ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
0 |
ชมเชย |
|
โรงเรียนเสด็จวนชยางค์กูลวิทยา |
1. นายคณานนท์ เครือใจวัง 2. นายธนทรัพย์ คำวงค์ 3. นายธนาธิป ดีด่านค้อ |
1. ว่าที่ร้อยตรียุรนันท์ เชียงโส 2. นางสุธาทิพย์ ต๊ะคำวรรณ |
2 |
ผลงานโรงเรียน |
สถานศึกษายอดเยี่ยมด้านการบริหารจัดการนวัตกรรมและเทคโนโลยี โรงเรียน |
-1 |
- |
|
โรงเรียนสบจางวิทยา |
|
1. นางสาวกัณห์ญาวีพ์ ศิริน่าน 2. นายถิรวุฒ สุตาลังกา 3. ว่าที่ร้อยตรียุทธนา เทพอาวุธ 4. นางสาวสุทธาสินี มากสุข 5. ว่าที่ร้อยตรีเทียนชัย สุวรรณ์ |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นายณัฏฐกฤษฏิ์ ศรีสง่าวงษ์ 2. นายณัฐวุฒิ สิทธินนท์ 3. นายธีรภัทร อาจหาญ 4. นางสาวพิชชาภา สันจันดา 5. นายภูวดล วงศ์ปินคำ 6. นายวัชรพงษ์ ศรีปินตา 7. นายวินัย แก้วปินตา |
1. นางสาวจิรกานต์ วงค์ลังกา 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงน้ำทิพย์ เรือนจักเครือ |
4 |
ผลงานโรงเรียน |
สถานศึกษายอดเยี่ยมด้านการบริหารจัดการนวัตกรรมและเทคโนโลยี โรงเรียน |
-1 |
- |
|
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
|
1. นางชรินรัตน์ สุวิเศษธำรง 2. นางนฤมล สกุลไทย 3. นายหัสรินทร์ ดอนดี 4. นางสาวอันติกา เทพรักษาฤาชัย 5. นางสาวเยาวมาลย์ เชี่ยวชาญ |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องร่อนบังคับด้วยวิทยุ DLG (Discus Launch Glider DLG) ม.4-6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นายธีนภัทร ใจอินทร์ 2. นายวีรากร หวานมีรส 3. นายอภิรักษ์ ไชยคุณ |
1. นายภัคพล ทะแกล้วพันธุ์ 2. นายเกรียงไกร หลวงเขียว |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
86.75 |
ทอง |
30 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
1. นางสาวกรชกร วงศ์เติง 2. นางสาวจิราลักษณ์ เครือวิเสน 3. นางสาวเงินแสง ยิ่งเจริญ |
1. นางนฤมล สกุลไทย 2. นายโสตถิพงศ์ รัตนา |
7 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
83.2 |
ทอง |
19 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
|
1. นางสาวทวีทรัพย์ ใจใหม่ |
8 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
87.6 |
ทอง |
12 |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
|
1. นางขวัญณภัทร พันอินทร์ |
9 |
นวัตกรรมของนักเรียน |
การประกวดการนำเสนอนวัตกรรมและผลผลิตที่เกิดจากการเรียนรู้ในชั้นเรียน ม.4-6 |
82.2 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
1. นางสาวตะวัน ยศแปง 2. นายวุฒิชัย มาตาแก้ว 3. นางสาวอรุณรัตน์ ตั้งเธียรภัค |
1. นางขวัญณภัทร พันอินทร์ 2. นางสาวปิยะณัฐ นันทการณ์ |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
87.37 |
ทอง |
27 |
โรงเรียนเสด็จวนชยางค์กูลวิทยา |
1. นายธีรกานต์ แก้วอินตา 2. นายนวพล แสนจิตต์ 3. นางสาวพรลภัส ชมภูใบ |
1. ว่าที่ร้อยตรีปรัชญา จินาวงค์ 2. นางอมรพรรณ สืบสม |
11 |
นวัตกรรมของนักเรียน |
การประกวดการนำเสนอนวัตกรรมและผลผลิตที่เกิดจากการเรียนรู้ในชั้นเรียน ม.1-3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. เด็กหญิงพรชนัน สายใหม 2. เด็กหญิงรัตติกาล คะติยะ 3. เด็กหญิงศิริลักษณ์ มุ่งหมาย |
1. นางสาวธนัชพร พาสุริยันต์ 2. นางสาวมณีรัฒนพรณ์ วงศ์ศรี |
12 |
นวัตกรรมของนักเรียน |
การประกวดการนำเสนอนวัตกรรมและผลผลิตที่เกิดจากการเรียนรู้ในชั้นเรียน ม.4-6 |
88.8 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นายคฑาวุฒิ อุ่นเมือง 2. นางสาวณิชาภัทร พลอยชื่น 3. นายอนุชิต ตำนาน |
1. นางสาวธนัชพร พาสุริยันต์ 2. นางสาวมณีรัฒนพรณ์ วงศ์ศรี |
13 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
84 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนเกาะคาวิทยาคม |
|
1. นางสาวบุศริน เหมทานนท์ |
14 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
90 |
ทอง |
