ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
63.8 |
ทองแดง |
28 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. เด็กชายธนภัทร์ โรมศรี 2. เด็กชายอิทธิกร คัมภีระยศ |
1. นางสาวขนิษฐา เท้าไม้สน |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
68.9 |
ทองแดง |
18 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. นายทัศน์พล ผลศิริ 2. นายพลกฤต ยิ้มเยื้อน 3. นายอติคุณ สุวรรณโต |
1. นางสาวขนิษฐา เท้าไม้สน 2. นางสาวศุกลรัตน์ เบ้าทอง |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
65.4 |
ทองแดง |
21 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. เด็กชายธนภัทร นิลคูหา 2. เด็กชายธีรดนัย ฤทธิ์พงษ์ |
1. นายถาวร เขียนเสมอ 2. นายธนกิจ พางาม |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
24 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. เด็กชายกันต์ดนัย มาสุข 2. นายธีระวัฒน์ เงินบุคคล 3. นายรัฐธรรมนูญ เกตุวารินทร์ |
1. นายธนกิจ พางาม 2. นายวัชรพล สุขรักษา |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
65 |
ทองแดง |
25 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. เด็กชายวรฐกร ศรีใส 2. เด็กชายเศวตนันท์ พิพัฒตั้งสมบัติ |
1. นางสาวพัฒน์นรี บุญยิ่งเรืองรอง 2. นายอรุณ กัณหา |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
61.8 |
ทองแดง |
32 |
โรงเรียนเพรักษมาตาวิทยา |
1. เด็กชายณัฐนันท์ ขวัญจันทร์ 2. เด็กชายพชรดนัยต์ กะนารักษ์ |
1. นางสาวกชพรรณ ภูทองหล่อ 2. นายสุชาติ คงสุข |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
60 |
ทองแดง |
30 |
โรงเรียนเพรักษมาตาวิทยา |
1. เด็กชายณัฐ - 2. เด็กชายภานุวัฒน์ บัวยิ้ม |
1. นางสาวกชพรรณ ภูทองหล่อ 2. นายสุชาติ คงสุข |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
60 |
ทองแดง |
21 |
โรงเรียนเพรักษมาตาวิทยา |
1. นางสาวฟ้าใส เจือจิ้น 2. นางสาวรรรรรร หมั่นการดี 3. นายสิทธิชัย ซุยพรม |
1. นางสาวกชพรรณ ภูทองหล่อ 2. นายสุชาติ คงสุข |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์แบบผสม ม.1-3 |
69 |
ทองแดง |
6 |
โรงเรียนเพรักษมาตาวิทยา |
1. เด็กหญิงรุ่งทิวา เจือจิ้น 2. เด็กหญิงศรสวรรค์ กลิ่นฟุ้ง 3. เด็กชายศิวัช มหาสัทธา |
1. นางสาวกชพรรณ ภูทองหล่อ 2. นายสุชาติ คงสุข |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนเพรักษมาตาวิทยา |
1. นายธนวัฒน์ สาธุธรรม 2. นายธีรสุวัฒน์ ปิ่นคงคา 3. นายภานุเทพ โรจนสโร 4. นายศรัณย์ภัทร วิสุทธิแพทย์ 5. นายสุธี โรจนสโร 6. นายอำนาจ ชูมา 7. นายเอกราช สารกุล |
1. นายปัญญา ทศกระโทก 2. นายวรปรัชญ์ อักษรศรี |