ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
นวัตกรรมของนักเรียน |
การประกวดการนำเสนอนวัตกรรมและผลผลิตที่เกิดจากการเรียนรู้ในชั้นเรียน ม.1-3 |
77 |
เงิน |
4 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. เด็กชายจักรพรรดิ บินมุกดา 2. เด็กชายชนิสร หทัยศรีอภิญญา 3. เด็กหญิงน่านฟ้า นิคม |
1. นางสาวณิชานันทน์ ศรีโพธิ์อ่อน 2. นางสาวอัญชิสา เหมทานนท์ |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
70 |
เงิน |
13 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. เด็กหญิงกมลชนก หฤแสง 2. เด็กหญิงภาสินี สงวนทรัพย์ |
1. นางสาววชิราภรณ์ สันตวงษ์ 2. นางสาวเกศินี จันทร์ครบ |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
73 |
เงิน |
25 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นางสาวศุภลักษณ์ บำรุงเอื้อ 2. นางสาวอรวรรณ ชุติธรรมาวัฒน์ 3. นางสาวเนตรนภา ธาดาธิติพงศ์ |
1. นายชนินทร์ บัวแจ้ง 2. นางสาวสุมินญา นอลา |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
76.25 |
เงิน |
15 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายชนวีร์ ถัวทอง 2. นางสาวบัณฑิตา ธรรมนิยม 3. นายมังกร วงศ์พินิจ |
1. นางสาวประภาศิริ อุทัยศรี 2. นายเจ๊ะกามา สือนิ |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์แบบผสม ม.4-6 |
73.81 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายธนพัฒน์ บูรพาวิจิตรนนท์ 2. นายปาณัทพงษ์ แสนเดช 3. นายสิทธินนท์ ดาศรี |
1. นายทรงพล ทนยิ่ง 2. นายสิทธิชัย มาโนชญ์กุล |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
75.75 |
เงิน |
19 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. เด็กชายจักกาย กฤษฎาธิการ 2. เด็กชายทินภัทร เดชโนนสังข์ 3. เด็กชายอิธิพร ท้าวนิล |
1. นางสาวจิรวดี วันทาดี 2. นางวรวรรณ เงินชูกุล |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
73.23 |
เงิน |
26 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายจิตติพัฒน์ พานชมภู 2. นายอรรถนนท์ อภิรักษ์สันติ |
1. นายธนภัทร ครุเวชรัตน์ 2. ว่าที่ร้อยตรีสยาม ศุภลัยวัฒน์ |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
73.25 |
เงิน |
20 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นางสาวฉัตรติญา ทรงประกอบ 2. นายรากร แซ่หวู่ 3. นางสาวอรณิชา อุบลเขียว |
1. นายนิคม จิตต์คง 2. นายสุธี ภาระหันต์ |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
75 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายนายกฤติพงศ์ เสือมี 2. นายนายจิรวัฒน์ เกิดยินดี 3. นายนายธนวัฒน์ รวดเร็ว 4. นายประชารัตน์ เจริญรบ 5. นายภาณุ สัมพันทมาส |
1. นางสาวจิรวดี วันทาดี 2. นายนิคม จิตต์คง |
10 |
ผลงานโรงเรียน |
สถานศึกษายอดเยี่ยมด้านการบริหารจัดการนวัตกรรมและเทคโนโลยี โรงเรียน |
79 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นายณัฐวุฒิ ใจทน 2. นางสาวณิชากร เทพเกื้อ 3. นางดวงฤดี บุตรงาม 4. นายธนพล กัณหสิงห์ 5. นายธนภัทร ครุเวชรัตน์ 6. นายพลวัฒน์ อยู่ดี 7. นายพีรสิน อาจเอี่ยม 8. นางสาววนิตรา อยู่ยงค์ 9. นางสาวสุภิสรา งามแสง 10. นางสาวสุวาที ทองจีน |
1. ว่าที่ร้อยโทขจรศักดิ์ เจริญฤทธิ์วัฒนา |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
75.44 |
เงิน |
19 |
โรงเรียนโยธินบูรณะ |
1. นายฐิติโชติ จันทร์โท 2. นายเขมพิสิฐฐ์ มังกรลอย |
1. นางสาวนุชนารถ นุชมี 2. นางสาวอริตา สมัตถะ |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
75 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนโยธินบูรณะ |
1. นายพัทธกานต์ เอกัง 2. นายภูดิศ ธนภัคโกศล 3. นายศักดิ์นันท์ สัตย์ธรรม |
1. นายปุณภณ ธนัสนิธิกุล |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
75 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนโยธินบูรณะ |
1. นายธนพัฒน์ โพธิ์ทอน 2. นายธนภัทร ธราเธียรไท 3. นายพีรณัฐ พรมมา 4. นายพุทธิพฤกษ์ เวียงสิมา 5. เด็กชายวัชรพล จินตกานนท์ 6. นายอดิวุฒิ พลเยี่ยม |
1. นางสาวลักษมณ เรืองวิไล 2. นายเกียรติศักดิ์ วันหวัง |