ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.1-3 |
88.83 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. เด็กชายกฤติเดช เกตุสุวรรณ 2. เด็กชายธนภัทร วีระสมบูรณ์ศิลป์ 3. เด็กชายวิชญ์พล ศรีพิทักษ์ |
1. นางสาวผุสชา ทิพเนตร |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.4-6 |
83 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. นางสาวกันต์ฤทัย โอภาสสุริยัน 2. นางสาวญาณิศา สรหงษ์ 3. นางสาวธนัญชนก ขวัญอ่อน |
1. นางสาวผุสชา ทิพเนตร |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
89 |
ทอง |
19 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. นายปัญญา ธรรมสามิสรณ์ 2. นายปิยะ แสงวิชา 3. นางสาวลดามณี จันทร์นุ่ม |
1. นายวราชิน ไตรทิพย์ 2. นางสาวสุวารีย์ ยี่ภู่ |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
88 |
ทอง |
20 |
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย |
1. นายพงศกร หอมลำดวน 2. นางสาวสุทธินันท์ เพชรทอง |
1. นายวราชิน ไตรทิพย์ 2. นางสาวสุวารีย์ ยี่ภู่ |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
91.75 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนธรรมโชติศึกษาลัย |
1. เด็กหญิงพิชรดาภัสร์ เนื้อศรีจันทร์ 2. เด็กหญิงวิริยา กลั่นเอี่ยม 3. เด็กหญิงสุวภัทร สดคมขำ |
1. นางสาวปวีรารัตน์ นิรมลพิศาล 2. นายรชตะ แก้วสวรรค์ |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
90 |
ทอง |
12 |
โรงเรียนศรีประจันต์ เมธีประมุข |
1. นางสาวธารทิพย์ ม่วงพันธุ์ 2. นางสาวนภัสสร หงษ์โต 3. นายวัชภัส เบญจมาศ |
1. นายธนภัทร เทพสถิตย์ 2. นางสาวลัดดาวัลย์ เรืองวิเศษ |
7 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
95.8 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนสงวนหญิง |
|
1. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท |
8 |
นวัตกรรมของนักเรียน |
การประกวดการนำเสนอนวัตกรรมและผลผลิตที่เกิดจากการเรียนรู้ในชั้นเรียน ม.4-6 |
82.3 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวจันนภา ช้างแย้ม 2. นางสาวฐิติกาญจน์ ภิเศกสุขสวัสดิ์ 3. นางสาววิมลสิริ รอดวัด |
1. นางศุภลักษณ์ ขุนสังวาลย์ 2. นางสาวเมทินี พันธุ |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
86.17 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. เด็กหญิงจิรัชยา ทองคำใส 2. เด็กชายชยพล มิตรสัมพันธ์ 3. เด็กหญิงภัณฑิลา ไทยศรี |
1. นางสาวดลลดา สังฆสุวรรณ 2. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.1-3 |
86.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. เด็กชายกิตติภัทธ์ หนูบ้านเกาะ 2. เด็กหญิงพรรณวิจิตร ประดุจพงษ์เพชร 3. เด็กหญิงรัศมี บุญรังษี |
1. นางสาวชุลีพร จันทร์เชียงศรี 2. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
82.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวกรศิรินทร์ พาเลิศ 2. นางสาวกษมา คุ้มประดิษฐ์ 3. นางสาวปนัสยา จันทร์เทศ |
1. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์ 2. นางศุภลักษณ์ ขุนสังวาลย์ |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.4-6 |
83.3 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวจิรัจฌา พันธุ์พฤกษ์ 2. นายธนกร อึ้งเจริญทรัพย์ 3. นางสาวพุทธรักษา เขาแก้ว |
1. นายยอดชาย ขุนสังวาลย์ 2. นางสาวเมทินี พันธุ |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
84 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวธัญสรณ์ เดชสำราญ 2. นางสาวพิมพ์รวี ชนะสงคราม 3. นางสาวแพรวขวัญ สินธ์ศิริมานะ |
1. นางสาวณปภัช พลฤทธิํ 2. นางสาววรรษกร วงษ์จันทร์ดี |
14 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
89.25 |
ทอง |
17 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. เด็กหญิงณพิชญา เหลืองมงคลกิจ 2. เด็กหญิงพิชามญชุ์ นาประจุล 3. เด็กชายแมทธิว จิรกฤต ปรีชาเกษตรกิจ |
1. นายธีรศักดิ์ มังคุด 2. นางมนัสนันท์ เนตรสว่างวิชา |
15 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
84 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวสวรส ลิขิตเลิศ 2. นางสาวสุพรรณนิศา สาปาน 3. นางสาวอภิสิริ ดำรงสุกิจ |
1. นางสาวฉัตรกานต์ วัฒนาดิลกชาติกุล 2. นางปรัศนียา เทียนไชย |
16 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
90 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. นางสาวกมนนัทธ์ เฟื่องจันทร์ 2. นางสาววริศรา ศุขเจริญ |
1. นางสาวธนันญดา ศรีโมรา 2. นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท |
17 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนสงวนหญิง |
1. เด็กชายณัฐภัทร ชาววาณิช 2. เด็กชายธวัลรัชต์ ศรีสุพรรณ 3. เด็กหญิงบุณยานุช นิลวรรณ 4. เด็กชายปริญ เอกธีรธรรม 5. เด็กชายพงศ์ณิภัช จันทรานุตสถิตย์ 6. เด็กชายภานุพัฒน์ สุนทรวิริยะสกุล 7. เด็กชายสตางค์ ทรัพย์สงค์ |
1. นายชนาธิวัฒน์ สืบศักดิ์ 2. นายเฉลิมพร แตงโสภา |
18 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
81.8 |
ทอง |
9 |
โรงเรียนอู่ทอง |
1. นายธีรนัย รักราษฎร์ 2. นายพงษ์วิทย์ ขันทอง |
1. นายนฤเทพ สุขประเสริฐ 2. นายเตชทัต ชัยชีวานนท์ |
19 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
86.25 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนอู่ทอง |
1. นายปรเมทร์ ฟองดา 2. นายพงค์ณรินทร์ รัตนชาติวิเชียร 3. นายวุฒิชัย หลักเพชร |
1. นายพงศกร สุคลธา 2. นางเบญจวรรณ กลิ่นหอม |
20 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
80 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนอู่ทอง |
1. นายณัฐวุฒิ นนท์ช้าง 2. นายนนทพันธ์ พุกคุ้ย 3. นายรัฐภูมิ ถิ่นบางบุญ 4. นายวชิรา หลวงโพธิ์ 5. นายวรกันต์ อาจคงหาญ 6. นายศิวัช แก้ววิเศษ 7. นายอัษฏาวัชร สามสีเนียม |
1. นายนฤเทพ สุขประเสริฐ 2. นายอนุวัจน์ ทับทิม |