ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. นางสาวกัญญ์พัสวี โสพันพิม |
|
2 |
นวัตกรรมของนักเรียน |
การประกวดการนำเสนอนวัตกรรมและผลผลิตที่เกิดจากการเรียนรู้ในชั้นเรียน ม.4-6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. นางสาวกนกวรรณ แจ้งโม้ 2. นางสาวปีย์รดา ชุ่มจันทร์จิรา 3. นางสาวพรณรินทร์ รัตนสากล |
1. นายณัฐพนธ์ ฟูใจ 2. นางสาวสุทธินันท์ หมู่ธิมา |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
83.25 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อุตรดิตถ์ |
1. เด็กหญิงมะลิวัลย์ ขันทะเสน 2. เด็กหญิงรัญชิดา มีเงิน 3. เด็กหญิงสุธิธารัศ เนตรกูล |
1. นางสาวพรพิมล บูรณศิริ 2. นายศุภชัย แก้วขาว |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
82 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อุตรดิตถ์ |
1. นายธนกร ทัพหน้า 2. นายพัทธนพงษ์ รอดฝุ่น 3. นางสาวพิมพ์ชนก โนวังหาร |
1. นางสาวจิราภรณ์ อุ่นทอง 2. นายศุภชัย แก้วขาว |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
61.25 |
ทองแดง |
21 |
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. นางสาวชาลิสา ชูเชิด 2. นางสาวช่อรดา ทรัพย์สุข 3. นางสาววรัญญา ขันทอง |
1. นางกนกอร ผาสีกาย 2. นายตรัยมิตร รูปใส |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
96.6 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. เด็กหญิงนิชอร ลิขิตสุขเจริญ 2. เด็กหญิงรัชญา ศรีริอ่วม |
1. นายธีรพงศ์ ทาต่อย 2. นายวีระ มาผิว |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
58.8 |
ชมเชย |
39 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อุตรดิตถ์ |
1. เด็กหญิงชนกพร แก้วงาม 2. เด็กหญิงนันทิชา จันทะมูลลา |
1. นางสาวฉัตรชฎา จันทร์เจียวใช้ 2. นายศุภศิษย์ แก้วจีน |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
71.4 |
เงิน |
11 |
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. เด็กหญิงฉัตรณิชานันท์ เพ็ชรสิน 2. เด็กหญิงพันธนันท์ ค้ำชู |
1. นางสาวฐิติมา พุฒโต 2. นายวุฒิวัฒน์ อิ่มเพ็ง |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
65.4 |
ทองแดง |
21 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อุตรดิตถ์ |
1. เด็กหญิงณัฐชา ปรีชาชาติ 2. เด็กหญิงพลอยแพรวา โบกคำ |
1. นางสาวฉัตรชฎา จันทร์เจียวใช้ 2. นายศุภศิษย์ แก้วจีน |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องร่อนบังคับด้วยวิทยุ DLG (Discus Launch Glider DLG) ม.4-6 |
69.19 |
ทองแดง |
10 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อุตรดิตถ์ |
1. นางสาวกัณฐิกา จันทร์โสดา 2. นางสาวพิมพ์วิภา ศรีรุ่ง 3. นางสาวศิรินภา บางแท้ |
1. นางสาวฉัตรชฎา จันทร์เจียวใช้ 2. นายศุภศิษย์ แก้วจีน |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
78.9 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. นางสาวจิรัชยา วิลัยรัตน์ 2. นางสาวณภัศกรณ์ นิยมบุญ 3. นางสาวหทัยกานต์ แสนเจริญ |
1. นายประครอง สิทธินันท์ 2. นางเกสินีย์ กรุณานำ |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
70.9 |
เงิน |
13 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อุตรดิตถ์ |
1. นางสาวกิตติยากร ปี่แก้ว 2. นางสาวพิมพ์วลัญช์ จันทรา 3. นางสาวรสรินทร์ ซ้อนใส |
1. นางสาวทาริกา คำเต่ย 2. นายนัฐพล ปลิวศรีแก้ว |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. นางสาวชลธิดา ราชบัณฑิต 2. นางสาวศุภาลักษณ์ ทิมเครือจีน 3. นางสาวเปรมกมล ทิอ่อน |
1. นางสาวรัศมิ์ภัชสรณ์ เลิศวิริยะเดชา 2. นางสาวลัดดาวัลย์ ลำใย |
14 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
91.5 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. นางสาวกัญญารัตน์ เลี้ยงประเสริฐ 2. นางสาวกุสุมาลย์ น้อยแท้ 3. นายพณิชพล ขำฉา |
1. นายพิทยา อ่ำขำ 2. นางสาวเพ็ญพิชชา กลิ่นแย้ม |
15 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
88 |
ทอง |
22 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อุตรดิตถ์ |
1. นางสาวจิรัฎชญา สุคำ 2. นายนครินทร์ กล่ำอุ่น 3. นายพุฒินนท์ แสนพล |
1. นางสาวปวีณา โพธิ์จันทร์ 2. นายวชิรศักดิ์ แก้วดี |
16 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. นางสาวณัฏฐนันท์ เพ็ชรนิล 2. นางสาวธนนันท์ กันทาจ๋อย 3. นายวชิรนนท์ สุขะ |
1. นายอำนาจ ตัลพัฒน์ 2. นางเพ็ญตะวัน ถายา |
17 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
70.91 |
เงิน |
33 |
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. นางสาวศุภวรรณ หมื่นละม้าย 2. นางสาวอรจิรา ลมุดทอง |
1. นายพลวิชญ์ วัยวุฒิ 2. นางเยาวลักษณ์ สิทธินันท์ |
18 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.1-3 |
88 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. เด็กหญิงประพิศรา เที่ยงตรง 2. เด็กหญิงวิชญาพร เชียงบุญณะ 3. เด็กหญิงอมรพรรธ์ พรมไคร้ |
1. นางสาวจงกลณี ตันตระกูล 2. นางสาวภิรญา สายศิริสุข |
19 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
78 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. นายจักรภัทร จำรัสฉาย 2. นายฐปนรรฆ์ ถนอมคุณ |
1. นางสาวจงกลณี ตันตระกูล 2. นางสาวภิรญา สายศิริสุข |
20 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
60 |
ทองแดง |
21 |
โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี |
1. นางสาวธนภรณ์ หอมขจร 2. นางสาวธิตยาพร ขัตติ 3. นางสาวนรีรัตน์ กระจ่าง |
1. นายประเสริฐ แก้วพิน 2. นางสาวภิรญา สายศิริสุข |
21 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อุตรดิตถ์ |
1. นายจักรพรรณ์ ขัดทะขันธ์ 2. นายตวงพล คำวิชิต 3. นายนทีกานต์ จันทร์ฤทธิ์ 4. นายรณชัย ยุงประโคน 5. นายสุวรรณภูมิ มั่นเหม 6. นายเกริกพล แจ่มฤกษ์แจ้ง 7. นายเอื้ออังกูร พรมแก้ว |
1. นางสาวพรพิมล บูรณศิริ 2. นางศิริโสภา พรหมมี |