ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
88.6 |
ทอง |
9 |
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม |
|
1. นางสาวบุญณิตา จิตรีเชาว์ |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
66.67 |
ทองแดง |
23 |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
1. เด็กชายกิตติภพ ทองผัน 2. เด็กชายชานนท์ นวลเพ็ง 3. เด็กชายอัคคเดช กำลังดี |
1. นางสาวพิมพิมล จรเข้ 2. นายอาทิตย์ แก้วรุ่งเรือง |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
51 |
ชมเชย |
33 |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
1. นางสาวกวินนาฎ ปทุมานนท์ 2. นางสาวทวิวรรณ ศรีวิเชียร 3. นางสาวนวพร พิทักษ์วงษ์ |
1. นางสาวนฤมล มีมุข 2. นายบุญชู กระฉอดนอก |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
66.6 |
ทองแดง |
23 |
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม |
1. เด็กชายศิวกร แตงทอง 2. เด็กชายเอื้ออังกูร พลอยสุข |
1. นางวิยะดา ขวัญแก้ว 2. นางสาวเรไร สติภา |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
59 |
ชมเชย |
31 |
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม |
1. เด็กชายมานะชัย เซี่ยงม้า 2. เด็กชายสถาพร เขียวไสว |
1. นางสาวกัลยรัตน์ พานิชวงษ์ 2. นางสาวชวิศา แสงอิน |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องร่อนบังคับด้วยวิทยุ DLG (Discus Launch Glider DLG) ม.4-6 |
66.26 |
ทองแดง |
11 |
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม |
1. นางสาวดิษยา ละวรรณวงค์ 2. นางสาวธันยพร ฮะสม 3. นางสาวปทุมพร พ่วงมัจฉา |
1. นายพงษ์ดนัย ศรีวิเชียร 2. นายยุทธ ศรีบุญมี |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
77.7 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม |
1. นายกันตพงค์ รัศติลัก 2. นายวรพล มาลัยทอง 3. นายเมธาพร เอมศิริ |
1. นายสมเจตน์ กล้าหาญ 2. นายอรรถพล พวงวัธนชัย |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
83 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
1. นางสาวชาลิสา ศรีบุญเพ็ง 2. นายพรพิพัฒน์ สว่างศรี 3. นายสุวิจักรษณ์ รื่นเริง |
1. นางสาวกมลรัตน์ ตระกูลสถิตย์มั่น 2. นางสาวภาสินี ศรีสุนทรพินิต |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
71 |
เงิน |
24 |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
1. นางสาวฐิดายุ ลิ้มเลิศถาวรกุล 2. นางสาวปุลินิตา พนาเศรษฐเนตร 3. นางสาววชิรญาณ์ ปิยมิตรอำนวย |
1. นางสาวดลวรรณ พวงวิภาต 2. นางสาวสิริกานต์ ทิพย์ภักดี |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.1-3 |
86 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
1. เด็กหญิงจิราพร ศรีอนันต์ 2. เด็กหญิงบวรลักษณ์ สงัด 3. เด็กหญิงอรนิตย์ ผลวิลัย |
1. นางสาวพนิดา สุวรรณเวช 2. นางสาวเพ็ญประภา ปานอุทัย |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
73.5 |
เงิน |
19 |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
1. นายก้องภูมิ แซ่ตัน 2. นางสาวทัตพิชา วิเศษสิงห์ 3. นางสาวเปรมยุดา ศรีเหรา |
1. นางสาววาสิตา มีทองคำ 2. นายอาทิตย์ แก้วรุ่งเรือง |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม |
1. นายปราโมทย์ อู่สุวรรณ 2. นายพัสยงณ์ กงจักร์ |
1. นางสาวบุญณิตา จิตรีเชาว์ 2. นางลัดดาวัลย์ มามาตร |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
76 |
เงิน |
33 |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
1. นายชำนิ เหรียญอำนวยชัย 2. นายวัชรพงษ์ นนทริ |
1. นางสาวพิมพิมล จรเข้ 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงเรือนขวัญ พลฤทธิ์ |
14 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
69 |
ทองแดง |
21 |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
1. เด็กชายชยุตรา นิรันทร์รุ่งเรือง 2. เด็กชายสิริพงศ์ พัฒนนิธิธรณ์ |
1. นางสาวพรสุดา ศรีประยงค์ 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงเรือนขวัญ พลฤทธิ์ |
15 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
79 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม |
1. นายทัศพร ไกยะฝ่าย 2. นายภัทรดนัย สมเหมาะ |
1. นางสาวบุญณิตา จิตรีเชาว์ 2. นายไพฑูรย์ แยกผิวผ่อง |
16 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
65 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม |
1. เด็กชายกร เกษสุวรรณ 2. เด็กชายปิยะพงษ์ แสงอินทร์ 3. เด็กชายสหรัตน์ ยอดขำ |
1. นายบุญณิตา จิตรีเชาว์ 2. นายไพฑูรย์ แยกผิวผ่อง |
17 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
1. เด็กชายกมลวุฒิ ศรีเชียง 2. เด็กชายธนชาติ ประทุมทอง 3. เด็กชายธนัช ศิริจันทร์นนท์ |
1. นายภธรเดช วสุวีรกร 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงเรือนขวัญ พลฤทธิ์ |
18 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
72 |
เงิน |
11 |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
1. นายพาทิศ อิ่มทรัพย์ 2. นายศุภชัย ตรุษจา |
1. นางสาวนฤมล มีมุข 2. ว่าที่ร้อยตรีภานุภาค นาคลำภา |
19 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์แบบผสม ม.4-6 |
54.76 |
ชมเชย |
6 |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
1. นายทยุต ตวงกระสินธ์ุ 2. นางสาววาสนา โพธิ์เนย์ 3. นางสาวสาวิตรี ยิ้มละมัย |
1. นางสาวนฤมล มีมุข 2. นายบุญชู กระฉอดนอก |
20 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี |
1. นายกิตติภณ ผิวเกลี้ยง 2. นายจิรภัท สถาปิตานนท์ 3. นายจิรวิทย์ ม่วงพรวน 4. นายตุลลธร รักจ้อย 5. นายภูริพัฒน์ พันธุ์แสงจิตต์ 6. นายวิศว์รุตม์ ศรีธราภัค |
1. ว่าที่ร้อยตรีภานุภาค นาคลำภา 2. นางสาววาสิตา มีทองคำ |