ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ผลงานโรงเรียน |
สถานศึกษายอดเยี่ยมด้านการบริหารจัดการนวัตกรรมและเทคโนโลยี โรงเรียน |
79 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. |
1. นายศิริชัย หอมดวงศรี |
2 |
นวัตกรรมของนักเรียน |
การประกวดการนำเสนอนวัตกรรมและผลผลิตที่เกิดจากการเรียนรู้ในชั้นเรียน ม.4-6 |
77.2 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. นายชญานนท์ ชอบกล้า 2. นายทรงวุฒิ มีลาภ 3. นางสาววรกานต์ ภู่ระหงษ์ |
1. นางสาวทิวาพร คนหาญ 2. นายสมเกียรติ ศิลประเสริฐ |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
77 |
เงิน |
13 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. นางสาวณัฐปภัสร์ สราเดชดํารงค์ชัย 2. นางสาวนภัส ชาชัย 3. เด็กหญิงปภาวรินทร์ แก้วบุญทัน |
1. นางนันท์นภัส ไทยยิ่ง 2. นายวิเชียร กุมศักดิ์ |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
76.61 |
เงิน |
16 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. นายนราวิชญ์ สาครจันทร์ 2. นายเจษฎาภรณ์ ประกอบเกื้อ |
1. นายณัชพล ศรีลาโท 2. นายอดุลเดชกร เข็มรัตนกุล |
5 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
76 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
|
1. นางสาวพัตพร สารีทิพย์ |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
76 |
เงิน |
33 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. นายกฤษฎา คงดี 2. นายนทีกานต์ คนฑา |
1. นายณัชพล ศรีลาโท 2. นางสาวศรัญญา งามสม |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
75.5 |
เงิน |
16 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. นางสาวชัญญานุช เกษมสินธุ์ 2. นางสาวชาลิสา รวดเร็ว 3. นายสมศักดิ์ สุขทองแท้ |
1. นางสาวศรัญญา งามสม 2. นายอดุลเดชกร เข็มรัตนกุล |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
75 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา |
1. นายนรภัทร คำวินัย 2. นายนิธิโชติ ทรงกระสินธุ์ 3. นายพีรพัฒน์ วงศ์เมือง 4. นายพีรพัฒน์ มัจฉาเกื้อ 5. นายภาณุพงษ์ รักษ์สิมา 6. นายวุฒินันท์ กางทอง 7. นายไทย สวน |
1. นายณัชพล ศรีลาโท 2. นายอดุลเดชกร เข็มรัตนกุล |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
72.11 |
เงิน |
29 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. นายธีรภัทร์ ชุ่มชื่น 2. นายศุภเสก ปีย์วราเมธี |
1. นางสาวสุมัทนา อ่องจำปา 2. นางสาวอัจฉราพรรณ พานหาร |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
72 |
เงิน |
26 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. นายจุติภัคร ทินศรี 2. นางสาวธัญพัฒน์ วงศ์เสงี่ยม 3. นางสาวรวิภา วงศ์สวัสดิ์ |
1. นายปุริศ เลี่ยมเปี่ยม 2. นางสาวเมธาวี แขพุดชา |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
72 |
เงิน |
16 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. นายยศพัทธ์ ไพสาลี 2. นายอาสนพงษ์ ขมสวัสดิ์ |
1. นางสาวพัฒน์นรี บุญยิ่งเรืองรอง 2. นายอรุณ กันหา |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.1-3 |
70.33 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง |
1. เด็กหญิงฐิติวรดา ศิริคูณ 2. เด็กชายตรีวิทย์ คนใจบุญ 3. เด็กหญิงปานิสรา บัดทิม |
1. นางสาวสุมัทนา อ่องจำปา 2. นางสาวอัจฉราพรรณ พานหาร |