ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
68.75 |
ทองแดง |
13 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นายปัณณวิชญ์ สุทธิโมกข์ 2. นางสาวพรภิรุณ นาคะหุง 3. นางสาวรินรดา ประพันธ์ |
1. นางสาวจุฑามาศ อ่อนทอง 2. นางสาวสุธาสินี ไชยแสน |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.1-3 |
68 |
ทองแดง |
15 |
โรงเรียนภูเรือวิทยา |
1. เด็กหญิงชนัญชิดา สุธงษา 2. เด็กหญิงปพิชญา สีทาสังข์ 3. เด็กหญิงลลิตา มุลทากุล |
1. นางสาวศิริพร เหมี้ยงหอม 2. นายสัตยา ยศพิมพ์ |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
67.8 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. เด็กชายพนัสศักดิ์ มานพพิรุฬห์ 2. เด็กชายภูวิศศักดิ์ ภูมิพานิชย์ |
1. นางสาวดวงฤดี เทศสนั่น 2. นายพิพัฒน์พงษ์ สาจันทร์ |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
65 |
ทองแดง |
27 |
โรงเรียนศรีสองรักษ์วิทยา |
1. นายปิยะชัย แสนศักดิ์ 2. นายโกษา นันทกร |
1. นายธงชัย รักษามั่น 2. นายพงศ์พล พากุล |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
65 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. เด็กชายปฏิภาณ ลุนใต้ 2. เด็กชายเนติภัทร ศรีบุญมี |
1. นายธงศักดิ์ มาศรี 2. นายบุญเที่ยง คนกล้า |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนศรีสองรักษ์วิทยา |
1. นายกัณฑ์ติวัฒน์ สารมะโน 2. นายฐิติวัฒน์ ชนะมนตรี 3. นายธีรภัทร ตันตุลา 4. นายพิชิตชัย ทรงพุฒิ 5. นายวรกิตติ์ สวนสอน 6. นายเนติภูมิ ตัญญรัก 7. นายโกษิณ นันทกร |
1. นายพงศ์พล พากุล 2. นางสาวเด่นนภา ยอยบุปผา |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. เด็กชายกรวิชญ์ จำปาสิม 2. นายติณณภพ จันทูล 3. เด็กชายธนวิชญ์ จิตรมาตรย์ 4. นายพีรพัฒน์ ถิ่นคำบง 5. นายภานุวัชร์ ยูรสูงเนิน |
1. นายณัฐกานต์ แควภูเขียว 2. ว่าที่ร้อยโทมณฑล ซ้ายขวา |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนภูเรือวิทยา |
1. นายจิตติพัฒน์ โกษาจันทร์ 2. นายณัฐดนัย สุธงษา 3. นางสาวนราทิพ ใจบุญ 4. นายราเชน ศรีบุรินทร์ 5. นายลิขิต ศรีบุรินทร์ 6. นายวรี แตะไชสง 7. นายศักดิ์ดา คำนุชิต |
1. นางดาวใจ ทำทิพย์ 2. นายมานะศักดิ์ บุญเฮ้า |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
63 |
ทองแดง |
47 |
โรงเรียนศรีสองรักษ์วิทยา |
1. นางสาวณภัทร บุญรอด 2. นางสาวสุภาฤดี สุวรรณชัย |
1. นายธงชัย รักษามั่น 2. นางสาวปนัสยา เพ็งแจ่ม |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
62.2 |
ทองแดง |
23 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย |
1. เด็กชายณฐเดช บุญอุ้ม 2. เด็กชายเจฟฟรี่ ซิลเวสเตอร์จอนส์สัน 3. เด็กชายเตชินท์ จารุสิงห์ |
1. นายศิริสวัสดิ์ ราชมา 2. นายอุไทย โกยชัย |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องร่อนบังคับด้วยวิทยุ DLG (Discus Launch Glider DLG) ม.4-6 |
61.99 |
ทองแดง |
15 |
โรงเรียนหนองหินวิทยาคม |
1. นายกฤษฏิ์ธนทัต กนกสังแคลนพรหม 2. นายจารุเดช คำพิมูล 3. นายปิยวัช สุขบัว |
1. นายพิทยา สิงห์สถิตย์ 2. นางเพิ่มพูล สิงห์สถิตย์ |