ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
76 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
|
1. นางสาวนีราพร โพธิ์พงษ์ |
2 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
83.4 |
ทอง |
18 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
|
1. นางสาวจารุวรรณ แสงโคตร |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
81.42 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. เด็กหญิงพุทธิมา ไชยเนตร 2. เด็กหญิงสิภาลักษณ์ ไพเราะ 3. เด็กชายโชติกุล สงวนรัตน์ |
1. นางสาวภีรนันท์ กล้าหาญ 2. นางอุบลรัตน์ ชรารัตน์ |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
79.08 |
เงิน |
13 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ โพธิ์ดี 2. เด็กหญิงจิดาภา อุดมลาภ 3. เด็กหญิงนภัสกร วรวิเศษ |
1. นายธนบดี โสภาที 2. นายสมัย นามชารี |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
68.75 |
ทองแดง |
13 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นายธีระนัย ใจหาญ 2. นางสาวพัชรนันท์ พันธ์สวัสด์ 3. นางสาวศศิวิมล พรมโคตุ |
1. นายธนาคร ศรีแนน 2. นายศักดิ์สิทธิ์ สาขามุละ |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
60 |
ทองแดง |
23 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. นายปณิธาน เกตุชมภู 2. นายภูธเนศ วงษ์ชาดี 3. นายไชยวัฒน์ ภูแผ่นนา |
1. นางสาวสิริญญา นินนันท์ 2. นายไสว วีระพันธ์ |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
73.5 |
เงิน |
14 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. เด็กชายจิรพนธ์ นนท์วงษา 2. เด็กชายธันวา ค่ำโพธิ์ |
1. นางสาวสะอาด พลซื่อ 2. นางสาวอมร หนองขุ่นสาร |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
60.2 |
ทองแดง |
36 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. เด็กชายธรรมรักษ์ สอนเสนา 2. เด็กชายพีรพล นนท์อ่อน |
1. นายนพรัตน์ แย้มโกสุม 2. นายสันทัด รมเพ็ง |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
64.2 |
ทองแดง |
25 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. เด็กชายดิษยพงษ์ โพธิ์แสง 2. เด็กชายปรมินทร์ พลเยี่ยม |
1. นางสาวสะอาด พลซื่อ 2. นางสาวอมร หนองขุ่นสาร |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
67.6 |
ทองแดง |
20 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นายธีรภัทร แว่นแคว้น 2. นายปกรณ์ ไชยปัดถา 3. นายรพิพล พลเยี่ยม |
1. นางสาวอมร หนองขุ่นสาร 2. นายอิสรพงศ์ แสนโคก |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
0 |
ชมเชย |
|
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. นางสาวจิระนันท์ ชุมเสน 2. นายณัฐวุฒิ เทพศิริ 3. นายสราวิทย์ อามาตย์เสนา |
1. นายนพรัตน์ แย้มโกสุม 2. นายสันทัด รมเพ็ง |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
81 |
ทอง |
16 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นางสาวณัฐนิชา มะละปะที 2. นางสาววณีญา สีขาวรส 3. นางสาวเบญจสิริ พละกรต |
1. นางสาวกรรณิการ์ มูลสุวรรณ 2. นางสาววรินทร์พร ฉลองกิตติศักดิ์ |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
86.5 |
ทอง |
33 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. นายกษิดิ์เดช ประโกสันตัง 2. นายธีรภัทร อุทัยโค 3. นายเอกรินทร์ ศรีประดู่ |
1. นางสาวอริสรา สุดหล้า |
14 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
76 |
เงิน |
16 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นางสาวกนิษฐา ชายแก้ว 2. นางสาวกัญญาภัค เกตุมาชม 3. นางสาวณัฐินันท์ ครูมนตรี |
1. นางสาวจิรปรียา ตุลากัน 2. นางสาวฤชุดา สาขามุละ |
15 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
68.69 |
ทองแดง |
