |
ทอง |
20 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. นายพงศกร หอมลำดวน 2. นางสาวสุทธินันท์ เพชรทอง |
1. นายวราชิน ไตรทิพย์ 2. นางสาวสุวารีย์ ยี่ภู่ |
36 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
76 |
เงิน |
33 |
โรงเรียนศรีประจันต์ เมธีประมุข |
1. นางสาวนัทธมน นันทนารักษ์ 2. นางสาวปิยภา เอี่ยมฉลวย |
1. นายชำนาญ แก้วกำเนิด 2. นางสาวศิริรัตน์ กระจาดทอง |
37 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
71 |
เงิน |
18 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. เด็กหญิงณัฐภัทร ชะเอมสินธิ์ 2. เด็กหญิงพริมา เตียวสกุล |
1. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท 2. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์ |
38 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
67 |
ทองแดง |
25 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวชาคริยา วิไลเนตร 2. นางสาวสุปรียา คงมั่น |
1. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์ 2. นางศุภลักษณ์ ขุนสังวาลย์ |
39 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
65 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. เด็กชายณัฐฐานนท์ สินธุชล 2. เด็กชายปรัชญ์นนท์ สุอังคะวาทิน 3. เด็กชายเตวิช กิจอารีวรรณ |
1. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์ 2. นางศุภลักษณ์ ขุนสังวาลย์ |
40 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
61 |
ทองแดง |
20 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวณฤดี ศรสวัสดิ์ 2. นางสาวประภากรณ์ สุขสุวรรณ 3. นางสาวเพ็ญพิชชา เรืองทอง |
1. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท 2. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์ |
41 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์แบบผสม ม.1-3 |
61 |
ทองแดง |
10 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. เด็กหญิงกวิสรา ดอกลำใย 2. เด็กหญิงปราณปริยา สถาปิตานนท์ 3. เด็กหญิงภัควิภา ไชยศรีษะ |
1. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท 2. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์ |
42 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์แบบผสม ม.4-6 |
26.19 |
ชมเชย |
9 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวณิชาภา แช่มวงษ์ 2. นางสาวธัญชนก ครื้นน้ำใจ 3. นางสาวพิมพ์นภา ภมรสุพรวิชิต |
1. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์ 2. นางศุภลักษณ์ ขุนสังวาลย์ |
43 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ รายการหุ่นยนต์เรือสี่ฝีพาย ควบคุมไร้สาย ม.4-6 |
79 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวธัญชนก มั่นคง 2. นางสาวนวพร เย็นมานัส 3. นางสาวอรนิภา โพธิ์ไพจิตร |
1. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์ 2. นางสาวเมทินี พันธุ |
44 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. เด็กชายณัฐภัทร ชาววาณิช 2. เด็กชายธวัลรัชต์ ศรีสุพรรณ 3. เด็กหญิงบุณยานุช นิลวรรณ 4. เด็กชายปริญ เอกธีรธรรม 5. เด็กชายพงศ์ณิภัช จันทรานุตสถิตย์ 6. เด็กชายภานุพัฒน์ สุนทรวิริยะสกุล 7. เด็กชายสตางค์ ทรัพย์สงค์ |
1. นายชนาธิวัฒน์ สืบศักดิ์ 2. นายเฉลิมพร แตงโสภา |
45 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
80 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนอู่ทอง |
1. นายณัฐวุฒิ นนท์ช้าง 2. นายนนทพันธ์ พุกคุ้ย 3. นายรัฐภูมิ ถิ่นบางบุญ 4. นายวชิรา หลวงโพธิ์ 5. นายวรกันต์ อาจคงหาญ 6. นายศิวัช แก้ววิเศษ 7. นายอัษฏาวัชร สามสีเนียม |
1. นายนฤเทพ สุขประเสริฐ 2. นายอนุวัจน์ ทับทิม |