ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
77.92 |
เงิน |
15 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. เด็กหญิงพลัฏฐา สายมาลา 2. เด็กหญิงพัชรากร นิ่มนวล 3. เด็กหญิงพิมพ์ลภัส อุบลบาน |
1. นายปิติภูมิ น้ำแก้ว |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
73.3 |
เงิน |
15 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. เด็กชายภีรณัฐ บุญรักษ์ 2. เด็กชายอมรเทพ ม้าทอง |
1. นางชุติมา ลิ้มลมัย 2. นายเดชา เดชะคำภู |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
70.3 |
เงิน |
14 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. นายชวินภัทร รักการดี 2. นายธนพิพัฒน์ ทรัพย์อินทร์ 3. นายปุญชรัศมิ์ ศรีโพธิ์ชัย |
1. นายพิทยา จ้อยศรีเกตุ 2. นายสุนทร แตงโต |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
70.1 |
เงิน |
16 |
โรงเรียนศรีประจันต์ เมธีประมุข |
1. นางสาวกนกพร เอี่ยมอินทร์ 2. นางสาวนันท์นภัส วงศ์สุวรรณ 3. นางสาวศิรดา ฤกษ์ยาม |
1. นางสาวกรรณิการ์ ร่มพิมาย 2. นางสาวศศิกานต์ กุลดี |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
74 |
เงิน |
24 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. นางสาวสวรรยา ตันชัย 2. นางสาวสุชาดา ปานอำพันธ์ 3. นายสุริยา บุญเลิศ |
1. นางสาววาสนา เพชรรัตน์ 2. นางสาวสุวารีย์ ยี่ภู่ |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
75 |
เงิน |
19 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. นางสาวกมลชนก กฤษณะเศรณี 2. เด็กชายฐานุวัฒ บุญเหาะ 3. นางสาววรัญญา กลิ่นหอมดี |
1. นางสาวผุสชา ทิพเนตร 2. นางสาวสุวารีย์ ยี่ภู่ |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
74.86 |
เงิน |
20 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวพิมพ์ชนก ตันติเสถียร 2. นางสาวรุจาภา วิเศษสุข |
1. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท 2. นายสันติชัย บุญรักษ์ |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
74.2 |
เงิน |
23 |
โรงเรียนธรรมโชติศึกษาลัย |
1. นางสาวจารุพัสตร์ แก้วคำ 2. เด็กหญิงมณิสรา รุ่งเรือง |
1. นางสาวปวีรารัตน์ นิรมลพิศาล 2. นายรชตะ แก้วสวรรค์ |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
73.09 |
เงิน |
27 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. นายชนสรณ์ ชมพิกุล 2. นางสาวสวรรยา ตันชัย |
1. นางสาวสุวารีย์ ยี่ภู่ 2. นางสาวอภันตรี วังสงค์ |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
70.26 |
เงิน |
35 |
โรงเรียนศรีประจันต์ เมธีประมุข |
1. นายณฐพร แจ่มจำรัส 2. นายภัธนัทธ์ แป้นเพชร |
1. นางสาวศิริรัตน์ กระจาดทอง 2. นางสาวสุธาสินี บุญสุข |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.1-3 |
78 |
เงิน |
12 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. เด็กหญิงมนัสนันท์ รัตนาภากร 2. เด็กหญิงวรัญชลี นุ่มมีศรี 3. เด็กหญิงวีรณัฐ สุดใจกล้า |
1. นางสาวดลลดา สังฆสุวรรณ 2. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
76 |
เงิน |
33 |
โรงเรียนศรีประจันต์ เมธีประมุข |
1. นางสาวนัทธมน นันทนารักษ์ 2. นางสาวปิยภา เอี่ยมฉลวย |
1. นายชำนาญ แก้วกำเนิด 2. นางสาวศิริรัตน์ กระจาดทอง |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
71 |
เงิน |
18 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. เด็กหญิงณัฐภัทร ชะเอมสินธิ์ 2. เด็กหญิงพริมา เตียวสกุล |
1. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท 2. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์ |
14 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ รายการหุ่นยนต์เรือสี่ฝีพาย ควบคุมไร้สาย ม.4-6 |
79 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวธัญชนก มั่นคง 2. นางสาวนวพร เย็นมานัส 3. นางสาวอรนิภา โพธิ์ไพจิตร |
1. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์ 2. นางสาวเมทินี พันธุ |