12 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นายณัฐวุฒิ นุชพ่วง 2. นายนครินทร์ บุญมี 3. นายพรหมประสิทธิ์ ธนวัฒนาปกรณ์ |
1. นายวิชาญ ยาวิชัย 2. นางสาวอมรพันธุ์ วงศ์พุฒิ |
15 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
90 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นายจิรสิน แสนยามุด 2. นายศิรวัฒน์ คุณา |
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงน้ำทิพย์ เรือนจักเครือ 2. นางสาวอมรพันธุ์ วงศ์พุฒิ |
16 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
95 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นายจิราพัตน์ มีเลข 2. นายนวมินทร์ วงศ์ใจ |
1. นายภัคพล ทะแกล้วพันธุ์ |
17 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
93.8 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนไหล่หินวิทยา |
1. นายขวัญชัย มังกิตะ 2. นายธรรมมิตร คำฟูบุตร 3. นายพีรดนย์ นิลพันธ์ |
1. นางรัตนา คำตาบุตร 2. นางสาวรุ้งทิพย์ สุนันตา |
18 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
86.75 |
ทอง |
30 |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
1. นางสาวกฤษนา สุรินทร์ 2. นางสาวมฤดี ชัยวัง 3. นางสาววรรณนิดา เจริญยศ |
1. นายถิรวุฒ สุตาลังกา 2. นางสาวภทรกรณ์ บุญยงค์ |
19 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
85.4 |
ทอง |
17 |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
|
1. นางสาวกัญญารัตน์ แก้วนิลตา |
20 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
88.8 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
|
1. นางวิไลวรรณ์ วงศ์สวัสดิ์ |
21 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
77 |
เงิน |
23 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
1. นางสาวขวัญจิรา พริกเสน 2. นายพงศกร แต้มรู้ 3. นางสาวเกตุสุดา จันทร์ตา |
1. นางสาวทวีทรัพย์ ใจใหม่ 2. นางสุพรรษา วงค์สวัสดิ์ |
22 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
78 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
|
1. นางสาวเยาวมาลย์ เชี่ยวชาญ |
23 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
78 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
|
1. นางสาวปิยะณัฐ นันทการณ์ |
24 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
77 |
เงิน |
12 |
โรงเรียนเกาะคาวิทยาคม |
1. นางสาวกนกพร คำดวง 2. นางสาวรุ้งนภา แจ่มแจ้ง 3. นางสาวเดือนธกาญจน์ นามเมือง |
1. นางสาวบุศริน เหมทานนท์ |
25 |
ผลงานโรงเรียน |
สถานศึกษายอดเยี่ยมด้านการบริหารจัดการนวัตกรรมและเทคโนโลยี โรงเรียน |
79 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
1. |
1. นางสาวชุติชมกานต์ บุญทา 2. นางสาวนิภาพรรณ หอระดี 3. ว่าที่ร้อยตรีพัชรวัฒน์ วัฒนเจริญกูร 4. นายภาณุ จำปาทอง 5. นางสาวศุภพร ใจปินตา |
26 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
76 |
เงิน |
12 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
1. เด็กชายรพีภัทร บุญญัติ 2. นายอ้ายเพ - |
1. นายหัสรินทร์ ดอนดี 2. นางสาวอันติกา เทพรักษาฤาชัย |
27 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
70 |
เงิน |
25 |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
1. นางสาวจริยา จำปารักษ์ 2. นางสาวพัชราวดี จันมะโน 3. นายสุชาติ ต๊ะสิทธิ์ |
1. นางสาวกัญญารัตน์ แก้วนิลตา 2. นางสาวกัณห์ญาวีพ์ ศิริน่าน |
28 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
79 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นางสาวณัฐพร ศรีปินตา 2. นายธนพนธ์ พินสาย 3. นายสรวิชญ์ แก้วสม |
1. นางสาวสิรินัน ดวงเงิน 2. นางสาวอมรพันธุ์ วงศ์พุฒิ |
29 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
70 |
เงิน |