40 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นางสาวชัญญา ไชยธงรัตน์ 2. นายปิยะพล กุลวงค์ |
1. นายธนาคร ศรีแนน 2. นายศักดิ์สิทธิ์ สาขามุละ |
16 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
62 |
ทองแดง |
27 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. นายธนกฤต โอวาส 2. นายสิรวิชญ์ จันสว่าง 3. นายอดิศักดิ์ ภามี |
1. นางกมลศรี ศุภตรัยวรพงษ์ 2. นางรัตนา จันสว่าง |
17 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
90 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นางสาวรัชวิภา มะระโช 2. นางสาวอภิชญา พันธ์บุษผา |
1. นายณัฐวุฒิ ภูมิชัยโชติ 2. นายศักดิ์สิทธิ์ สาขามุละ |
18 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
78 |
เงิน |
30 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. นายชินภัทร ปัดใจ 2. นายวัชรพล มหาสาร |
1. นายพิชัย หลาบมาลา |
19 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
96 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. เด็กหญิงณิชากร ศรีแนน 2. เด็กหญิงเพียงฤทัย ไชยธงรัตน์ |
1. นายณัฐวุฒิ ภูมิชัยโชติ 2. นายธนาคร ศรีแนน |
20 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
77 |
เงิน |
11 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. เด็กชายปธานิน นินทะสิงห์ 2. เด็กชายภานุพงศ์ นามคง |
1. นายจิรพิพัฒน์ ลินทอง 2. นางสาวชุติมา พาโคกทม |
21 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
74 |
เงิน |
14 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นางสาวชุติมา แก้วดี 2. นายธีรุฒม์ เอนกฤทธิ์มงคล |
1. นายณัฐวุฒิ ภูมิชัยโชติ 2. นายศักดิ์สิทธิ์ สาขามุละ |
22 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
63 |
ทองแดง |
34 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. นายกฤตเมธ อาจปาสา 2. นายเศรษฐชาติ นามทัศน์ |
1. นายจิรพิพัฒน์ ลินทอง 2. นายพจนพงษ์ ขจรภพ |
23 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
65 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. เด็กชายชลธาร โพธิ์สุวรรณ 2. เด็กหญิงฐิติมา ตระกูลวงศ์ 3. เด็กชายพงศธร สงเคราะห์ |
1. นายณัฐวุฒิ ภูมิชัยโชติ 2. นายศักดิ์สิทธิ์ สาขามุละ |
24 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ รายการหุ่นยนต์เรือสี่ฝีพาย ควบคุมไร้สาย ม.4-6 |
94 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. นายกิตติภณ ทับธานี 2. นายกิตติโชค ศรีบุญเรือง 3. นายชาญยุทธ หักทะเล |
1. นายจิรพิพัฒน์ ลินทอง 2. นางสาวชุติมา พาโคกทม |
25 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวด Cover เพลงไทย ม.1-ม.6 |
88 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นายพงษ์ศิริ กาญวิจิตร 2. เด็กชายศิริศักดิ์ เศษบุปผา 3. นายสรศักดิ์ ชื่นใจ |
1. นายพูนสิทธิ์ บุญสินพร้อม 2. นายศิริวัฒน์ เศษบุปผา |
26 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
75 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
1. นายชาติอาชาไนย ชราศรี 2. นายนนทกร พรมบุตร 3. นายภัทรวุฒิ สิงห์ทอง 4. นายรัฐภูมิ อ่อนงาม 5. นายอภิรุจิ ประโยชน์สิริกุล 6. นายเนติ วังยิฉิม 7. นายเปรมปิติ มหาพานต์ |
1. นายจิรพิพัฒน์ ลินทอง 2. นายพจนพงษ์ ขจรภพ |
27 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. นายกิตติธัช ทาปลัด 2. นายชยากร สุขเกษม 3. นายปิยังกูร จันทบ 4. นางสาวมนัสนันท์ สมณสิงห์ 5. นายยุทธพงษ์ สวัสดิ์นะที 6. นายรวิพล อรัญมิ่ง |
1. นายธนาคร ศรีแนน 2. นางสาวภีรนันท์ กล้าหาญ |
28 |
ผลงานโรงเรียน |
สถานศึกษายอดเยี่ยมด้านการบริหารจัดการนวัตกรรมและเทคโนโลยี โรงเรียน |
79 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
1. |
1. นายวิษณุ นามเดช |