ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
24 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
1. นายทวีภัทร รูปละออ 2. นายปรเมศวร์ ก๋องคำบุตร 3. นายพีรพล ต้องใจ |
1. นางสาวบวรภัค เขียวคำอ้าย 2. นายอิสระ ศรีแก้ว |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
24 |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
1. นายธีรพัฒน์ ใจเทพ 2. นายพัชรดนัย เทพฝั้น 3. นายยศวริศ สวัสดี |
1. นางขวัญณภัทร พันอินทร์ 2. นางสาวปิยะณัฐ นันทการณ์ |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
64.75 |
ทองแดง |
26 |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
1. นายคณาธิป เกตุแก้ว 2. นางสาวพรพิมล มงคล 3. นายสุวิจักขณ์ นุหล้า |
1. นางสาวศุภพร ใจปินตา 2. นายอุดมศักดิ์ แสนจิตต์ |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
69 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
1. นางสาวชนัญชิดา ยนวงศ์ 2. นายณัฐวุฒิ หล้าวงค์ |
1. นางสาววิภา มะโนวรรณา 2. นายอุดมศักดิ์ แสนจิตต์ |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
66 |
ทองแดง |
24 |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
1. เด็กหญิงธิติกานต์ อินธิกาย 2. เด็กหญิงเขมนิจ มีครัว |
1. นางสาววิภา มะโนวรรณา 2. นายอุดมศักดิ์ แสนจิตต์ |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
67 |
ทองแดง |
30 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
1. นางสาวภิริษา ไว้ท่า 2. นางสาวมุจิรานันท์ เชี่ยวชาญ 3. นางสาวสุนิษา แสนผาบ |
1. นางสาวกรรณิการ์ กาจารี 2. นางสาวสุนิสา สุพันธ์ |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
65.88 |
ทองแดง |
45 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
1. นายกิตติรัตน์ คุณมี 2. นายทัตเทพ องอาจ |
1. นางสาวบัณฑิตา เรือนมา 2. นางระพี ไกรภพ |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
61 |
ทองแดง |
38 |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
1. นายธีรโชติ ศรีแก้วนิตร 2. นายนนทกร ต่อสนิท |
1. นายหัสรินทร์ ดอนดี 2. นางสาวอันติกา เทพรักษาฤาชัย |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
24 |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
1. นายพีระพงษ์ คงทรัพย์ 2. นายรัชชานนท์ หลีแก้วสาย 3. นายเมธาวุฒ เกี๋ยงแก้ว |
1. นางสาวปัทมาวรรณ ปัญญาเครือ 2. นางสาวเรณู โนแก้ว |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
64.5 |
ทองแดง |
21 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
1. นายคุณากร ปิงยศ 2. เด็กหญิงนันธณัฏฐ์ ศาตภิรมย์ 3. นายอภิสิทธิ์ เอี่ยมภิญโญ |
1. นางสาวธนัชพร พาสุริยันต์ 2. นางสาวมณีรัฒนพรณ์ วงศ์ศรี |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
1. เด็กหญิงกฤติญา พิมพ์แก้ว 2. เด็กชายชลที สีทา 3. เด็กชายธนวัฒน์ อะตะโปน 4. เด็กชายธนโชติ ทายะติ 5. เด็กชายนพนันท์ วงค์แก้วนิ่ง 6. เด็กชายภูมิทัศน์ อินต๊ะวงศ์ 7. เด็กชายสิทธินนท์ หลีแก้วสาย |
1. นางสาวกัญญ์วรา มูลยะ 2. นายสามารถ สุยะยอง |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนเสด็จวนชยางค์กูลวิทยา |
1. นายทวิวัฒน์ อินเสาร์ 2. นายธีรเทพ แต่งตั้ง 3. นายปารมี ตะนะเกตุ 4. นายพงศกร ใสตัน 5. นายสุเมธ อินแถลง 6. นายอวิรุทธ วางวงค์ 7. นายเมธา ปัญญาเครือ |
1. ว่าที่ร้อยตรีชัยญานุวัฒน์ แหลมมาก 2. นางอมรพรรณ สืบสม |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
63.6 |
ทองแดง |
29 |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
1. เด็กชายพีรณัฐ จันมะโน 2. เด็กชายเนติธร เรียงสันเที๊ยะ |
1. นายนรินทร์ สายเทพ 2. นางสมจิตร สายปินตา |