12 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นางสาวพรนภัส ตับไหว 2. นางสาวพรรณนารา ขาวสะอาด 3. นางสาวอภิชญา ทาคำ |
1. นายภัคพล ทะแกล้วพันธุ์ |
30 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
24 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
1. นายทวีภัทร รูปละออ 2. นายปรเมศวร์ ก๋องคำบุตร 3. นายพีรพล ต้องใจ |
1. นางสาวบวรภัค เขียวคำอ้าย 2. นายอิสระ ศรีแก้ว |
31 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
24 |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
1. นายธีรพัฒน์ ใจเทพ 2. นายพัชรดนัย เทพฝั้น 3. นายยศวริศ สวัสดี |
1. นางขวัญณภัทร พันอินทร์ 2. นางสาวปิยะณัฐ นันทการณ์ |
32 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
64.75 |
ทองแดง |
26 |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
1. นายคณาธิป เกตุแก้ว 2. นางสาวพรพิมล มงคล 3. นายสุวิจักขณ์ นุหล้า |
1. นางสาวศุภพร ใจปินตา 2. นายอุดมศักดิ์ แสนจิตต์ |
33 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
69 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
1. นางสาวชนัญชิดา ยนวงศ์ 2. นายณัฐวุฒิ หล้าวงค์ |
1. นางสาววิภา มะโนวรรณา 2. นายอุดมศักดิ์ แสนจิตต์ |
34 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
66 |
ทองแดง |
24 |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
1. เด็กหญิงธิติกานต์ อินธิกาย 2. เด็กหญิงเขมนิจ มีครัว |
1. นางสาววิภา มะโนวรรณา 2. นายอุดมศักดิ์ แสนจิตต์ |
35 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
67 |
ทองแดง |
30 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
1. นางสาวภิริษา ไว้ท่า 2. นางสาวมุจิรานันท์ เชี่ยวชาญ 3. นางสาวสุนิษา แสนผาบ |
1. นางสาวกรรณิการ์ กาจารี 2. นางสาวสุนิสา สุพันธ์ |
36 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
65.88 |
ทองแดง |
45 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
1. นายกิตติรัตน์ คุณมี 2. นายทัตเทพ องอาจ |
1. นางสาวบัณฑิตา เรือนมา 2. นางระพี ไกรภพ |
37 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
61 |
ทองแดง |
38 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
1. นายธีรโชติ ศรีแก้วนิตร 2. นายนนทกร ต่อสนิท |
1. นายหัสรินทร์ ดอนดี 2. นางสาวอันติกา เทพรักษาฤาชัย |
38 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
24 |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
1. นายพีระพงษ์ คงทรัพย์ 2. นายรัชชานนท์ หลีแก้วสาย 3. นายเมธาวุฒ เกี๋ยงแก้ว |
1. นางสาวปัทมาวรรณ ปัญญาเครือ 2. นางสาวเรณู โนแก้ว |
39 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
64.5 |
ทองแดง |
21 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นายคุณากร ปิงยศ 2. เด็กหญิงนันธณัฏฐ์ ศาตภิรมย์ 3. นายอภิสิทธิ์ เอี่ยมภิญโญ |
1. นางสาวธนัชพร พาสุริยันต์ 2. นางสาวมณีรัฒนพรณ์ วงศ์ศรี |
40 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
1. เด็กหญิงกฤติญา พิมพ์แก้ว 2. เด็กชายชลที สีทา 3. เด็กชายธนวัฒน์ อะตะโปน 4. เด็กชายธนโชติ ทายะติ 5. เด็กชายนพนันท์ วงค์แก้วนิ่ง 6. เด็กชายภูมิทัศน์ อินต๊ะวงศ์ 7. เด็กชายสิทธินนท์ หลีแก้วสาย |
1. นางสาวกัญญ์วรา มูลยะ 2. นายสามารถ สุยะยอง |
41 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนเสด็จวนชยางค์กูลวิทยา |
1. นายทวิวัฒน์ อินเสาร์ 2. นายธีรเทพ แต่งตั้ง 3. นายปารมี ตะนะเกตุ 4. นายพงศกร ใสตัน 5. นายสุเมธ อินแถลง 6. นายอวิรุทธ วางวงค์ 7. นายเมธา ปัญญาเครือ |
1. ว่าที่ร้อยตรีชัยญานุวัฒน์ แหลมมาก 2. นางอมรพรรณ สืบสม |
42 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
63.6 |
ทองแดง |
29 |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
1. เด็กชายพีรณัฐ จันมะโน 2. เด็กชายเนติธร เรียงสันเที๊ยะ |
1. นายนรินทร์ สายเทพ 2. นางสมจิตร สายปินตา |